รูป XT 10 EKKAMAI - รูปที่ 1/2
รูป XT 10 EKKAMAI - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

XT 10 EKKAMAI

เอ็กซ์ที เทน เอกมัย วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
32ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

เอ็กซ์ที เทน เอกมัย ​

​จังหวะชีวิตของคุณ…ไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร​​

การใช้ชีวิตที่เป็นตัวเอง คือจุดเริ่มต้นของแรงบันดาลใจใหม่ๆ​​

คอนโดมิเนียมใหม่ เลี้ยงสัตว์ได้ จากแสนสิริ ​

ใจกลางเอกมัย ใกล้ดองกิ ทองหล่อ ​

พร้อมส่วนกลางแชร์กันได้ทุกโครงการเอ็กซ์ที ​

​ให้คุณใช้ชีวิตแบบที่ชอบ​ จะทำงาน พักผ่อน หรือใช้ Quality time​

กับสัตว์เลี้ยงหรือผู้คนรอบตัว ก็เต็มที่ได้ทุกเวลา​​

EXTEND YOUR FLEXIBLE LIFESTYLE

AT XT 10​

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 32 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

XT 10 EKKAMAI

ชื่ออื่นๆ

  • XT 10​ เอกมัย
  • XT TEN EKKAMAI
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
-
- เมตร
-
0
0

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
19425ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 429 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 386 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 598 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 227 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 347 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 269 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,287 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,049 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,536 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,714 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 17,181 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,412 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,361 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,334 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,401 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,148 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,535 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,558 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,955 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,079 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,995 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,732 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,724 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,495 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างออกไป 150 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างไป 2.3 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,428 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,050 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,063 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,213 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,350 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,948 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 14,064 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,201 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 42,177 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,632 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 31,486 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,619 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,380 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,243 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,801 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,613 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,507 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,044 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,385 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,245 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,241 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,571 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,173 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,706 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,431 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ ✅Line:@Bkkagent✅ ให้เช่า เอ็กซ์ที เอกมัย❗พร้อมอยู่ทันที❗

✅Line:@Bkkagent✅ ให้เช่า เอ็กซ์ที เอกมัย❗พร้อมอยู่ทันที❗

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-30
30 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:43
รูปภาพ ❤️ให้เช่าคอนโดทำเลดี ใจกลางเอกมัย XTเอกมัย 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ แต่งครบ อาหารการกินหาง่าย เดิมทางสะดวกมากค่ะ

❤️ให้เช่าคอนโดทำเลดี ใจกลางเอกมัย XTเอกมัย 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ แต่งครบ อาหารการกินหาง่าย เดิมทางสะดวกมากค่ะ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:31
รูปภาพ 🌳🌳For rent XT Ekkamai🌳🌳 ห้องสวย พร้อมอยู่ แต่งสวย จัดเต็ม มีหลายห้องให้เลือกชม ID LINE : @190evxgl

🌳🌳For rent XT Ekkamai🌳🌳 ห้องสวย พร้อมอยู่ แต่งสวย จัดเต็ม มีหลายห้องให้เลือกชม ID LINE : @190evxgl

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:05
รูปภาพ 🌳🌳For rent xt  ekkamai condo 🌳🌳 ห้องวิวสวย ฝั่งดองกี้  ID LINE : @190evxgl

🌳🌳For rent xt ekkamai condo 🌳🌳 ห้องวิวสวย ฝั่งดองกี้ ID LINE : @190evxgl

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:05
รูปภาพ For Rent : XT Ekkamai (2bed) 57 sq.m. 35,000 THB Tel. 0924235675 Cate

For Rent : XT Ekkamai (2bed) 57 sq.m. 35,000 THB Tel. 0924235675 Cate

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
57 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/04/2569 16:58

ประกาศขายในโครงการ (32)

ดูประกาศทั้งหมด (32)
XT 10 Ekkamai | Near BTS Ekkamai

XT 10 Ekkamai | Near BTS Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30 ตร.ม.
฿4,360,000
NEW !
(฿145,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:17
​🎊 Pre-sale 16–17 พ.ค. Grand Opening‼️ครั้งแรกของ XT 10 เอกมัย เริ่ม 3.89 ล้าน* พร้อมสิทธิพิเศษอีกเพียบ📣 💚 @wsrcondo📞 061-6161426

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:02
𝐗𝐓 𝟏𝟎 เอกมัย​🐕‍🦺 Pre-sale 16–17 พ.ค. คอมมูนิตี้คนรักสัตว์แห่งใหม่ใจกลางเอกมัย‼️ เริ่มต้นเพียง 3.89 ล้าน* ✨🟢@wsrcondo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
​🎁 Pre-sale 16–17 พ.ค. ลงทะเบียนรับโปรด่วน! XT 10 เอกมัย✨️ คอนโดใหม่จาก Sansiri เริ่ม 3.89 ล้าน* 🟢 @wsrcondo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 16:58
​𝐗𝐓 𝟏𝟎 𝐄𝐊𝐊𝐀𝐌𝐀𝐈 📈 Pre-sale 16–17 พ.ค. ลงทุนระยะยาวคือปัง! ทำเลทองเอกมัย เริ่ม 3.89 ล้าน* 📞 093-168-1685 |  061-6161426🟢@wsrcondo

