รูป Casa Condo Sukhumvit 97 - รูปที่ 1/8
รูป Casa Condo Sukhumvit 97 - รูปที่ 2/8
รูป Casa Condo Sukhumvit 97 - รูปที่ 3/8
รูป Casa Condo Sukhumvit 97 - รูปที่ 4/8
รูป Casa Condo Sukhumvit 97 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Casa Condo Sukhumvit 97

คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
9ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

คอนโด 8 ชั้น ใกล้รถไฟฟ้า ตกแต่งสไตล์รีสอร์ท โดดเด่นด้วยศักยภาพของทำเลที่แวดล้อมด้วยการคมนาคมและแหล่งอำนวยความสะดวกมากมาย เดินทางเพียง 3 นาที ใกล้สถานี BTS บางจากเพียง 150 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Casa Condo Sukhumvit 97
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
218
2011
30 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

คิวเฮ้าส์ logo

คิวเฮ้าส์

170โครงการ
1469ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 464 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 235 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 356 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 486 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Tree Onnut Station

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 50

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 9,165 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,571 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,560 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,397 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,951 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,805 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,059 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,763 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,451 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 20,052 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,531 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,614 ประกาศ

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,238 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,506 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,319 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,183 ประกาศ

สุขุมวิท 97

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 97

มีประกาศให้เช่า 102 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 97

มีประกาศขาย 23 ประกาศ

สุขุมวิท 95/1

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 95/1

มีประกาศให้เช่า 15 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 95/1

มีประกาศขาย 9 ประกาศ

สุขุมวิท 97/1

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 97/1

มีประกาศให้เช่า 160 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 97/1

มีประกาศขาย 59 ประกาศ

สุขุมวิท 95

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 95

มีประกาศให้เช่า 491 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 95

มีประกาศขาย 159 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,705 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,535 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,291 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,274 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.84 - 41.35 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Budsabong Claichiem

Budsabong Claichiem

13/02/2564

ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 97 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก ใกล้รถไฟฟ้า BTS บางจาก ประมาณ 150 เมตร, ทางด่วนขั้นที่ 1, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, รร.นานาชาติเวลล์, รร.แองโกลสิงคโปร์ และ รพ.สุขุมวิท คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 เป็นคอนโด Low-Rise 8 ชั้น 2 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องตู้จดหมาย, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ที่จอดรถ, ลิฟท์โดยสาร, ประตูคีย์การ์ด, กล้องวงจรปิด และ รปภ. 24 ชม.

(5)
(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

11/02/2564

ติดสถานีรถไฟฟ้า บางจาก150ม. เดินทางสะดวกมาก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2633291)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2633291)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ ให้เช่า คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 ใกล้ BTS บางจาก

ให้เช่า คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 ใกล้ BTS บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Casa Condo Sukhumvit 97/คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 (F6903017) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Casa Condo Sukhumvit 97/คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 (F6903017) ID Line : @pccenter

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:05
รูปภาพ Unit Available at Casa Condo Sukhumvit 97

Unit Available at Casa Condo Sukhumvit 97

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:17
รูปภาพ DL23060627 ให้เช่าคอนโด คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 (Casa Condo Sukhumvit 97) ใกล้ BTS บางจาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

DL23060627 ให้เช่าคอนโด คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 (Casa Condo Sukhumvit 97) ใกล้ BTS บางจาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ 💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲Casa Condo Sukhumvit 97

💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲Casa Condo Sukhumvit 97

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35.22 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ #R8049 🎉 081268 ให้เช่าคอนโด Casa Condo Sukhumvit 97

#R8049 🎉 081268 ให้เช่าคอนโด Casa Condo Sukhumvit 97

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.22 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1020 ให้เช่า Casa Condo Sukhumvit 97

#Z1020 ให้เช่า Casa Condo Sukhumvit 97

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1812 ให้เช่า Casa Condo Sukhumvit 97  คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาดห้อง 35.22 ตรม. ชั้น 3

