รูป Via 49 - รูปที่ 1/11
รูป Via 49 - รูปที่ 2/11
รูป Via 49 - รูปที่ 3/11
รูป Via 49 - รูปที่ 4/11
รูป Via 49 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Via 49

เวีย 49วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
76ยูนิตเช่า

เวีย 49

คอนโดมิเนียมแนวคิดใหม่ หนึ่งใน Aesthetic Collection จากแสนสิริ ออกแบบจากเทรนด์ของงานสถาปัตยกรรมยุคใหม่นำมาสร้างสุนทรีย์แห่งงานศิลป์ให้ผสมผสานกันอย่างลงตัว เพื่อศิลปะแห่งการใช้ชีวิตอย่างมีสไตล์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 76 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Via 49
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
85
2013
- บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
19460ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 606 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 532 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 215 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 465 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 235 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 381 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 598 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 271 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 366 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 365 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,351 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,464 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,339 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,031 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,449 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,348 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.3 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,543 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,552 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,479 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,507 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,980 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,058 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,062 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,763 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,770 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,490 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.4 กม.

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,271 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,810 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,517 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,063 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,041 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,224 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,372 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,653 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,397 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,969 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 24,011 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,760 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 42,216 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,647 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,842 ประกาศ

สุขุมวิท 49

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 49

มีประกาศให้เช่า 1,410 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 49

มีประกาศขาย 618 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,710 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,535 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,330 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,129 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,088 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,403 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,293 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,274 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,574 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,186 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.00 - 49.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (76)

ดูประกาศทั้งหมด (76)
รูปภาพ Via 49 | Charming 2 Bedroom Condo in Vibrant Thong Lo - BR2430CD

Via 49 | Charming 2 Bedroom Condo in Vibrant Thong Lo - BR2430CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
70 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ VIA 49 | Modern 2 Bedroom Condo For Rent in Thonglor - BR13115CD

VIA 49 | Modern 2 Bedroom Condo For Rent in Thonglor - BR13115CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
65 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ VIA 49 - Chic 1 Bedroom Condo For Rent in Thonglor Area - BR60405CD

VIA 49 - Chic 1 Bedroom Condo For Rent in Thonglor Area - BR60405CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
48 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ #A124565 ✅ 22/10/68  ให้เช่า Via 49 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124565 ✅ 22/10/68 ให้เช่า Via 49 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1760400)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1760400)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
46 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1924668)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1924668)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1988232)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1988232)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2338541)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2338541)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1760335)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1760335)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
46 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2680698)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2680698)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
66 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1760391)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1760391)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
46 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 452589)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 452589)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2762670)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2762670)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2379654)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2379654)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2339095)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2339095)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ PM012435 ✨Flash Deal ✨ VIA 49 (1Bed 1Bath 40 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 25,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM012435 ✨Flash Deal ✨ VIA 49 (1Bed 1Bath 40 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 25,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
40 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:00
รูปภาพ 🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌 เวีย 49 (Line:@rent2022)BTS ทองหล่อ✨พร้อมเข้าอยู่  ✨ A01081

🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌 เวีย 49 (Line:@rent2022)BTS ทองหล่อ✨พร้อมเข้าอยู่ ✨ A01081

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
82 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2866783)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2866783)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2758974)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2758974)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
47 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (9)

1 Bedroom 1 Bathroom 48 SQ.M Via 49

1 Bedroom 1 Bathroom 48 SQ.M Via 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿8,930,000
UPDATE !
(฿186,042 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom  1 Bathroom  45 SQ.M   Via  49

1 Bedroom 1 Bathroom 45 SQ.M Via 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45.2 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿232,301 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 35.45 Sq.m Via 49

1 Bedroom 1 Bathroom 35.45 Sq.m Via 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35.4 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿155,367 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bedrooms 1 Bathroom 62 SQ.M at Condo Via 49

2 Bedrooms 1 Bathroom 62 SQ.M at Condo Via 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
62.2 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿200,965 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 48 Sq.m Via 49

1 Bedroom 1 Bathroom 48 Sq.m Via 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48 ตร.ม.
฿8,300,000
UPDATE !
(฿172,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 46 SQ.M Via 49

1 Bed 1 Bath 46 SQ.M Via 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿9,100,000
UPDATE !
(฿197,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เวีย 49 1713624

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เวีย 49 1713624

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿171,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1821557)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1821557)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35.45 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿157,969 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
เวีย 49  ขนของย้ายเข้าได้ทันที

เวีย 49 ขนของย้ายเข้าได้ทันที

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
64.65 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿146,945 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:14

โครงการใกล้เคียง Via 49

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24606 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24532 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24215 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai381 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix598 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor64 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36204 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36123 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place366 ประกาศ
ขาย The Emporio Place136 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor365 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