รูป Chateau In Town Phaholyothin 11 - รูปที่ 1/6
รูป Chateau In Town Phaholyothin 11 - รูปที่ 2/6
รูป Chateau In Town Phaholyothin 11 - รูปที่ 3/6
รูป Chateau In Town Phaholyothin 11 - รูปที่ 4/6
รูป Chateau In Town Phaholyothin 11 - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Chateau In Town Phaholyothin 11

ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 11พญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
15ยูนิตขาย
62ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมแนวคิดใหม่ โดดเด่นด้วยการดีไซน์อิสระ ผสมผสานการใช้ชีวิตคนเมือง เข้ากับธรรมชาติได้อย่างลงตัว ทำเลศักยภาพ สะดวกสบายใจกลางกรุงเทพ ตอบสนองการใช้ชีวิตในเมือง ใกล้สถานีรถไฟฟ้า แวดล้อมไปด้วยแหล่งธุรกิจ สถานที่สำคัญ ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ ร้านอาหารนานาชาติ สวนสาธารณะ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 62 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chateau In Town Phaholyothin 11

ชื่ออื่นๆ

  • Chateau In Town Phahon Yothin 11
  • Chateau in Town Phaholyothin 11
  • Chateau in Town พหลโยธิน 11
  • ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 11
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
79
2011
50 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1358ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

M Jatujak

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 249 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

THE LINE Phahon - Pradipat

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 229 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 122 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Editor Saphan Khwai

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 120 ประกาศ

ขายคอนโด The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Centric Ari Station

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

IDEO Phaholyothin - Chatujak

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

IDEO Mix Phaholyothin

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Phaholyothin

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

BTS อารีย์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,608 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 555 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,477 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,544 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,226 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,764 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,216 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,405 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.1 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,062 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,725 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,807 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,930 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,116 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,720 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.3 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,884 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,439 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,679 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,787 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,472 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,437 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,458 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,727 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,934 ประกาศ

อาคารไอบีเอ็ม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศให้เช่า 1,516 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศขาย 480 ประกาศ

ซอยอารีย์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,675 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,050 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,544 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,703 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,738 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,143 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,232 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,955 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,343 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,611 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,496 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 886 ประกาศ

พหลโยธิน 11

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 11

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 11

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ประดิพัทธ์ 16

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า ประดิพัทธ์ 16

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ประดิพัทธ์ 16

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,350 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,884 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,271 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,713 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,465 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,851 ประกาศ

รพ.วิมุต

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.วิมุต

มีประกาศให้เช่า 1,954 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิมุต

มีประกาศขาย 926 ประกาศ

Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (62)

ดูประกาศทั้งหมด (62)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2756035)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2756035)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2648854)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2648854)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44.04 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2750141)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2750141)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
44 ตร.ม.
฿26,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2536419)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2536419)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44.04 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ 🔥28K/Mo ห้องกว้าง 1นอน 1ห้องทำงาน แต่งสวย วิวดี เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS สะพานควาย   @ Chateau in Town Phaholyothin 11

🔥28K/Mo ห้องกว้าง 1นอน 1ห้องทำงาน แต่งสวย วิวดี เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS สะพานควาย @ Chateau in Town Phaholyothin 11

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
45 ตร.ม.
฿28,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:03
รูปภาพ  🔥30K/Mo ห้องกว้างแต่งสวย 1นอน มีห้องทำงาน วิวดี เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS สะพานควาย   @ Chateau in Town Phaholyothin 11

🔥30K/Mo ห้องกว้างแต่งสวย 1นอน มีห้องทำงาน วิวดี เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS สะพานควาย @ Chateau in Town Phaholyothin 11

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
45 ตร.ม.
฿30,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-141026 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-141026 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45 ตร.ม.
฿31,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-124552 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-124552 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-46474 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-46474 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥เช่า!!🔥 รหัส PR090 คอนโด Chateau in Town พหลโยธิน 11

🔥เช่า!!🔥 รหัส PR090 คอนโด Chateau in Town พหลโยธิน 11

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:28
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 11 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ ธนาคารออมสิน

ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 11 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ ธนาคารออมสิน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 11 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ธนาคารออมสิน

ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 11 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ธนาคารออมสิน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
44 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:45

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:45
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโดชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-94671

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโดชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-94671

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 11 MD-26086068

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 11 MD-26086068

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
45 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ เช่าคอนโด Chateau In Town Phaholyothin 11/ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 11 (C6807020)  ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Chateau In Town Phaholyothin 11/ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 11 (C6807020) ID Line : @condo44

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
รูปภาพ เช่าคอนโด Chateau In Town Phaholyothin 11/ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 11 (C6809014)  ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Chateau In Town Phaholyothin 11/ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 11 (C6809014) ID Line : @condo44

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
รูปภาพ Code: KJ7448  ให้เช่า Chateau In Town Phaholyothin 11 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ7448 ให้เช่า Chateau In Town Phaholyothin 11 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ #R956 ให้เช่า Chateau in Town Phahol 11   ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 11 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 34 ตรม. ชั้น 7

#R956 ให้เช่า Chateau in Town Phahol 11 ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 11 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 34 ตรม. ชั้น 7

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

ขายคอนโดพร้อมอยู่ Chateau in Town พหลโยธิน 11 เพียง 5 นาทีจาก BTS สะพานควาย–อารีย์ - SW002725

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿115,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Chateau In Town Phaholyothin 11 พร้อมโอน 🔥MD-25085044

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
45 ตร.ม.
฿4,999,000
UPDATE !
(฿111,089 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 MD-25084806

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44.04 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿112,398 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2881039)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2728571)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2888429)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2409224)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
45 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
1 Bedroom1 Bathroom 44.04 SQ.M Chateau In Town Phaholyothin 11

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44 ตร.ม.
฿5,160,000
UPDATE !
(฿117,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
🔥 ขายคอนโดราคาดี สภาพมือหนึ่ง ✅ ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 11 (Chateau in Town Phaholyothin 11) ใกล้ BTS สะพานควาย / BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
DL26030009 ขายคอนโด ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 11 (Chateau In Town Phaholyothin 11) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
✨ ขาย ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 11 ✨ ราคา 5,100,000 บาท

✨ ขาย ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 11 ✨ ราคา 5,100,000 บาท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
45 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿113,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
Noble Ora 1 bedroom, for sale

Noble Ora 1 bedroom, for sale

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
90 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿122,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
ขาย- เช่า !! Wifi ฟรี !!, คอนโดเพิ่งรีโนเวทใหม่ !! 🔥 Code C20251200055...Chateau In Town Phaholyothin 11, 2 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-15
45 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน11 ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2188853)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿113,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

โครงการใกล้เคียง Chateau In Town Phaholyothin 11

เอ็ม จตุจักร
เอ็ม จตุจักร

M Jatujak

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Jatujak249 ประกาศ
ขาย M Jatujak115 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari229 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari122 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin71 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin46 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Centric Ari Station60 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari18 ประกาศ