รูป IDEO Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 1/27
รูป IDEO Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 2/27
รูป IDEO Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 3/27
รูป IDEO Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 4/27
รูป IDEO Sukhumvit - Rama 4 - รูปที่ 5/27
คอนโดมิเนียม

IDEO Sukhumvit - Rama 4

ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
40ยูนิตขาย
254ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 254 ห้อง และประกาศขาย 40 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

IDEO Sukhumvit - Rama 4

ชื่ออื่นๆ

  • IDEO สุขุมวิท - พระราม 4
  • IDEO Sukhumvit - พระราม 4
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
642
2.9 เมตร
2022
55 บาท/ตร.ม.
1
32
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
16792ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 434 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 362 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 50

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 316 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,656 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,269 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,705 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,436 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,428 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,561 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,215 ประกาศ

เกตเวย์ เอกมัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,056 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,172 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,053 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,641 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,428 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,531 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,679 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,100 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,667 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,055 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,796 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,898 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,123 ประกาศ

สุขุมวิท 44/1

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 44/1

มีประกาศให้เช่า 694 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 44/1

มีประกาศขาย 155 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,494 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,076 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,947 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,168 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,249 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

Facility 5
Facility 6

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (254)

ดูประกาศทั้งหมด (254)
รูปภาพ For Rent: Ideo Sukhumvit-Rama 4 Brand new unit with nice view near BTSPREMIUM

For Rent: Ideo Sukhumvit-Rama 4 Brand new unit with nice view near BTS

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
66.14 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:35
รูปภาพ 🔥Ideo Sukhumvit Rama4 ขนาด 35 ตรม 17,500 ( only )สนใจติดต่อไลน์/โทร : 0818655355

🔥Ideo Sukhumvit Rama4 ขนาด 35 ตรม 17,500 ( only )สนใจติดต่อไลน์/โทร : 0818655355

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
35 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:00
รูปภาพ 🔥ราคาพิเศษ🔥IDEO-Sukhumvit Rama4 🏡ห้องสวย ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครับ //สอบถามเพิ่มเติมที่ LineOA : @assetrootz

🔥ราคาพิเศษ🔥IDEO-Sukhumvit Rama4 🏡ห้องสวย ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครับ //สอบถามเพิ่มเติมที่ LineOA : @assetrootz

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
34.5 ตร.ม.
฿21,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 39
29 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2685435)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2685435)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
66 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2872580)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2872580)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
66.14 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2062700)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2062700)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2872586)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2872586)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
60 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2427791)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2427791)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
75 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2872585)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2872585)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
65 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 10 1 BED PLUS ขนาด 45 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS พระโขนง

ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 10 1 BED PLUS ขนาด 45 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
45 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS พระโขนง

ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS พระโขนง

ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17.0
44 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS พระโขนง

ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
60 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:45
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
66 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4  รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028855

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028855

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20-30
31 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ 💎 ให้เช่า Ideo Sukhumvit Rama 4🚈 ห้องสวยแต่งครบ ทำเลทอง ใกล้ BTS พระโขนง–เอกมัย พร้อมอยู่ทันที!

💎 ให้เช่า Ideo Sukhumvit Rama 4🚈 ห้องสวยแต่งครบ ทำเลทอง ใกล้ BTS พระโขนง–เอกมัย พร้อมอยู่ทันที!

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-15
66 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ A030882 Ideo Sukhumvit – Rama 4

A030882 Ideo Sukhumvit – Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
44 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ เช่าคอนโด IDEO Sukhumvit - Rama 4/ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 (E6803037) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด IDEO Sukhumvit - Rama 4/ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 (E6803037) ID Line : @condo101

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (40)

ดูประกาศทั้งหมด (40)
A035535 Ideo Sukhumvit - Rama 4

A035535 Ideo Sukhumvit - Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
66 ตร.ม.
฿8,990,000
NEW !
(฿136,212 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
Ideo sukhumvit rama4 ห้องดีลราคาพิเศษจากโครงการฟรีค่าโอน

