รูป The Reserve Sukhumvit 61 - รูปที่ 1/17
รูป The Reserve Sukhumvit 61 - รูปที่ 2/17
รูป The Reserve Sukhumvit 61 - รูปที่ 3/17
รูป The Reserve Sukhumvit 61 - รูปที่ 4/17
รูป The Reserve Sukhumvit 61 - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

The Reserve Sukhumvit 61

เดอะ รีเซิร์ฟ สุขุมวิท 61วัฒนา กรุงเทพมหานคร4.0/5
53ยูนิตขาย
197ยูนิตเช่า

เดอะ รีเซิร์ฟ สุขุมวิท 61 The Reserve Sukhumvit 61 พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 7 ชั้น 182 ยูนิต “The Reserve สุขุมวิท 61″ คอนโดใหม่ ระดับพรีเมียม ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 61 หรือซอยเศรษฐบุตร ออกแบบภายใต้แนวคิด RESERVE YOUR EXCLUSIVITY ตกแต่งมาในสไตล์ Modern Classic Luxury ที่มาพร้อมความหรูหราและอบอุ่น เหนือระดับในทุกรายละเอียด รูปแบบโครงการเป็นคอนโด Low Rise พื้นที่ส่วนกลางของโครงการ รวมกว่า 1 ไร่ ใกล้รถไฟฟ้า BTS และ ทางด่วน -รถไฟฟ้า BTS เอกมัย -ถนนสุขุมวิท, ถนนเอกมัย, ถนนเพชรบุรี, ถนนพระรามสี่, -ทางด่วนเฉลิมมหานคร, ทางด่วนฉลองรัช -Donki Mall ทองหล่อ, Major Ekamai, Parklane Ekamai, Gateway Ekamai, Big C Ekamai -ม.กรุงเทพ, มศว, Wells International school, Ekamai International school -รพ.สุขุมวิท, รพ.สมิติเวช

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 197 ห้อง และประกาศขาย 53 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Reserve Sukhumvit 61
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
182
2.7 เมตร
2020
85 บาท/ตร.ม.
2
7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9056ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 448 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 593 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

C Ekkamai

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 340 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 198 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 359 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,792 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,896 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,214 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,635 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,654 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,269 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,921 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,934 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,050 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,043 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,035 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,435 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,553 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,348 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,903 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 5.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,421 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,171 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,344 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,044 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,641 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 880 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,892 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,922 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,511 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,703 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,679 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,100 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,976 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,292 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 30,681 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,373 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,898 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,123 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,236 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,050 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

เอกมัย 1

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เอกมัย 1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เอกมัย 1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,903 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,702 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,492 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,067 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,947 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,138 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,745 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
วันทนีย์ รักษ์สุจริต

วันทนีย์ รักษ์สุจริต

13/02/2564

ออกแบบภายใต้แนวคิด RESERVE YOUR EXCLUSIVITY ตกแต่งมาในสไตล์ Modern Classic Luxury ที่มาพร้อมความหรูหราและอบอุ่น พื้นที่ส่วนกลางของโครงการให้มาค่อนข้างเยอะ โดยมีพื้นที่ส่วนกลางรวมกว่า 1 ไร่

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (197)

ดูประกาศทั้งหมด (197)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 721873)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 721873)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2764839)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2764839)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2908852)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2908852)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:19
รูปภาพ 🍀🍀🍀 High Demand Project 🌸🌸   For Rent 📍เดอะ รีเซิร์ฟ สุขุมวิท 61 🌹🌹(Line:@rent2022) ทำเลดีพร้อมเข้าอยู่✨A02554

🍀🍀🍀 High Demand Project 🌸🌸 For Rent 📍เดอะ รีเซิร์ฟ สุขุมวิท 61 🌹🌹(Line:@rent2022) ทำเลดีพร้อมเข้าอยู่✨A02554

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
50 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:18
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2573063)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2573063)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
125 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1855721)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1855721)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1749993)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1749993)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2926644)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2926644)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
61 ตร.ม.
฿63,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2258472)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2258472)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48.55 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2587553)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2587553)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
70.71 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2605503)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2605503)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6 Building B
48.54 ตร.ม.
฿53,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1910127)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1910127)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
63 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2475018)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2475018)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
63 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2723499)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2723499)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
62.89 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1919037)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1919037)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2400889)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2400889)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3+
62 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1801623)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1801623)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
50 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1848438)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1848438)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47.61 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2081956)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2081956)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (53)

ดูประกาศทั้งหมด (53)
2 Bed 2 Bath 62 SQ.M The Reserve Sukhumvit 61PREMIUM

2 Bed 2 Bath 62 SQ.M The Reserve Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
62.8 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿246,815 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
ขายคอนโด เดอะ รีเซิร์ฟ สุขุมวิท 61 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ Parklane Ekamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿233,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:30
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ รีเซิร์ฟ สุขุมวิท 61 พร้อมโอน 🔥MD-25076338

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
48 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
A036334 The Reserve Sukhumvit 61

A036334 The Reserve Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿11,490,000
NEW !
(฿239,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A035511 The Reserve Sukhumvit 61

A035511 The Reserve Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30.75 ตร.ม.
฿6,990,000
NEW !
(฿227,317 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🚩 ขายคอนโด เดอะ รีเซิร์ฟ สุขุมวิท 61 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ Parklane Ekamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿194,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2883304)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿16,900,000
UPDATE !
(฿241,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:45
ขาย The Reserve Sukhumvit 61 ห้องสวย ขายพร้อมผู้เช่า  LH-SW000505

ขาย The Reserve Sukhumvit 61 ห้องสวย ขายพร้อมผู้เช่า LH-SW000505

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿11,990,000
UPDATE !
(฿249,792 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า The Reserve Sukhumvit 61 แต่งสวย เฟอร์ฯครบ ทำเลดีใกล้ BTS เอกมัย (SW001483)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.26 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿198,566 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 698051)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿206,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รีเซิร์ฟ สุขุมวิท 61 1022118

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รีเซิร์ฟ สุขุมวิท 61 6380006

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿17,500,000
NEW !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2211073)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
125.62 ตร.ม.
฿34,100,000
UPDATE !
(฿271,454 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2684642)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
125 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿240,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2651562)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
125.62 ตร.ม.
฿36,000,000
UPDATE !
(฿286,579 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2211064)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
49 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿255,102 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเสริฟ สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1902714)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.26 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿198,566 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
1 Bed 1 Bath 48 SQ.M The Reserve Sukhumvit 61

1 Bed 1 Bath 48 SQ.M The Reserve Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿291,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Reserve Sukhumvit 61

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai376 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 163 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 98 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix593 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 224 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 129 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42340 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42175 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65198 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6534 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor359 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