รูป Aspire Sukhumvit 103 - รูปที่ 1/13
รูป Aspire Sukhumvit 103 - รูปที่ 2/13
รูป Aspire Sukhumvit 103 - รูปที่ 3/13
รูป Aspire Sukhumvit 103 - รูปที่ 4/13
รูป Aspire Sukhumvit 103 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Aspire Sukhumvit 103

แอสปาย สุขุมวิท 103บางนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

แอสปาย สุขุมวิท 103

คอนโดใหม่ Green Low-rise เลี้ยงสัตว์ได้

The Loop Experience โดดเด่นด้วยดีไซน์ทางเดินและมุมพักผ่อนที่สร้างความรู้สึกพิเศษ

“บนยอดต้นไม้ใหญ่” ให้ลูกบ้านได้นั่งผ่อนคลายและเทควิวสวนสีเขียวได้อย่างเต็มที่ในเวลาเดียวกัน

Pet Zone Facility แยกโซนส่วนกลางพิเศษสำหรับสัตว์เลี้ยงโดยเฉพาะ

• Bangkok Mall
  • Cloud 11
  • True Digital Park
  • Central บางนา
  • The Phyll สุขุมวิท 54
  • รร.นานาชาติ Anglo Singapore
  • รร.นานาชาติ St.Andrews (สุขุมวิท 107)
  • วิทยาลัยดุสิตธานี
  • รร.นานาชาติ Wells (อ่อนนุช)
  • รร.นานาชาติ St.Andrews (ศรีวิกรม์)
  • รร.นานาชาติ Thai Sikh
  • รร.ลาซาลกรุงเทพ
  • รร.นานาชาติ Bangkok PREP
  • รพ.รวมใจรักษ์ สุขุมวิท 62
  • รพ.ไทยนครินทร์
  • รพ.กล้วยน้ำไท
  • รพ.สุขุมวิท
  • รพ.บางนา 1
  • รพ.ศิครินทร์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (8)

รายละเอียดโครงการ

Aspire Sukhumvit 103
คอนโดมิเนียม
บางนา กรุงเทพมหานคร
1,126
2027
6
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26884ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 655 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 218 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 354 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,075 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 407 ประกาศ

Wish @ Samyan

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Wish @ Samyan

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Wish @ Samyan

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Q Langsuan

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

28 Chidlom

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 491 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

The Met Sathorn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Met Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 229 ประกาศ

ขายคอนโด The Met Sathorn

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Lumpini Park View

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park View

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park View

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Noble Ambience Sarasin

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Prive by Sansiri

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Prive by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Prive by Sansiri

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

MRT สีลม

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,261 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,454 ประกาศ

MRT สามย่าน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,371 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,144 ประกาศ

BTS ราชดำริ

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,910 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,459 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,930 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,359 ประกาศ

BTS สยาม

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สยาม

มีประกาศให้เช่า 2,541 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สยาม

มีประกาศขาย 901 ประกาศ

BTS ชิดลม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 6,013 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,999 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,915 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,599 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,116 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,443 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.9 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,600 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,332 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,222 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,650 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,150 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,883 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,669 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,751 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,351 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,653 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,619 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,993 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,980 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,328 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 34,056 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,434 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,818 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,941 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,280 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,020 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,424 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,469 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,625 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,305 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 15,205 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,948 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,275 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,639 ประกาศ

ประตูน้ำ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 15,726 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำ

มีประกาศขาย 5,732 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,432 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,531 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,861 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,375 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,672 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,384 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,268 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,075 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,311 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,172 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 11,095 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,618 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,388 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,544 ประกาศ

รพ.บำรุงราษฎร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศให้เช่า 44,765 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศขาย 15,598 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

Type A1-2

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Type A1-2 floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (8)

30.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

30.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30.5 ตร.ม.
฿2,917,000
UPDATE !
(฿95,639 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
30.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

30.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.5 ตร.ม.
฿2,467,000
UPDATE !
(฿80,885 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
45.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

45.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿4,614,000
UPDATE !
(฿102,533 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
45.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

45.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿4,351,000
UPDATE !
(฿96,689 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 103 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2786517)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿2,516,000
UPDATE !
(฿93,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 19:08
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 103 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2786518)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.5 ตร.ม.
฿2,901,000
UPDATE !
(฿95,115 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 19:08
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 103 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2786520)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.5 ตร.ม.
฿2,967,000
UPDATE !
(฿97,279 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 19:08
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 103 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2786521)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿2,436,000
UPDATE !
(฿90,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 19:08

โครงการใกล้เคียง Aspire Sukhumvit 103

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom655 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom218 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan115 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1075 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit407 ประกาศ
วิช แอท สามย่าน
วิช แอท สามย่าน

Wish @ Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Wish @ Samyan55 ประกาศ
ขาย Wish @ Samyan68 ประกาศ
คิว หลังสวน

Q Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan159 ประกาศ
ขาย Q Langsuan53 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom491 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom85 ประกาศ
เดอะ เม็ท สาทร

The Met Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Met Sathorn229 ประกาศ
ขาย The Met Sathorn67 ประกาศ
ลุมพินี พาร์ค วิว
ลุมพินี พาร์ค วิว

Lumpini Park View

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Lumpini Park View8 ประกาศ
ขาย Lumpini Park View0 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Prive by Sansiri24 ประกาศ
ขาย Prive by Sansiri5 ประกาศ