​𝐗𝐓 𝟏𝟎 𝐄𝐊𝐊𝐀𝐌𝐀𝐈 📈 Pre-sale 16–17 พ.ค. ลงทุนระยะยาวคือปัง! ทำเลทองเอกมัย เริ่ม 3.89 ล้าน* 📞 093-168-1685 | 061-6161426🟢@wsrcondo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 16:56
​💰 Pre-sale 16–17 พ.ค. ดีลดีที่สุดในเอกมัย! เริ่มต้น 3.89 ล้าน* จองก่อนปรับราคา ✨ 🟢@wsrcondo 📞 061-6161426

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 16:54
​🌙 Pre-sale 16–17 พ.ค. ส่วนกลางเปิด 24 ชม.! XT 10 เอกมัย เริ่มเพียง 3.89 ล้าน* 🟢 @wsrcondo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 16:52
​🐈 Pre-sale 16–17 พ.ค. นี้ 𝐗𝐓 𝟏𝟎 𝐄𝐊𝐊𝐀𝐌𝐀𝐈 เหล่าทาสห้ามพลาด‼️ คอนโดใหม่เลี้ยงสัตว์ได้ใจกลางเอกมัย เริ่ม 3.89 ล้าน* 📞 061-616-6142

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 16:51
​🚆 Pre-sale 16–17 พ.ค. นี้! จองคอนโดใกล้ BTS เอกมัย 𝐗𝐓 𝟏𝟎 𝐄𝐊𝐊𝐀𝐌𝐀𝐈 ในราคาที่คุ้มที่สุด เริ่ม 3.89 ล้าน* ✨ @wsrcondo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 16:48
​💎 Pre-sale 16–17 พ.ค. รับสิทธิ์ VVIP! เริ่ม 3.89 ล้าน* คอนโด Rare Item ใจกลางเอกมัย 🟢 @wsrcondo📞 061-6161426 | 093-168-1685

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 16:46
​🛒 Pre-sale 16–17 พ.ค. 𝐗𝐓 𝟏𝟎 𝐄𝐊𝐊𝐀𝐌𝐀𝐈⭐️จองทำเล 150 ม. จาก Donki! คอนโดใหม่ใจกลางเอกมัย เริ่ม 3.89 ล้าน* 📞 093-168-1685 | 📞 061-6161426

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 16:44
For sale 1 Bedroom Condominium in XT 10 Ekkamai in Khlong Toei Nuea, Watthana, Bangkok BTS Ekkamai HRE00665

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿4,910,000
UPDATE !
(฿163,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:15
For sale 1 Bedroom Condominium in XT 10 Ekkamai in Khlong Toei Nuea, Watthana, Bangkok BTS Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿5,960,000
UPDATE !
(฿165,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:15
For sale 2 Bedroom Condominium in XT 10 Ekkamai in Khlong Toei Nuea, Watthana, Bangkok BTS Ekkamai HRE00667

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
45 ตร.ม.
฿8,220,000
UPDATE !
(฿182,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:15
🔥XT 10 Ekkamai | ลงทะเบียนรับโปรพิเศษ ก่อน Presale 16–17 พ.ค. นี้ 📲 ติดต่อเซลแสนสิริ คุณปุ้ย 099-449-2665

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:14
🐾 XT 10 Ekkamai  คอนโดใหม่ เลี้ยงสัตว์ได้ ใจกลางเอกมัย | ใกล้ Donki เพียง 150 ม. I เซลล์แสนสิริคุณปุ้ย 099-449-2665

🐾 XT 10 Ekkamai คอนโดใหม่ เลี้ยงสัตว์ได้ ใจกลางเอกมัย | ใกล้ Donki เพียง 150 ม. I เซลล์แสนสิริคุณปุ้ย 099-449-2665

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:13
🐶 XT 10 Ekkamai | คอนโดใหม่ใจกลางเอกมัย ✨| ส่วนกลาง 24 ชม. | เริ่ม 3.89 ลบ. 📞 เซลล์แสนสิริ คุณปุ้ย 099-449-2665*

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿3,890,000
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 07:31
🛍️ XT 10 EKKAMAI ใกล้ห้างดัง Donki Mall และทองหล่อ Presale 16–17 พ.ค. ราคา 3.89 ล้าน 🟢 LINE: @wsrcondo 📞 093-1681685 / 061-6166142

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿3,890,000
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/04/2569 12:18
🔥XT 10 EKKAMAI คอนโดใหม่ทำเลทอง เอกมัย Presale 16–17 พ.ค. เริ่ม 3.89 ล้าน 🟢 LINE: @wsrcondo 📞 093-1681685 / 061-6166142

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿3,890,000
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/04/2569 12:17

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง XT 10 EKKAMAI

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai386 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 169 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 96 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix598 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 227 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 137 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42347 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42180 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65204 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6535 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor364 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor126 ประกาศ