รูป Life Sukhumvit 62 - รูปที่ 1/38
รูป Life Sukhumvit 62 - รูปที่ 2/38
รูป Life Sukhumvit 62 - รูปที่ 3/38
รูป Life Sukhumvit 62 - รูปที่ 4/38
รูป Life Sukhumvit 62 - รูปที่ 5/38
คอนโดมิเนียม

Life Sukhumvit 62

ไลฟ์ สุขุมวิท 62พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
72ยูนิตขาย
218ยูนิตเช่า

ไลฟ์ สุขุมวิท 62 Life Sukhumvit 62 พัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 24 ชั้น 438 ยูนิต, ร้านค้า 1 ยูนิต Life Sukhumvit 62 ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 62 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กทม. คอนโดใกล้รถไฟฟ้า เเละถึงจุดขึ้น-ลงทางด่วน นอกจากนี้ใกล้ห้างสรรพสินค้าขนาดใหญ่มากมาย มีความสะดวกสบายและอุดมสมบูรณ์ เข้าสู่ใจกลางเมืองได้ง่าย สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -The Phyll สุขุมวิท 54 , Tesco Lotus อ่อนนุช, Big C อ่อนนุช, Gateway เอกมัย, ตลาดอุดมสุข -รถไฟฟ้า BTS บางจาก -ทางพิเศษเฉลิมมหานคร -ร.พ.กล้วยน้ำไท 1 , ร.พ.สุขุมวิท -ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท 4 , ร.ร.นานาชาติเซนต์แอนดรูว์ส

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 218 ห้อง และประกาศขาย 72 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Life Sukhumvit 62
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
438
2.6 เมตร
2019
49 บาท/ตร.ม.
1
24
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26125ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 466 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Tree Onnut Station

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 50

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 316 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,370 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,332 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,583 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.3 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,383 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,624 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,439 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.3 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,883 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.1 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,225 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,738 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,386 ประกาศ

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,650 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,345 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,039 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,077 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 910 เมตร

สุขุมวิท 62

ห่างออกไป 250 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 62

มีประกาศให้เช่า 337 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 62

มีประกาศขาย 83 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,065 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,085 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,947 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.3 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(6 รีวิวโครงการ)
Room Corner

Room Corner

11/09/2565

เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า

(5)
Condo Stocks

Condo Stocks

30/07/2564

คอนโดใหม่ ใกล้ บีทีเอส บางจาก

(5)
Prompt You Real Estate

Prompt You Real Estate

27/04/2564

ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ใกล้ BTS, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Theresa S.

Theresa S.

27/04/2564

(5)
(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

11/02/2564

สวยงามครับ เปนคอนโดสร้างใหม่ อยู่ติดถนนสายบางจาก เลี้ยวขวาขึ้นทางด่วนได้เลย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (218)

ดูประกาศทั้งหมด (218)
รูปภาพ 🎯 ให้เช่า ห้องสวยแต่งครบ Life Sukhumvit 62 มีเครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมอยู่STANDARD

🎯 ให้เช่า ห้องสวยแต่งครบ Life Sukhumvit 62 มีเครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมอยู่

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
32 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 24/11/2566 12:31
รูปภาพ ***ให้เช่าห้องสภาพดี ราคาปล่อยเช่า 13,000 บาทต่อเดือน  1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30 ตร.ม. ชั้น 8 เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ STANDARD

***ให้เช่าห้องสภาพดี ราคาปล่อยเช่า 13,000 บาทต่อเดือน 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30 ตร.ม. ชั้น 8 เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:15
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ไลฟ์ สุขุมวิท 62

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ไลฟ์ สุขุมวิท 62

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:12
รูปภาพ 🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ไลฟ์ สุขุมวิท 62

🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ไลฟ์ สุขุมวิท 62

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
39.19 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:12
รูปภาพ 🏢🌿 Life Sukhumvit 62 ห้องสวยพร้อมอยู่ ใกล้ BTS บางจาก 🚆✨

🏢🌿 Life Sukhumvit 62 ห้องสวยพร้อมอยู่ ใกล้ BTS บางจาก 🚆✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ เช่าคอนโด Life Sukhumvit 62/ไลฟ์ สุขุมวิท 62 (E6809029)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Life Sukhumvit 62/ไลฟ์ สุขุมวิท 62 (E6809029) ID Line : @condo101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ เช่าคอนโด Life Sukhumvit 62/ไลฟ์ สุขุมวิท 62 (E6808110)