#R1812 ให้เช่า Casa Condo Sukhumvit 97 คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 35.22 ตรม. ชั้น 3

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.22 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎Casa Condo Sukhumvit 97

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎Casa Condo Sukhumvit 97

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35.22 ตร.ม.
฿10,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ⭐️⭐️ 214992 ให้เช่า Casa Condo Sukhumvit 97 แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) ⭐️⭐️  (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

⭐️⭐️ 214992 ให้เช่า Casa Condo Sukhumvit 97 แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) ⭐️⭐️ (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 ใกล้ BTS บางจาก (ID 1896456)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 ใกล้ BTS บางจาก (ID 1896456)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:09
รูปภาพ ให้เช่า Casa Condo Sukhumvit 97 คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 ห้องสวย ทิศเหนือ ไม่ร้อน ไม่บล็อกวิว Line ID: @ppagent

ให้เช่า Casa Condo Sukhumvit 97 คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 ห้องสวย ทิศเหนือ ไม่ร้อน ไม่บล็อกวิว Line ID: @ppagent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ 🛑🛑 214992 ให้เช่า Casa Condo Sukhumvit 97 แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) 🛑🛑  (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

🛑🛑 214992 ให้เช่า Casa Condo Sukhumvit 97 แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) 🛑🛑 (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:01
รูปภาพ Mini House Apartment 2 bedrooms, for rent

Mini House Apartment 2 bedrooms, for rent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
160 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

ประกาศขายในโครงการ (9)

P-133685 คอนโด 1 นอน วิวเมืองสวย @ คาซ่า สุขุมวิท 97 ใกล้ BTS บางจาก! 2.35M | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿67,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:45
1 Bed 1 Bath 35 Sqm Condo For Rent

1 Bed 1 Bath 35 Sqm Condo For Rent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขายคอนโด ราคาคุ้ม เพิ่งรีโนเวทใหม่เอี่ยม ✅ CASA CONDO Sukhumvit 97 คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97  📍 ใกล้ BTS บางจาก เดินขึ้นได้เลย

ขายคอนโด ราคาคุ้ม เพิ่งรีโนเวทใหม่เอี่ยม ✅ CASA CONDO Sukhumvit 97 คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 📍 ใกล้ BTS บางจาก เดินขึ้นได้เลย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿65,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
ขายถูก ห้องมุมไซส์ใหญ่ รีโนเวทใหม่เอี่ยม✅ CASA CONDO Sukhumvit 97 คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97  ใกล้ BTS บางจาก เพียง 100 เมตร 🔥

ขายถูก ห้องมุมไซส์ใหญ่ รีโนเวทใหม่เอี่ยม✅ CASA CONDO Sukhumvit 97 คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 ใกล้ BTS บางจาก เพียง 100 เมตร 🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿65,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
ขายคอนโด คอนโด คาซ่า สุขุมวิท 97 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนเทคโนโลยีกรุงเทพ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿65,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:30
ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97  ซอย สุขุมวิท 97 บางจาก พระโขนง 1 ห้องนอน ราคาถูก

ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 ซอย สุขุมวิท 97 บางจาก พระโขนง 1 ห้องนอน ราคาถูก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿65,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:10
คอนโดต้องการขาย คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97  ซอย สุขุมวิท 97 บางจาก พระโขนง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 ซอย สุขุมวิท 97 บางจาก พระโขนง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿75,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:10
P-99069 ต้องการขายคอนโด คาซ่า คอนโด สุขุมวิท 97 Bang Chak, Phra Khanong, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿71,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 01:10
✅ S-CASA97103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-CASA97103 ✅ Line : @p2nproperty

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25.9 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿63,707 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05

โครงการใกล้เคียง Casa Condo Sukhumvit 97

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93464 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93144 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit356 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit135 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77109 ประกาศ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 50
ริทึ่ม สุขุมวิท 50

Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 50328 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 5071 ประกาศ