รูป Whizdom @ Punnawithi Station - รูปที่ 1/10
รูป Whizdom @ Punnawithi Station - รูปที่ 2/10
รูป Whizdom @ Punnawithi Station - รูปที่ 3/10
รูป Whizdom @ Punnawithi Station - รูปที่ 4/10
รูป Whizdom @ Punnawithi Station - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Whizdom @ Punnawithi Station

วิสซ์ดอม ปุณณวิถี สเตชั่นพระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
24ยูนิตขาย
48ยูนิตเช่า

คอนโดมีเนียมพร้อมตกแต่ง และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ระบบ Wi-Fi Internet ทั่วอาคาร ฟิตเนสระดับมาตรฐาน สระว่ายน้ำ พร้อมสวนส่วนกลางเพื่อการผ่อนคลาย รวมถึงห้องสมุดอิเล็กทรอนิกส์ WHIZ E-LIBRARY ระยะทางเพียง 400 เมตรจากสถานีรถไฟฟ้าปุณณวิถีเท่านั้น

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 48 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
262
2.5 เมตร
2011
- บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

MQDC logo

MQDC

21โครงการ
1873ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 472 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Elio Del Ray

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 481 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 280 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,554 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,373 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,726 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,478 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,653 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,431 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,900 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,777 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,005 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,733 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,408 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.7 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 20,033 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,550 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,596 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,058 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,420 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,202 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,499 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,289 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,166 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,302 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,924 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 910 เมตร

สุขุมวิท 64

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 64

มีประกาศให้เช่า 599 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 64

มีประกาศขาย 361 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,623 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,508 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,414 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,075 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.3 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (48)

ดูประกาศทั้งหมด (48)
รูปภาพ #A124412 ✅ 15/10/68  ให้เช่า Whizdom Punnawithi📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124412 ✅ 15/10/68 ให้เช่า Whizdom Punnawithi📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124246 ✅ 1/1/69  ให้เช่า Whizdom Punnawithi📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124246 ✅ 1/1/69 ให้เช่า Whizdom Punnawithi📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม แอท สถานีปุณณวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2647290)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม แอท สถานีปุณณวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2647290)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม แอท สถานีปุณณวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2523789)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม แอท สถานีปุณณวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2523789)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม แอท สถานีปุณณวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2559907)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม แอท สถานีปุณณวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2559907)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
62.51 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม แอท สถานีปุณณวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2790736)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม แอท สถานีปุณณวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2790736)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
49 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม แอท สถานีปุณณวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2584828)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม แอท สถานีปุณณวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2584828)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม แอท สถานีปุณณวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2460922)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม แอท สถานีปุณณวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2460922)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ Code: 26KJ190  ให้เช่า Whizdom @ Punnawithi Station 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ190 ให้เช่า Whizdom @ Punnawithi Station 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ Code: 26KJ825  ให้เช่า Whizdom @ Punnawithi Station 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ825 ให้เช่า Whizdom @ Punnawithi Station 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
26.68 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี BTS-ปุณณวิถี พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-142322 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี BTS-ปุณณวิถี พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-142322 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48.02 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี BTS-ปุณณวิถี พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-94131 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี BTS-ปุณณวิถี พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-94131 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี BTS-ปุณณวิถี พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-24730 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี BTS-ปุณณวิถี พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-24730 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี BTS-ปุณณวิถี พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-142684 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี BTS-ปุณณวิถี พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-142684 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
62.51 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ A034915 Whizdom @ Punnawithi Station

A034915 Whizdom @ Punnawithi Station

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
57 ตร.ม.
฿37,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ A035421 Whizdom Punnawithi Station

A035421 Whizdom Punnawithi Station

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 อาคาร ฺB ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 62.00 ตรม ใกล้ Max valu

🔺 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 อาคาร ฺB ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 62.00 ตรม ใกล้ Max valu

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
62 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲วิสซ์ดอม ปุณณวิถี สเตชั่น

💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲วิสซ์ดอม ปุณณวิถี สเตชั่น

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
62 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ 💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲Whizdom @ Punnawithi Station

💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲Whizdom @ Punnawithi Station

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (24)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม แอท สถานีปุณณวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2903810)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47.95 ตร.ม.
฿3,400,000
NEW !
(฿70,907 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:57
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม แอท สถานีปุณณวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 422135)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
81 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿159,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
For sale Whizdom @ Punnawithi Station ห้อง Flexi Room ใช้งานได้จริง แยกสัดส่วนชัด ทุกห้องรับแสงธรรมชาติ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1 - 5
47.09 ตร.ม.
฿3,430,000
UPDATE !
(฿72,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:10
36.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

36.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36.1 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿88,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
62.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางจาก

62.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62.5 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิสซ์ดอม ปุณณวิถี สเตชั่น 6247989

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿3,250,000
UPDATE !
(฿90,278 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วิสซ์ดอม ปุณณวิถี สเตชั่น 5758483

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿58,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ Whizdom Punnawithi Station 620312

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿79,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
Meenny273 ขายด่วน >>> 🏙️ วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี (สุขุมวิท 64) บรรยากาศเงียบสงบ เดินทางสะดวก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
62.54 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿68,756 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:35
A034133 Whizdom Punnawithi

A034133 Whizdom Punnawithi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿64,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🚩 ขายคอนโด วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Max valu

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿78,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
🔺 ขายคอนโด วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Max valu

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿78,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
📌 ขายคอนโด วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Max valu

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿78,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:01
P-90147 ต้องการขายคอนโดพร้อมผู้เช่า วิสซ์ดอม ปุณณวิถี สเตชั่น ซอย พงษ์เวชอนุสรณ์ 1 บางจาก พระโขนง Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿2,480,000
UPDATE !
(฿70,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:40
ขายคอนโด Whizdom สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.5 ตรม. ใกล้ BTS 400 เมตร

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48.45 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿82,559 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
P-126146 ต้องการขายคอนโด วิสซ์ดอม ปุณณวิถี สเตชั่น ซอย พงษ์เวชอนุสรณ์ 1 Phra Khanong Tai, Phra Khanong, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
47 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿74,468 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 01:10
🎉 ขายคอนโด วิสซ์ดอม สถานีปุณณวิถี สุขุมวิท 64 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Max valu

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿78,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม แอท สถานีปุณณวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 994642)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62.5 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿75,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
DL25120567 ขายคอนโด วิสซ์ดอม ปุณณวิถี สเตชั่น (Whizdom @ Punnawithi Station) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
62 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿69,355 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Whizdom @ Punnawithi Station

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93472 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93143 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray202 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray56 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6429 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit42 ประกาศ