รูป The Tropical Condominium - รูปที่ 1/7
รูป The Tropical Condominium - รูปที่ 2/7
รูป The Tropical Condominium - รูปที่ 3/7
รูป The Tropical Condominium - รูปที่ 4/7
รูป The Tropical Condominium - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

The Tropical Condominium

เดอะ ทรอปิคอล คอนโดมิเนียมสวนหลวง กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (7)

รายละเอียดโครงการ

The Tropical Condominium
คอนโดมิเนียม
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
72
2010
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 472 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 234 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 234 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 149 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 351 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 389 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Tree Onnut Station

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77-2

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77-2

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77-2

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 50

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 333 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 9,178 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,565 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.7 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,899 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,777 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,997 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,733 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 5.9 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.7 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,429 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,463 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 20,028 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,668 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,967 ประกาศ

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,200 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,499 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,515 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,870 ประกาศ

อ่อนนุช 10

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า อ่อนนุช 10

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อ่อนนุช 10

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

อ่อนนุช 12

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า อ่อนนุช 12

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อ่อนนุช 12

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,615 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,508 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 5,015 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,246 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,242 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (7)

#SC13520​​ 📌 ขาย | 🟦🟨เดอะ ทรอปิคอล คอนโดมิเนียม​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27.13 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿51,603 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
The Tropical Condominium | 📍 Near Srinakarin Road

The Tropical Condominium | 📍 Near Srinakarin Road

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
27.13 ตร.ม.
฿1,399,000
NEW !
(฿51,567 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
A033293 The Tropical Condominium

A033293 The Tropical Condominium

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿48,485 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
OwBestLiving160126🍃  The Tropical Condominium

OwBestLiving160126🍃 The Tropical Condominium

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
27.13 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿54,921 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:26
คอนโดใกล้ BTS อ่อนนุช ติด People Park

คอนโดใกล้ BTS อ่อนนุช ติด People Park

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.15 ตร.ม.
฿1,599,000
(฿54,854 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 13:01
🌿 The Tropical สุขุมวิท 77 ยูนิตน้อย ใกล้ BTS อ่อนนุช 🚄

🌿 The Tropical สุขุมวิท 77 ยูนิตน้อย ใกล้ BTS อ่อนนุช 🚄

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32.43 ตร.ม.
฿1,750,000
(฿53,962 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 13:01
✨The Tropical อ่อนนุช 12 ห้องสวย แต่งครบ ราคาโดนใจ

✨The Tropical อ่อนนุช 12 ห้องสวย แต่งครบ ราคาโดนใจ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27.13 ตร.ม.
฿1,450,000
(฿53,446 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 13:01

โครงการใกล้เคียง The Tropical Condominium

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93472 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93143 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit351 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit135 ประกาศ
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77109 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี อ่อนนุช สเตชั่น
เดอะ ทรี อ่อนนุช สเตชั่น

The Tree Onnut Station

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77-2
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77-2

Lumpini Ville Sukhumvit 77-2

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 50
ริทึ่ม สุขุมวิท 50

Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 50333 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 5072 ประกาศ