รูป Via Botani - รูปที่ 1/17
รูป Via Botani - รูปที่ 2/17
รูป Via Botani - รูปที่ 3/17
รูป Via Botani - รูปที่ 4/17
รูป Via Botani - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Via Botani

เวีย โบทานีวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
23ยูนิตขาย
67ยูนิตเช่า

เวีย โบทานี สุขุมวิท 47 คอนโดมีระดับที่โดดเด่นด้วยความงาม และทำเลที่ตั้งใจกลางเมือง ไม่ไกลจากห้างเอ็มโพเรียม ให้คุณยกระดับคุณภาพชีวิต เดินทางสะดวกได้ทุกจุดหมาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 67 ห้อง และประกาศขาย 23 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Via Botani
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
137
2.5 เมตร
2012
57 บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
19460ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 606 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 532 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 215 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 465 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 235 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 381 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 478 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 598 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 271 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 366 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 365 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,351 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,464 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,339 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,031 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,447 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,348 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,543 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,552 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,477 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,507 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.7 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,980 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,058 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,062 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,763 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,770 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,490 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.2 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,453 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 11,006 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,269 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,810 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,515 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,063 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,040 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,224 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,370 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,653 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,395 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,969 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 42,214 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,647 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 24,010 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,760 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,842 ประกาศ

สุขุมวิท 43

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 43

มีประกาศให้เช่า 329 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 43

มีประกาศขาย 117 ประกาศ

สุขุมวิท 47

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 47

มีประกาศให้เช่า 171 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 47

มีประกาศขาย 113 ประกาศ

สุขุมวิท 49

ห่างออกไป 630 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 49

มีประกาศให้เช่า 1,410 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 49

มีประกาศขาย 618 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,708 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,535 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,086 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,403 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,293 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,274 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,572 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,186 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,328 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,129 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.00 - 55.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (67)

ดูประกาศทั้งหมด (67)
รูปภาพ #A124390 ✅ 8/1/69  ให้เช่า Via Botani  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124390 ✅ 8/1/69 ให้เช่า Via Botani 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
72 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124286 ✅ 10/3/69  ให้เช่า Via Botani 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124286 ✅ 10/3/69 ให้เช่า Via Botani 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2723183)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2723183)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
72.62 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2346315)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2346315)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-8
50 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2723181)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2723181)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
71 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2684638)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2684638)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2846828)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2846828)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2798005)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2798005)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ 🌿 𝗩𝗜𝗔 𝗕𝗢𝗧𝗔𝗡𝗜 | สุขุมวิท 47 ⭕️คอนโดสไตล์รีสอร์ท ใจกลางสุขุมวิท

🌿 𝗩𝗜𝗔 𝗕𝗢𝗧𝗔𝗡𝗜 | สุขุมวิท 47 ⭕️คอนโดสไตล์รีสอร์ท ใจกลางสุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:14
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2330813)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2330813)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
55 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1699996)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1699996)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2746444)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2746444)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
48.13 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2695539)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2695539)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48.13 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1256949)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1256949)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
74.6 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2722750)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2722750)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
47 ตร.ม.
฿31,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2746471)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2746471)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
49 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-24290 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-24290 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-24252 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-24252 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-71494 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เวีย โบทานี BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-71494 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
72 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (23)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2353040)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44.17 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿172,062 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  เวีย โบทานี  ซอย สุขุมวิท 47  คลองตันเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า เวีย โบทานี ซอย สุขุมวิท 47 คลองตันเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿163,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:20
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2846827)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿122,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2645043)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿110,811 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
2 Bedroom 2 Bathroom 75 SQ.M. Via Botani

2 Bedroom 2 Bathroom 75 SQ.M. Via Botani

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
75 ตร.ม.
฿11,800,000
UPDATE !
(฿157,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 41.25 SQ.M Via Botani Condo

1 Bed 1 Bath 41.25 SQ.M Via Botani Condo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41.2 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿145,631 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath / 50 SQ.M / Via Botani

1 Bed 1 Bath / 50 SQ.M / Via Botani

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
50 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿158,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 46 SQ.M Via Botani

1 Bedroom 1 Bathroom 46 SQ.M Via Botani

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46.6 ตร.ม.
฿8,850,000
UPDATE !
(฿189,914 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขายคอนโด Via botani สุขุมวิท 47 1 Bed 41.65 Sq.m (S15-22348S)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41.65 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿139,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:01
DL26010111 ขายคอนโด เวีย โบทานี (Via Botani) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿105,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
✨ Via Botani Sukhumvit 47 (เวีย โบทานี สุขุมวิท 47)  |  1 ห้องนอน ทำเลทดี พร้อมเข้าอยู่ เดินทางสะดวก (ขาย) / HBH-HL-79

✨ Via Botani Sukhumvit 47 (เวีย โบทานี สุขุมวิท 47) | 1 ห้องนอน ทำเลทดี พร้อมเข้าอยู่ เดินทางสะดวก (ขาย) / HBH-HL-79

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.03 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿105,320 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08
✨ ขาย เวีย โบทานี ✨    ราคา 3,900,000 บาท

✨ ขาย เวีย โบทานี ✨ ราคา 3,900,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿105,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย เวีย โบทานี ✨   ราคา 7,500,000 บาท

✨ ขาย เวีย โบทานี ✨ ราคา 7,500,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
49 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿153,061 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย เวีย โบทานี ✨   ราคา 5,500,000 บาท

✨ ขาย เวีย โบทานี ✨ ราคา 5,500,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
47 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿117,021 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
🔥 สำหรับขาย - เช่า !! ทำเลดี !! 🔥 Code C20230210949..........Via Botani, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
35.36 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿175,339 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 825787)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย โบทานี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 621823)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41.65 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿163,265 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ขายด่วน! Via Botani. 2นอน 73ตร.ม. Line id: @pfagent

ขายด่วน! Via Botani. 2นอน 73ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
73 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿171,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:14

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Via Botani

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24606 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24532 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24215 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai381 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23478 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix598 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor64 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place366 ประกาศ
ขาย The Emporio Place136 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor365 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