รูป VIA 34 - รูปที่ 1/6
รูป VIA 34 - รูปที่ 2/6
รูป VIA 34 - รูปที่ 3/6
รูป VIA 34 - รูปที่ 4/6
รูป VIA 34 - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

VIA 34

เวีย 34คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
27ยูนิตขาย
43ยูนิตเช่า

เวีย 34

LIVE IN A WORK OF ART นิยามใหม่ของการใช้ชีวิตที่งดงาม

เวีย คอนโดมิเนียมใจกลางเมือง กับแรงบันดาลใจจากงานศิลปะ

สู่การออกแบบเพื่อสุนทรียภาพแห่งการอยู่อาศัย ดั่งการชื่นชมงานศิลป์ในทุกๆ วัน

ผ่านแนวคิด Aesthetic Living ให้ทุกพื้นที่ภายในโครงการมีบรรยากาศที่ สงบ ร่มรื่น

ด้วยรสนิยมอันโดดเด่น ภายในยังคงไว้ซึ่งพันธุ์ไม้ใหญ่ให้เป็นพื้นที่สีเขียวเพื่อการพักผ่อน

ผสานเข้ากับวิถีชีวิตคนเมืองไว้ได้อย่างลงตัว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 43 ห้อง และประกาศขาย 27 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

VIA 34
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
-
-
1
7

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
19460ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 606 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 532 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 215 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 465 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 235 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 381 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Noble Remix

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 598 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 350 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 271 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 24 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 366 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,351 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,464 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,339 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,031 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.5 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,980 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,058 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างออกไป 820 เมตร

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,449 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,348 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.7 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,479 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,507 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,062 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,763 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 39,013 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,339 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,770 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,490 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 2.1 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.2 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,517 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,063 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 23,126 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,745 ประกาศ

สถานีวิทยุโทรทัศน์ทีวีสีช่อง 3

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

พร้อมพงษ์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,773 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,654 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,372 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,653 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,397 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,969 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,910 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,379 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,710 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,535 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,842 ประกาศ

สุขุมวิท 34

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 34

มีประกาศให้เช่า 654 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 34

มีประกาศขาย 274 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,088 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,403 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,293 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,274 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,574 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,186 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,764 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,440 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (43)

ดูประกาศทั้งหมด (43)
รูปภาพ VIA 34 | Elegant 2 Bedroom Condo For Rent in Thong Lo Area - BR61306CD

VIA 34 | Elegant 2 Bedroom Condo For Rent in Thong Lo Area - BR61306CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
88 ตร.ม.
฿125,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ VIA 34 | Luxurious 3 Bedroom Condo in Thong Lo Area - BR61307CD

VIA 34 | Luxurious 3 Bedroom Condo in Thong Lo Area - BR61307CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
150 ตร.ม.
฿210,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2781773)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2781773)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
125 ตร.ม.
฿125,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2791284)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2791284)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
44.75 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2762258)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2762258)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44.75 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2762262)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2762262)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
146.25 ตร.ม.
฿210,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2913481)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2913481)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
151 ตร.ม.
฿220,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2913480)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2913480)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
146.25 ตร.ม.
฿210,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2913489)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2913489)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
88.75 ตร.ม.
฿125,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2763906)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2763906)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
87 ตร.ม.
฿125,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2762305)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2762305)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
103.25 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2762309)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2762309)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
87 ตร.ม.
฿125,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2762266)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2762266)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
92 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2913495)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2913495)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
88 ตร.ม.
฿125,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2889629)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2889629)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
103.24 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2762261)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2762261)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
150.5 ตร.ม.
฿220,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2794997)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2794997)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
103.25 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2790743)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2790743)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
150 ตร.ม.
฿220,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2913491)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2913491)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
94.25 ตร.ม.
฿135,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2836888)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2836888)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
146.15 ตร.ม.
฿43,100,000
UPDATE !
(฿294,902 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2836883)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2836883)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
87.19 ตร.ม.
฿23,900,000
UPDATE !
(฿274,114 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2836882)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2836882)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45.31 ตร.ม.
฿13,600,000
UPDATE !
(฿300,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2836885)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2836885)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
125.38 ตร.ม.
฿32,700,000
UPDATE !
(฿260,807 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2836886)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2836886)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
138.96 ตร.ม.
฿50,300,000
UPDATE !
(฿361,975 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2836884)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2836884)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
103.24 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿280,899 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
152 Sqm 3 Bed 3 Bath Via 34

152 Sqm 3 Bed 3 Bath Via 34

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
152 ตร.ม.
฿46,500,000
UPDATE !
(฿305,921 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Low Rise Villa Garden View at Via 34 Khlong Toei Bangkok

Low Rise Villa Garden View at Via 34 Khlong Toei Bangkok

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
142.6 ตร.ม.
฿47,400,000
UPDATE !
(฿332,398 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 45 Sqm  Via 34

1 Bed 45 Sqm Via 34

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45.3 ตร.ม.
฿13,300,000
UPDATE !
(฿293,598 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
88 Sqm 2 Bed Via 34

88 Sqm 2 Bed Via 34

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
88.8 ตร.ม.
฿25,100,000
UPDATE !
(฿282,658 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
VIA 34 2 bedrooms, for sale

VIA 34 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
93 ตร.ม.
฿23,690,000
UPDATE !
(฿254,731 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
VIA 34 2 bedrooms, for sale

VIA 34 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
81 ตร.ม.
฿23,190,000
UPDATE !
(฿286,296 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Via 34 2 bedrooms, for sale

Via 34 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
89 ตร.ม.
฿24,990,000
UPDATE !
(฿280,787 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
VIA 34 3 bedrooms, for sale

VIA 34 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
143 ตร.ม.
฿47,290,000
UPDATE !
(฿330,699 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
VIA 34 3 bedrooms, for sale

VIA 34 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
139 ตร.ม.
฿48,690,000
UPDATE !
(฿350,288 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Via 34 คอนโดหรูใจกลางสุขุมวิท ดีไซน์ Boutique Hotel เริ่ม 22 ล้าน | พรีเซล25–26 เม.ย. 📞065-4496399 🟢LINE: @wsrcondo

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
44.75 ตร.ม.
฿22,000,000
(฿491,620 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 20:10
Via 34 คอนโดหรูยูนิตน้อย ทำเล Prime ทองหล่อ ใกล้ BTS 350 ม. เริ่ม 22 ล้าน | 25–26 เม.ย. 📣พรีเซล ห้ามพลาด❗️📞065-4496399 🟢LINE: @wsrcondo

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
44.75 ตร.ม.
฿22,000,000
(฿491,620 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 20:07
Via 34 ทองหล่อ Rare Condo 45 ยูนิต ใกล้ BTS 350 ม. เริ่ม 22 ล้าน | Pre-Sale 25–26 เม.ย. 📞065-4496399 🟢LINE: @wsrcondo

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
44.75 ตร.ม.
฿22,000,000
(฿491,620 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 20:04
📍Via 34 ห้องหน้ากว้างทุกยูนิต ที่จอด 167% ใจกลางทองหล่อ เริ่ม 22 ล้าน | พรีเซล 25-26 เม.ษ วันเท่านั้น🚨❤️

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น -
44.75 ตร.ม.
฿22,000,009
(฿491,620 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 20:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง VIA 34

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24606 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24532 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24215 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai381 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix598 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42350 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42178 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36204 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36123 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place366 ประกาศ
ขาย The Emporio Place136 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22