เช่าคอนโด Life Sukhumvit 62/ไลฟ์ สุขุมวิท 62 (E6808110)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ เช่าคอนโด Life Sukhumvit 62/ไลฟ์ สุขุมวิท 62 (E6904024) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Life Sukhumvit 62/ไลฟ์ สุขุมวิท 62 (E6904024) ID Line : @condo101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
39 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ DL25100002 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 (Life Sukhumvit 62) ใกล้ BTS บางจาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

DL25100002 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 (Life Sukhumvit 62) ใกล้ BTS บางจาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:01
รูปภาพ DL003173 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 (Life Sukhumvit 62) ใกล้ BTS บางจาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL003173 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 (Life Sukhumvit 62) ใกล้ BTS บางจาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:01
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2609667)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2609667)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
65 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 619897)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 619897)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
50 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2654406)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2654406)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีกรุงเทพ

ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีกรุงเทพ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีกรุงเทพ

ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีกรุงเทพ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11.0
38 ตร.ม.
฿18,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีกรุงเทพ

ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีกรุงเทพ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีกรุงเทพ

ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีกรุงเทพ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
39 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีกรุงเทพ

ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีกรุงเทพ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
36 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
39 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (72)

ดูประกาศทั้งหมด (72)
💎 คอนโดสุขุมวิทราคาคุ้ม | 1 ห้องนอน Life Sukhumvit 62 | ใกล้ BTS บางจาก [U1898436]PREMIUM

💎 คอนโดสุขุมวิทราคาคุ้ม | 1 ห้องนอน Life Sukhumvit 62 | ใกล้ BTS บางจาก [U1898436]

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
39.19 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿132,687 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:02
ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีกรุงเทพ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
29 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿117,241 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
P-140126 วิวเมืองสวย 1 นอน Life Sukhumvit 62 ใกล้ BTS บางจาก! 4.8 ล้านLine Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿137,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:10
✅ขายคอนโดราคาต่ำกว่าตลาด!! Life Sukhumvit 62 BTS Bangchak

✅ขายคอนโดราคาต่ำกว่าตลาด!! Life Sukhumvit 62 BTS Bangchak

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
26 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿86,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
🔥Owner Post 3.3M🔥 Life Sukhumvit 62

🔥Owner Post 3.3M🔥 Life Sukhumvit 62

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
29.9 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿110,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
ขายคอนโด Life Sukhumvit 62 ราคาน่าสนใจและจับต้องได้ เดินเพียง 300 เมตรถึงสถานี BTS บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
31 ตร.ม.
฿3,280,000
UPDATE !
(฿105,806 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
🏢 ขายคอนโด : Life Sukhumvit 62 (ไลฟ์ สุขุมวิท 62)    รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11125

🏢 ขายคอนโด : Life Sukhumvit 62 (ไลฟ์ สุขุมวิท 62) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11125

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿116,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
For sale Life Sukhumvit 62 ห้องสวย วิวโล่ง ใกล้ BTS บางจาก LH-SW000656

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
For sale Life Sukhumvit 62 - คอนโดไลฟ์ สุขุมวิท62 ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿126,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 พร้อมโอน 🔥MD-26086519

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-15
26 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿88,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 พร้อมโอน 🔥MD-26086819

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20-25
42 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿80,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 🔥MD-26028582

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20-25
35 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿137,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 พร้อมโอน 🔥MD-26028763

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20-25
39 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿130,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 MD-25083582

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿6,130,000
UPDATE !
(฿122,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  ไลฟ์ สุขุมวิท 62 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-142779 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-142779 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
26 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿90,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  ไลฟ์ สุขุมวิท 62 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-138887 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 62 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-138887 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿96,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
💥SL-6790💥ด่วน ขายคอนโด ราคาดี ไลฟ์ สุขุมวิท 62👉แอดไลน์ @fastcondo

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
46 ตร.ม.
฿6,950,000
UPDATE !
(฿151,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:35
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 6008915

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 6008915

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
38.6 ตร.ม.
฿5,350,000
UPDATE !
(฿138,601 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 690146

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 690146

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30 ตร.ม.
฿3,950,000
NEW !
(฿131,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Life Sukhumvit 62

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93445 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray184 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray50 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit328 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit129 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 50
ริทึ่ม สุขุมวิท 50

Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 50316 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 5071 ประกาศ