รูป COBE Ladprao - Sutthisan - รูปที่ 1/2
รูป COBE Ladprao - Sutthisan - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

COBE Ladprao - Sutthisan

โค้บบ์ ลาดพร้าว - สุทธิสาร วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

โค้บบ์ ลาดพร้าว-สุทธิสาร 

คอนโด Low-Rise เพื่อคนรุ่นใหม่ บนทำเลศักยภาพ ที่มีความคึกคักตลอดทั้งวัน ที่ตั้งโครงการจะอยู่ช่วงต้นซอยสุขุมวิท 64 ที่เข้ามาจากถนนลาดพร้าว ตรงแยกเกตุนุติมาเพียง 80 ม. และซอยนี้ยังเป็นซอยรองที่มีความสะดวกสบายสูง ครบพร้อมทั้งเรื่องของการเดินทาง แหล่งจับจ่ายใช้สอย

เดินทางสะดวก

  • รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีโชคชัย 4
  • รถไฟฟ้า MRT สถานีสุทธิสาร
  • ถนนลาดพร้าว
  • ถนนสุทธิสารวินิจฉัย
  • ถนนประดิษฐ์มนูธรรม
  • ถนนโชคชัย 4

• บุญถาวร รัชดาภิเษก
  • Big C Extra ลาดพร้าว 2
  • The Central พหลโยธิน
  • ตลาดโชคชัย 4
  • ตลาดอินดี้โชคชัย 4
  • The Shelter โชคชัย 4
  • ตลาดภาวนา
  • ตลาดเมืองไทยภัทร
  • Plaza Lagoon
  • รร.ถนอมพิศวิทยา
  • รร.พิบูลอุปถัมภ์
  • รร.นวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา 3
  • รร.บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)
  • Oakbury International School
  • Firefly Forest School
  • รร.บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดลาดพร้าว
  • มรภ.จันทรเกษม
  • ม.เซนต์จอห์น
  • รร.หอวัง
  • รร.สตรีวิทยา 2
  • ม.เกษตรศาสตร์
  • รพ.เปาโลโชคชัย 4
  • รพ.ลาดพร้าว
  • รพ.เวชธานี
  • รพ.เปาโลเกษตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (6)

รายละเอียดโครงการ

COBE Ladprao - Sutthisan
คอนโดมิเนียม
วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
684
-
3
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

SC ASSET logo

SC ASSET

169โครงการ
1833ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Privacy Ratchada - Sutthisan

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Ratchada - Sutthisan

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ratchada - Sutthisan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

The Niche Ladprao 48

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Ladprao 48

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Ladprao 48

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Centrio Ladprao 48

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Centrio Ladprao 48

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Centrio Ladprao 48

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Be You Chokchai 4

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Be You Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Be You Chokchai 4

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Family Park

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Family Park

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Family Park

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Prime I-Zen Condo Ladprao 71

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Prime I-Zen Condo Ladprao 71

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Prime I-Zen Condo Ladprao 71

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Ratchada Prestige

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ratchada Prestige

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Ratchada Prestige

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

MRT โชคชัย 4

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 351 ประกาศ

ประกาศขาย MRT โชคชัย 4

มีประกาศขาย 213 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว 71

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว 71

มีประกาศให้เช่า 263 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว 71

มีประกาศขาย 63 ประกาศ

รร.มัธยมวัดบึงทองหลาง

ห่างไป 4.8 กม.

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,946 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,179 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.8 กม.

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 3.1 กม.

วิทยาลัยศิลปหัตถกรรมกรุงเทพ

ห่างไป 4.7 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,831 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 4.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.3 กม.

บิ๊กซี ลาดพร้าว

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 1,119 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 811 ประกาศ

โฮมโปร เอกมัย-รามอินทรา

ห่างไป 2.8 กม.

เซ็นทรัล เฟสติวัล อีสท์ วิลล์

ห่างไป 3.3 กม.

เขตวังทองหลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวังทองหลาง

มีประกาศให้เช่า 722 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวังทองหลาง

มีประกาศขาย 607 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ทาวน์ อิน ทาวน์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ทาวน์ อิน ทาวน์

มีประกาศให้เช่า 491 ประกาศ

ประกาศขาย ทาวน์ อิน ทาวน์

มีประกาศขาย 257 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 4 กม.

โกลเด้น เพลส พระราม 9

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,558 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,156 ประกาศ

ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศให้เช่า 731 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศขาย 480 ประกาศ

ถนนสังคมสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสังคมสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 353 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสังคมสงเคราะห์

มีประกาศขาย 132 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,635 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,827 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 576 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 462 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (6)

Sale 🎊 COBE Ladprao-Sutthisarn Starts 2.95MB

Sale 🎊 COBE Ladprao-Sutthisarn Starts 2.95MB

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-8
27 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿109,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
For Sale 🎊 COBE Ladprao-Sutthisarn (BTS Chokchai4)

For Sale 🎊 COBE Ladprao-Sutthisarn (BTS Chokchai4)

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-8
23 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿86,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โค้บบ์ ลาดพร้าว-สุทธิสาร ใน วังทองหลาง (ID 2298119)

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
45.78 ตร.ม.
฿6,240,000
UPDATE !
(฿136,304 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
COBE Ladprao - Sutthisan (โค้บบ์ ลาดพร้าว - สุทธิสาร) | 30.1 ตรม.

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.1 ตร.ม.
฿3,538,050
(฿117,543 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:59
ขายคอนโด มือ 1 จากโครงการ Cobe Ladprao Sutthisan  | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

ขายคอนโด มือ 1 จากโครงการ Cobe Ladprao Sutthisan | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2-8
24 ตร.ม.
฿2,280,000
(฿95,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:59
✨ ขาย โค้บบ์ ลาดพร้าว-สุทธิสาร ✨ 💰 ราคา 2,290,000 บาท

✨ ขาย โค้บบ์ ลาดพร้าว-สุทธิสาร ✨ 💰 ราคา 2,290,000 บาท

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
24 ตร.ม.
฿2,290,000
(฿95,417 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:00

โครงการใกล้เคียง COBE Ladprao - Sutthisan

ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ลาดพร้าว 48
เดอะ นิช ลาดพร้าว 48

The Niche Ladprao 48

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เซนทริโอ ลาดพร้าว 48

Centrio Ladprao 48

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ขาย Centrio Ladprao 481 ประกาศ
บี ยู โชคชัย 4
บี ยู โชคชัย 4

Be You Chokchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Be You Chokchai 410 ประกาศ
ขาย Be You Chokchai 412 ประกาศ
แฟมมิลี่ พาร์ค

Family Park

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Family Park9 ประกาศ
ขาย Family Park20 ประกาศ
ไพร์ม ไอเซ็น คอนโด ลาดพร้าว 71

Prime I-Zen Condo Ladprao 71

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
รัชดา เพรสทีจ

Ratchada Prestige

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Ratchada Prestige1 ประกาศ
ขาย Ratchada Prestige12 ประกาศ