Ideo sukhumvit rama4 ห้องดีลราคาพิเศษจากโครงการฟรีค่าโอน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
45 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿133,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
ขาย IDEO Sukhumvit rama4 คอนโดใหม่ มีหลายห้องให้เลือก

ขาย IDEO Sukhumvit rama4 คอนโดใหม่ มีหลายห้องให้เลือก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1X
31 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿122,258 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
For sale ขายห้องใหม่ของโครงการ Ideo sukhumvit rama4 มีหลายห้องให้เลือก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
35 ตร.ม.
฿4,790,000
UPDATE !
(฿136,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
ขายไอดีไอสุขุมวิทพระราม4 คอนโดใกล้BTSพระโขนง 2ห้องนอน2ห้องน้ำ  ห้องใหม่ขายตรงจากโครงการ

ขายไอดีไอสุขุมวิทพระราม4 คอนโดใกล้BTSพระโขนง 2ห้องนอน2ห้องน้ำ ห้องใหม่ขายตรงจากโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
61.39 ตร.ม.
฿8,290,000
UPDATE !
(฿135,038 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
ideo sukhumvit rama4 ห้องมือ1 มีหลายตำแหน่งให้เลือก

ideo sukhumvit rama4 ห้องมือ1 มีหลายตำแหน่งให้เลือก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
45 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿133,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
ห้องขายโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท พระราม4 มีหลายตำแหน่งให้เลือกนะคะ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
31 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿119,032 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
ideo sukhumvit rama4 ห้องใหม่จากโครงการ นัดชมโครงการรับราคาพิเศษและโปรพิเศษหลายห้อง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
35 ตร.ม.
฿4,790,000
UPDATE !
(฿136,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
ห้องขายโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท พระราม4 รับโปรพิเศษหลังบ้านติดต่อชมโครงการได้นะคะ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
61 ตร.ม.
฿8,490,000
UPDATE !
(฿139,180 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
ห้องใหม่กู้เต็ม จ่ายแค่ 50,000 เข้าอยู่ได้เลย  ผ่อนต่ำล้านละ 2,800*

ห้องใหม่กู้เต็ม จ่ายแค่ 50,000 เข้าอยู่ได้เลย ผ่อนต่ำล้านละ 2,800*

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
45 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿137,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
ห้องใหม่กู้เต็ม จ่ายแค่ 20,000 เข้าอยู่ได้เลย  ผ่อนต่ำล้านละ 2,800*

ห้องใหม่กู้เต็ม จ่ายแค่ 20,000 เข้าอยู่ได้เลย ผ่อนต่ำล้านละ 2,800*

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿139,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
ห้องใหม่กู้เต็ม จ่ายแค่ 30,000 เข้าอยู่ได้เลย  ผ่อนต่ำล้านละ 2,800*

ห้องใหม่กู้เต็ม จ่ายแค่ 30,000 เข้าอยู่ได้เลย ผ่อนต่ำล้านละ 2,800*

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿5,190,000
UPDATE !
(฿148,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 66 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
66 ตร.ม.
฿9,260,000
UPDATE !
(฿140,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
For Sale: Ideo Sukhumvit-Rama 4 Brand new with nice decor unit

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 22
30.07 ตร.ม.
฿4,319,000
UPDATE !
(฿143,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
💥ST-8951💥ขายคอนโด ราคาดี ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4👉สนใจโทร.080-651-8853

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿22,500,000
UPDATE !
(฿642,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:35
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 1849626

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
75.91 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿230,536 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
#A12435 ✅ 26/4/69  ขายคอนโด IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12435 ✅ 26/4/69 ขายคอนโด IDEO Sukhumvit - Rama 4📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿123,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2058031)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
44 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿163,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2677050)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿4,890,000
UPDATE !
(฿139,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง IDEO Sukhumvit - Rama 4

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4182 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4103 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48434 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48219 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai376 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48370 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48170 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77108 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit175 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 50
ริทึ่ม สุขุมวิท 50

Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 50316 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 5071 ประกาศ