รูป Aspire Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 1/53
รูป Aspire Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 2/53
รูป Aspire Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 3/53
รูป Aspire Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 4/53
รูป Aspire Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 5/53
คอนโดมิเนียม

Aspire Sukhumvit - Rama 4

แอสปาย สุขุมวิท - พระราม 4คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
47ยูนิตขาย
209ยูนิตเช่า

ASPIRE สุขุมวิท-พระราม 4 คอนโดไฮบริดใหม่ Diverse as you aspire แตกต่างอย่างมีอิสระ ในทุกมิติของชีวิต ส่วนกลาง 3 ชั้น พื้นที่กว่า 5,000 ตร.ม. พร้อมสวนลอยฟ้าออกแบบฟังก์ชันให้ครบทุกไดนามิกด้วยดีไซน์ที่ตอบโจทย์ และรู้ใจไลฟ์สไตล์คนเมือง ฉบับ Fast – Fun - Freedom

เป็นต่อทุกการใช้ชีวิตบนทำเลที่เหนือชั้น บนทำเลศักยภาพเชื่อมต่อย่านไลฟ์สไตล์ทองหล่อ-เอกมัย ผสมผสานความมีสีสันไว้อย่างลงตัว พร้อมให้คุณสนุกกับโอกาสดีๆ และไอเดียใหม่ๆ ในชีวิต

ติดถนนใหญ่พระราม 4 ใกล้สถานีรถไฟฟ้าพระโขนงและทางด่วน 2 สายหลัก (รามอินทรา-อาจณรงค์ & เฉลิมมหานคร) และเส้นทางต่างๆ ที่เชื่อมต่อโซนสำคัญได้รอบด้าน เข้าถึงโอกาสดีๆ ได้เร็วและง่ายดายกว่าใคร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 209 ห้อง และประกาศขาย 47 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aspire Sukhumvit - Rama 4
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1,325
2025
45 บาท/ตร.ม.
1
38
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
25603ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 415 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 209 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 218 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 374 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 50

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 313 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

The Link Sukhumvit 50

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Link Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด The Link Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,052 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,625 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,293 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,243 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 6.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,655 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,303 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,635 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,893 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 7,968 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,161 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,369 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,633 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,056 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,548 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,063 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,052 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 65,716 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,703 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,632 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,122 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 48,867 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,433 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,933 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 21,862 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,270 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (209)

ดูประกาศทั้งหมด (209)
รูปภาพ 🔥🔥ห้องเพิ่งมาใหม่ คอนโดใหม่  “ Aspire Sukhumvit-Rama 4 ” ใกล้ BTS พระโขนง 600 ม. ฟรีรถรับส่ง ส่วนกลางวิวโค้งแม่น้ำ เดินทางสะดวกทุกทาง 🔥🔥EXCLUSIVE

🔥🔥ห้องเพิ่งมาใหม่ คอนโดใหม่ “ Aspire Sukhumvit-Rama 4 ” ใกล้ BTS พระโขนง 600 ม. ฟรีรถรับส่ง ส่วนกลางวิวโค้งแม่น้ำ เดินทางสะดวกทุกทาง 🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:01
รูปภาพ For Rent: Aspire Sukhumvit Rama4 Brand New Near BTS PhrakhanongPREMIUM

For Rent: Aspire Sukhumvit Rama4 Brand New Near BTS Phrakhanong

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:35
รูปภาพ #A124357 ✅ 10/12/68  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124357 ✅ 10/12/68 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124437 ✅ 10/2/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124437 ✅ 10/2/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
31 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124476 ✅ 12/2/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124476 ✅ 12/2/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12448 ✅ 27/3/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12448 ✅ 27/3/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124469 ✅ 19/4/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124469 ✅ 19/4/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
24.9 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124474 ✅ 17/5/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124474 ✅ 17/5/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 30
26.5 ตร.ม.
฿16,900/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124481 ✅ 17/5/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124481 ✅ 17/5/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
27 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124470 ✅ 17/11/68  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124470 ✅ 17/11/68 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124179 ✅ 1/12/68  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124179 ✅ 1/12/68 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124263 ✅ 2/1/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124263 ✅ 2/1/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
26.5 ตร.ม.
฿15,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A1242 ✅ 22/1/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A1242 ✅ 22/1/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124464 ✅ 12/2/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124464 ✅ 12/2/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
27 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124285 ✅ 10/3/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124285 ✅ 10/3/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
31 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124126 ✅ 31/3/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124126 ✅ 31/3/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
27.01 ตร.ม.
฿14,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124362 ✅ 12/10/68  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124362 ✅ 12/10/68 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12484 ✅ 27/10/68  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12484 ✅ 27/10/68 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
27 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124375 ✅ 14/3/69  ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124375 ✅ 14/3/69 ให้เช่า Aspire Sukhumvit - Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
34.33 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (47)

ดูประกาศทั้งหมด (47)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2046355)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
62 ตร.ม.
฿7,440,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2185505)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
31 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿108,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1030998)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31.41 ตร.ม.
฿3,706,000
UPDATE !
(฿117,988 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2690935)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26.83 ตร.ม.
฿3,158,000
UPDATE !
(฿117,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2358841)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35.6 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿106,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1740576)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
62 ตร.ม.
฿7,850,000
UPDATE !
(฿126,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2690937)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
41.63 ตร.ม.
฿5,905,000
UPDATE !
(฿141,845 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2690936)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
35.66 ตร.ม.
฿4,093,000
UPDATE !
(฿114,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2185525)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
35 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿134,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1930153)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿106,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1030997)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
56.31 ตร.ม.
฿7,174,000
UPDATE !
(฿127,402 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2185504)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
26.5 ตร.ม.
฿3,460,000
UPDATE !
(฿130,566 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2229452)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿122,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
Aspire Sukhumvit Rama4 | Ready to move in project

Aspire Sukhumvit Rama4 | Ready to move in project

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
27 ตร.ม.
฿2,930,000
UPDATE !
(฿108,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:31
🏙️ Aspire Sukhumvit-Rama 4 — New Hybrid Condo ใจกลางกรุงเทพฯ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
27 ตร.ม.
฿2,930,000
UPDATE !
(฿108,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:31
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2098298)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
30 ตร.ม.
฿4,766,000
UPDATE !
(฿158,867 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
2 Bed 2 Bath 55 SQ.M  Aspire Sukhumvit-Rama 4

2 Bed 2 Bath 55 SQ.M Aspire Sukhumvit-Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
55 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿110,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
31 sqm modern 1 bedroom condo Aspire Sukhumvit-Rama 4 Phra Khanong

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
31.4 ตร.ม.
฿3,531,000
NEW !
(฿112,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 55 Sqm at Aspire Sukhumvit - Rama 4

2 Bed 55 Sqm at Aspire Sukhumvit - Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
55 ตร.ม.
฿6,399,000
NEW !
(฿116,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Aspire Sukhumvit - Rama 4

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4175 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 494 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48415 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48209 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai374 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48341 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48169 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit171 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit82 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 50
ริทึ่ม สุขุมวิท 50

Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 50313 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 5072 ประกาศ
เดอะ ลิงค์ สุขุมวิท 50
เดอะ ลิงค์ สุขุมวิท 50

The Link Sukhumvit 50