รูป Aspire Onnut Station - รูปที่ 1/48
รูป Aspire Onnut Station - รูปที่ 2/48
รูป Aspire Onnut Station - รูปที่ 3/48
รูป Aspire Onnut Station - รูปที่ 4/48
รูป Aspire Onnut Station - รูปที่ 5/48
คอนโดมิเนียม

Aspire Onnut Station

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่นคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
35ยูนิตขาย
229ยูนิตเช่า

Aspire Onnut Station เป็นคอนโดติดถนนสุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช 

เดินทางสะดวกทั้งรถส่วนตัว และรถสาธารณะ หาของกินได้ง่าย 

มาพร้อมพื้นที่ส่วนกลางครบครันจัดเต็ม 4,700 ตร.ม.

ส่วนกลางวิวโค้งน้ำบางกระเจ้า  TRIPLE Rooftop Facilities ส่วนกลาง 3 ชั้นบนสุดเต็มพื้นที่

ได้วิวมุมสูงเห็นโค้งน้ำบางกระเจ้า และ City View โดยรอบ อีกทั้งมีพื้นที่ส่วนกลางอย่าง Fitness และ ห้องประชุมต่างๆ

ที่สามารถจองใช้งานได้ตลอด 24 ชั่วโมง 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 229 ห้อง และประกาศขาย 35 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aspire Onnut Station
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
696
-
1
37
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
25556ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 446 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 198 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 414 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 337 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 348 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,382 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,373 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.5 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,622 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,254 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,609 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,827 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างออกไป 420 เมตร

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,661 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,209 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,285 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,344 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,605 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.4 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,045 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,521 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,509 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,920 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,032 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,025 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 65,691 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,647 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างออกไป 150 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,549 ประกาศ

สุขุมวิท 48/4

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 48/4

มีประกาศให้เช่า 296 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 48/4

มีประกาศขาย 62 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,404 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,882 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,479 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,940 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.00 - 32.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (229)

ดูประกาศทั้งหมด (229)
รูปภาพ Aspire Onnut Station BTS อ่อนนุช ห้องใหม่แกะกล่อง แต่งสวย ครัวปิด พร้อมอยู่STANDARD

Aspire Onnut Station BTS อ่อนนุช ห้องใหม่แกะกล่อง แต่งสวย ครัวปิด พร้อมอยู่

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:23
รูปภาพ 18k !! ให้เช่าคอนโด ใกล้ BTS อ่อนนุช | Aspire Onnut Station | 1 ห้องนอน ใกล้ Century The Movie PlazaSTANDARD

18k !! ให้เช่าคอนโด ใกล้ BTS อ่อนนุช | Aspire Onnut Station | 1 ห้องนอน ใกล้ Century The Movie Plaza

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
28 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:55
รูปภาพ DL25120414 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (Aspire Onnut Station) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL25120414 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (Aspire Onnut Station) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
31 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ DL26030006 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (Aspire Onnut Station) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26030006 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (Aspire Onnut Station) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.38 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ DL26050436 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (Aspire Onnut Station) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26050436 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (Aspire Onnut Station) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
30.9 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ DL26031301 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (Aspire Onnut Station) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26031301 ให้เช่าคอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (Aspire Onnut Station) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
30 ตร.ม.
฿18,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ 🍀🍀🍀Beautiful condo🌸 ให้เช่า📍แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨ A10772

🍀🍀🍀Beautiful condo🌸 ให้เช่า📍แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨ A10772

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
31 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:12
รูปภาพ Aspire Onnut Station ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Aspire Onnut Station ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.88 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:09

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
27 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:09
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-155192 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-155192 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30.9 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-150542 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-150542 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
29 ตร.ม.
฿18,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-143341 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-143341 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30.9 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-133390 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-133390 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-155128 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-155128 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Onnut Station/แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (E6905018) ID Line : @condothai

เช่าคอนโด Aspire Onnut Station/แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (E6905018) ID Line : @condothai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Onnut Station/แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (N6905029)

เช่าคอนโด Aspire Onnut Station/แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น (N6905029)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-20
35 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
รูปภาพ เช่า แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS อ่อนนุช

เช่า แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.5 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2448565)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2448565)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
54 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:00

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
31 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2199033)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿5,525,000
UPDATE !
(฿157,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:24
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2396392)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
61.78 ตร.ม.
฿10,862,000
UPDATE !
(฿175,817 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:24
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2901679)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30.5 ตร.ม.
฿4,900,000
NEW !
(฿160,656 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:24
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2199032)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
53.09 ตร.ม.
฿9,236,000
UPDATE !
(฿173,969 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:24
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2198985)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
27.09 ตร.ม.
฿4,085,000
UPDATE !
(฿150,794 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:24
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2199006)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.37 ตร.ม.
฿4,646,000
UPDATE !
(฿152,980 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:24
ขายคอนโด 2 ห้องนอน แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น | อ่อนนุช สุขุมวิท 77 - 5626200

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
53 ตร.ม.
฿9,100,000
UPDATE !
(฿171,698 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:19
คอนโด สตูดิโอ ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2783762)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
31 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿148,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1407999)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
53 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿179,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:09
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00005626🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00005626🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
30.5 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿186,885 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00007483🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00007483🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
53 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿179,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006590🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006590🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30.5 ตร.ม.
฿5,040,000
UPDATE !
(฿165,246 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006591🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006591🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
30.5 ตร.ม.
฿5,140,000
UPDATE !
(฿168,525 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006592🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006592🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
53 ตร.ม.
฿10,100,000
UPDATE !
(฿190,566 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00007485🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00007485🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
53 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿179,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00005625🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00005625🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
30.5 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿177,049 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006546🌟

แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00006546🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
31 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿174,194 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
Aspire Onnut Station | Ready to move in project

Aspire Onnut Station | Ready to move in project

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
24 ตร.ม.
฿4,085,000
UPDATE !
(฿170,208 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:31
✨Aspire Onnut Station — ใกล้ BTS อ่อนนุช 200 ม. | Rooftop Pool + Co-working ครบ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
24 ตร.ม.
฿4,085,000
UPDATE !
(฿170,208 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:31

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Aspire Onnut Station

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93446 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93137 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48414 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48210 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit314 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit118 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48337 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48170 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77105 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit170 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit82 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77