รูป The Met Sathorn - รูปที่ 1/6
รูป The Met Sathorn - รูปที่ 2/6
รูป The Met Sathorn - รูปที่ 3/6
รูป The Met Sathorn - รูปที่ 4/6
รูป The Met Sathorn - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Met Sathorn

เดอะ เม็ท สาทร125 สาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
66ยูนิตขาย
227ยูนิตเช่า

เดอะ เม็ท สาทร The Met Sathorn พัฒนาโดย บริษัท เพบเพิล เบ (ประเทศไทย) จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 41 ชั้น 66 ยูนิต เป็นคอนโด High Rise 66 ชั้น ตั้งอยู่บนถนนสาทรใต้ ตัวอาคารคั่นด้วยสวนแนวตั้ง ทำให้ตึกไม่อึดอัด มีช่องระบายลม ยูนิตไม่ติดกัน และมีความเป็นส่วนตัวสูง ใกล้สวนลุมพินี สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม และใกล้รถไฟฟ้า -รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี, รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี ประมาณ 600 เมตร -โรงพยาบาลกรุงเทพคริสเตียน, โรงพยาบาลเซ็นหลุยส์, โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ -โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย, โรงเรียนเซนต์โยเซฟคอนเวนต์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 227 ห้อง และประกาศขาย 66 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Met Sathorn
คอนโดมิเนียม
125 สาทร กรุงเทพมหานคร
370
3 เมตร
-
40 บาท/ตร.ม.
0
66

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 591 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 213 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 337 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 659 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 230 ประกาศ

The Seed Mingle

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 154 ประกาศ

Nara 9

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 212 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 288 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Wish @ Samyan

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Wish @ Samyan

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Wish @ Samyan

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,730 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 2,001 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,012 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,427 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,688 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,334 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,795 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,060 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,933 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,164 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,505 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,493 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,392 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,730 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.3 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,447 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,274 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 4.4 กม.

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,221 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,696 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,035 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,972 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,088 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,309 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,843 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,520 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,729 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,007 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,542 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,219 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,529 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,362 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,047 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,395 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,505 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,787 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,475 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,649 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,703 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,489 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,012 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,333 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,655 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,551 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,251 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,555 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,276 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,071 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,162 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,300 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,812 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,117 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,669 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,561 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,500 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,781 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,711 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,373 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 93.00 - 103.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (227)

ดูประกาศทั้งหมด (227)
รูปภาพ 💎 ให้เช่า The Met Sathorn คอนโดหรู ห้องใหญ่พิเศษ ใจกลางสาทร วิวสวย | Code DS2527 Line @DstayPREMIUM

💎 ให้เช่า The Met Sathorn คอนโดหรู ห้องใหญ่พิเศษ ใจกลางสาทร วิวสวย | Code DS2527 Line @Dstay

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 45-50
190 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 01:27
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2231441)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2231441)

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
544 ตร.ม.
฿400,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2414045)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2414045)

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 55-66
407.86 ตร.ม.
฿290,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ ดูเพล็กซ์ 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1519045)

ดูเพล็กซ์ 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1519045)

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 41
366 ตร.ม.
฿280,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2463773)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2463773)

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 41-42
336 ตร.ม.
฿280,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2535678)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2535678)

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 41
367 ตร.ม.
฿280,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2335215)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2335215)

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 54-55
366 ตร.ม.
฿300,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2794127)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2794127)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 40
190 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2742131)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2742131)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
93 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2860197)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2860197)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
92 ตร.ม.
฿57,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2904156)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2904156)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
92 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2627662)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2627662)

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 54-55
366 ตร.ม.
฿300,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2389848)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2389848)

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 41-42
336 ตร.ม.
฿280,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2445619)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2445619)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10th
90 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1921464)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1921464)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
198 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2393897)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2393897)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 44
196 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2320704)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2320704)

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 54-55
366 ตร.ม.
฿300,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2642847)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2642847)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
198 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2566465)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2566465)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 40
197 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (66)

ดูประกาศทั้งหมด (66)
รีบจับจอง! ยูนิตสุดท้าย The Met ห้องสวย ราคาดี ใกล้ Mrt ช่องนนทรี

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3x
197 ตร.ม.
฿27,900,000
UPDATE !
(฿141,624 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:31
🏙️ ขายคอนโด The Met Sathorn ใจกลาง CBD ใกล้ BTS ช่องนนทรี ห้องขนาดใหญ่ 193 ตร.ม.🏙️

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5x
193 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿181,347 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:31
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2874483)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
92 ตร.ม.
฿15,990,000
UPDATE !
(฿173,804 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:45
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2874090)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
95 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿189,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:45
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 881946)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
96 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿197,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 513637)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
92 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿163,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 925403)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
93 ตร.ม.
฿19,250,000
UPDATE !
(฿206,989 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 881950)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
94 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿164,894 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 881948)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 45
198 ตร.ม.
฿38,000,000
UPDATE !
(฿191,919 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 680444)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
93 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿193,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 513348)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
190 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿184,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 476905)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
92 ตร.ม.
฿16,034,000
UPDATE !
(฿174,283 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 868429)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 40 tower b
199 ตร.ม.
฿36,210,000
UPDATE !
(฿181,960 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2903980)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
102 ตร.ม.
฿19,000,000
NEW !
(฿186,275 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
ขายคอนโด  เดอะ เม็ท สาทร BTS-ช่องนนทรี ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-113371 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด เดอะ เม็ท สาทร BTS-ช่องนนทรี ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-113371 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 43
196 ตร.ม.
฿36,000,000
UPDATE !
(฿183,673 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1616670)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 21-50
200 ตร.ม.
฿34,000,000
UPDATE !
(฿170,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 596504)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
93 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿161,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Met Sathorn

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom591 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom213 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan117 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle122 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle63 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn314 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn154 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9212 ประกาศ
ขาย Nara 997 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom288 ประกาศ
ขาย Ashton Silom145 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Wish @ Samyan55 ประกาศ
ขาย Wish @ Samyan69 ประกาศ