รูป Rhythm Sukhumvit 50 - รูปที่ 1/18
รูป Rhythm Sukhumvit 50 - รูปที่ 2/18
รูป Rhythm Sukhumvit 50 - รูปที่ 3/18
รูป Rhythm Sukhumvit 50 - รูปที่ 4/18
รูป Rhythm Sukhumvit 50 - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

Rhythm Sukhumvit 50

ริทึ่ม สุขุมวิท 50คลองเตย กรุงเทพมหานคร4.9/5
71ยูนิตขาย
318ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมตกแต่งครบ ติดถนนใหญ่ เพียง 200 เมตร จากรถไฟฟ้า BTS สถานีอ่อนนุช ตอบรับทุกความฝัน ด้วยความสุขที่จับต้องได้ กับสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ อาทิเช่น Sky Kitchen ครัวลอยฟ้า เหนือวิวเมือง, Double Access Bathroom, Sunken Garden เปิดมุมมองใหม่จาก สวนใต้ดิน และ High Sky Facilities เดินทางสะดวกเข้าออกได้หลายเส้นทาง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 318 ห้อง และประกาศขาย 71 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Rhythm Sukhumvit 50

ชื่ออื่นๆ

  • Rhythm สุขุมวิท 50
  • ริธึ่ม สุขุมวิท
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
589
- เมตร
2013
- บาท/ตร.ม.
1
37
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26137ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 433 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 219 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 329 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 369 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 361 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 120 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,712 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,437 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.4 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 200 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,211 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างออกไป 540 เมตร

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,638 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,343 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,425 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,531 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,678 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,059 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 1,084 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 50

มีประกาศขาย 308 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,945 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,967 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.00 - 46.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.9/5(10 รีวิวโครงการ)
gan

gan

28/09/2566

ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BTS อ่อนนุช ช้อปปิ้งง่าย เพราะ ใกล้ Lotus อ่อนนุช ใกล้ทางด่วน ทั้ง สุขุมวิท ซอย 50 / สุขุมวิท ซอย 62 สามารถ ทะลุ สุขุมวิท ซอย 52 / 54 / 60 / 62

(5)
รัตน์ดา พัฒน์สิงหเสนีย์

รัตน์ดา พัฒน์สิงหเสนีย์

26/07/2564

สวนสวย ส่วนกลางเช่นสระว่ายน้ำอยู่ชั้นบนสุด วิวแม่น้ำ สวยมาก ผังห้องดีค่ะ

(5)
The LESTATE

The LESTATE

01/05/2564

ทำเลดีเยี่ยม แหล่งของกิน ร้านกาแฟ เดินทางสะดวกมาก

(5)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

01/05/2564

คอนโดตกแต่งครบ ติดถนนใหญ่ ใกล้ รถไฟฟ้า BTS สถานีอ่อนนุช เพียง200 เมตร

(5)
Watchara

Watchara

27/04/2564

คอนโดใกล้รถไฟฟ้า ใกล้ห้างสรรพสินค้า และจุดคมนาคม บีทีเอสอ่อนนชุ ใกล้ทางด่วน เดินทางสะดวก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (318)

ดูประกาศทั้งหมด (318)
รูปภาพ 🍀🍀 Prime Condo Location 🚆ให้เช่า📌  ริทึ่ม สุขุมวิท 50  (Line: @rent2022) BTS อ่อนนุช ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี!!🔖A05464

🍀🍀 Prime Condo Location 🚆ให้เช่า📌 ริทึ่ม สุขุมวิท 50 (Line: @rent2022) BTS อ่อนนุช ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี!!🔖A05464

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
46 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:20
รูปภาพ 🍀🍀 Prime Condo Location 🚆ให้เช่า📌  ริทึ่ม สุขุมวิท 50  (Line: @rent2022) BTS อ่อนนุช ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี!!🔖A03773

🍀🍀 Prime Condo Location 🚆ให้เช่า📌 ริทึ่ม สุขุมวิท 50 (Line: @rent2022) BTS อ่อนนุช ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี!!🔖A03773

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:20
รูปภาพ 🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌  ริทึ่ม สุขุมวิท 50  (Line: @rent2022) BTS อ่อนนุช ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี!!🔖A10478

🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌 ริทึ่ม สุขุมวิท 50 (Line: @rent2022) BTS อ่อนนุช ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี!!🔖A10478

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35.21 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:20
รูปภาพ 🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌  ริทึ่ม สุขุมวิท 50  (Line: @rent2022) BTS อ่อนนุช ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี!!🔖A09974

🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌 ริทึ่ม สุขุมวิท 50 (Line: @rent2022) BTS อ่อนนุช ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี!!🔖A09974

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:20
รูปภาพ 🍀🍀 Prime Condo Location 🚆ให้เช่า📌  ริทึ่ม สุขุมวิท 50  (Line: @rent2022) BTS อ่อนนุช ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี!!🔖A06817

🍀🍀 Prime Condo Location 🚆ให้เช่า📌 ริทึ่ม สุขุมวิท 50 (Line: @rent2022) BTS อ่อนนุช ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี!!🔖A06817

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
65 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:20
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1446740)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1446740)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
45 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2589063)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2589063)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
65.5 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2391869)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2391869)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
65 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2362429)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2362429)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
65.87 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2329427)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2329427)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
65 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2441577)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2441577)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
65.5 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1792029)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1792029)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20-37
65 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2080053)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2080053)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
65 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2604660)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2604660)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
65 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1867348)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1867348)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
65 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2069751)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2069751)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
65 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2382262)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2382262)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
65 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2454796)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2454796)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
65 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2394628)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2394628)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
65 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (71)

ดูประกาศทั้งหมด (71)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2828376)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
65 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿123,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2742968)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65 ตร.ม.
฿11,130,000
UPDATE !
(฿171,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1763096)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
65 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿141,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2798902)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
65 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿123,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2097567)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
66 ตร.ม.
฿10,000,000
NEW !
(฿151,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
65.5 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿122,137 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 674851)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
65 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿123,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2410021)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
65 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿161,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2484625)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
58 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿129,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
65 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿126,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
ขายคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
45 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿111,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
1 Bed 1 Bath 45 SQ.M Rhythm Sukhumvit

1 Bed 1 Bath 45 SQ.M Rhythm Sukhumvit

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
45 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿144,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 45 SQ.M Rhythm Sukhumvit 50

1 Bed 1 Bath 45 SQ.M Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
45 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 65 SQ.M Rhythm Sukhumvit 50

2 Bed 2 Bath 65 SQ.M Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
65 ตร.ม.
฿10,100,000
UPDATE !
(฿155,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed1 Bath 76 SQ.M at Rhythm Sukhumvit

1 Bed1 Bath 76 SQ.M at Rhythm Sukhumvit

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
76 ตร.ม.
฿12,100,000
UPDATE !
(฿159,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 46 SQ.M Rhythm Sukhumvit 50

1 Bed 1 Bath 46 SQ.M Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
46 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿128,261 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 45 SQ.M Rhythm Sukhumvit 50

1 Bed 1 Bath 45 SQ.M Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
45.5 ตร.ม.
฿7,880,000
UPDATE !
(฿173,187 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 65 SQ.M Rhythm Sukhumvit 50

2 Bed 2 Bath 65 SQ.M Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
65.6 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿160,061 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
For Sell - Rhythm Sukhumvit50 - BTS Onnut

For Sell - Rhythm Sukhumvit50 - BTS Onnut

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
65 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿150,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Rhythm Sukhumvit 50

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93445 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48433 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48219 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit329 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit129 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48369 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48170 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77108 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit173 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77