รูป Lumpini Center Sukhumvit 77 - รูปที่ 1/2
รูป Lumpini Center Sukhumvit 77 - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

Lumpini Center Sukhumvit 77

ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77สวนหลวง กรุงเทพมหานคร4.0/5
18ยูนิตขาย
18ยูนิตเช่า
ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 Lumpini Center Sukhumvit 77 พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 5 อาคาร 9 ชั้น 872 ยูนิต Lumpini Center Sukhumvit 77 ) คอนโดพร้อมอยู่ย่านอ่อนนุช ตั้งอยู่ที่ ซอยสุขุมวิท 77 ถนนอ่อนนุช แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง ใกล้รถไฟฟ้า BTS เเละใกล้ทางด่วนและแหล่งอำนวยความสะดวก รอบๆ โครงการ -เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช, ตลาดอ่อนนุช, ซีคอนสแควร์, พาราไดซ์พาร์ค -ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช -รพ.กล้วยน้ำไท -ใกล้ทางด่วนพิเศษฉลองรัช

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 18 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Center Sukhumvit 77

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Center สุขุมวิท 77
  • LPN Center สุขุมวิท 77
  • LPN เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77
คอนโดมิเนียม
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
872
2005
18 บาท/ตร.ม.
5
9
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 434 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 362 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Tree Onnut Station

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,705 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,436 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,428 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 7,979 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศขาย 3,351 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,561 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.7 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,215 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างออกไป 870 เมตร

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,053 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,641 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.2 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,291 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,790 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,899 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,922 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,667 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,055 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,796 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,737 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,076 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,947 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,946 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,963 ประกาศ

รีวิวของโครงการ

4.0/5(2 รีวิวโครงการ)
EAST LAND & HOME

EAST LAND & HOME

08/02/2564

หากินง่าย อยู่ใกล้BTSอ่อนนุช ใกล้ห้าง เดินทางสะดวก

(4)
JoAgent

JoAgent

04/02/2564

เดินทางสะดวก ไม่ไกลจากถนนสุขุมวิท หาของกินง่าย

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (18)

รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร C ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร C ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
55 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ LPNCT123 ให้เช่า ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท77, ชั้น 3 ตึกอี 55 ตรม. 15,000 บาท 064-959-8900

LPNCT123 ให้เช่า ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท77, ชั้น 3 ตึกอี 55 ตรม. 15,000 บาท 064-959-8900

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
55 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ #R3837 ให้เช่าคอนโด  Lumpini Center Sukhumvit 77

#R3837 ให้เช่าคอนโด Lumpini Center Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #K300 ให้เช่า  คอนโด Lumpini Center Sukhumvit 77 🏘️

#K300 ให้เช่า คอนโด Lumpini Center Sukhumvit 77 🏘️

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
57 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร C ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร C ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
55 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร C ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร C ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
55 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 🐦‍🔥 ห้องสวยราคาดีสุดๆ  รีบจอง!  ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77  เฟอร์-ค.ซักผ้าครบ เพียง 9,850 บาท/ด.- 📞 099-182-5224 Line: Manee_me_condo🐦‍🔥

🐦‍🔥 ห้องสวยราคาดีสุดๆ รีบจอง! ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 เฟอร์-ค.ซักผ้าครบ เพียง 9,850 บาท/ด.- 📞 099-182-5224 Line: Manee_me_condo🐦‍🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿9,850/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:11
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:31
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร C ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร C ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
55 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 BTS-อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-95911 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 BTS-อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-95911 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
56 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เซนเตอร์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2752487)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เซนเตอร์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2752487)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
57 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ #A124457 ✅ 19/4/69  ให้เช่า Lumpini Center Sukhumvit 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124457 ✅ 19/4/69 ให้เช่า Lumpini Center Sukhumvit 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
56 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ DL008767 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 (Lumpini Center Sukhumvit 77) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL008767 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 (Lumpini Center Sukhumvit 77) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
57 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ ให้เช่า  ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เซนเตอร์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2752627)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เซนเตอร์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2752627)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
57 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

ประกาศขายในโครงการ (18)

🔺 ขายคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿1,380,000
UPDATE !
(฿49,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿1,380,000
UPDATE !
(฿49,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:00
💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 (Lumpini Center Sukhumvit 77) ใกล้bts อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿51,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:50
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77  1136444

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 1136444

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿49,821 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
Sss534 ขาย ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 Lumpini Center Sukhumvit 77 ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
56 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿43,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เซนเตอร์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2873133)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
68 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿67,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
🔥ขาย คอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 Lumpini Center Sukhumvit 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช เดินทางสะดวก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
37.12 ตร.ม.
฿1,740,700
UPDATE !
(฿46,894 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
✅ ขายคอนโดวิวเมืองชั้นสูง ใกล้ BTS อ่อนนุช  ✅  Lumpini Center Sukhumvit 77 - ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77

✅ ขายคอนโดวิวเมืองชั้นสูง ใกล้ BTS อ่อนนุช ✅ Lumpini Center Sukhumvit 77 - ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
28 ตร.ม.
฿1,590,000
NEW !
(฿56,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿1,380,000
UPDATE !
(฿49,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77 Lumpini Center Sukhumvit 77, กรุงเทพฯ (เจ้าของขายเอง)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30.21 ตร.ม.
฿1,690,000
NEW !
(฿55,942 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 22:43
✅ S-LPNCT140 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LPNCT140 ✅ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿48,611 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LPNCT142 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LPNCT142 ✅ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LPNCT139 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LPNCT139 ✅ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
39.72 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿47,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LPNCT144 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LPNCT144 ✅ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37.12 ตร.ม.
฿1,740,000
UPDATE !
(฿46,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
ปล่อยขาย Lumpini Center Sukhumvit 77 ราคา 1.69 ล้านบาท

ปล่อยขาย Lumpini Center Sukhumvit 77 ราคา 1.69 ล้านบาท

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿60,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:24
ขาย 2 ห้องนอน ลุมพินีนี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท77

ขาย 2 ห้องนอน ลุมพินีนี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
57 ตร.ม.
฿2,800,000
(฿49,123 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 12:01
ขาย คอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77

ขาย คอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ สุขุมวิท 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,500,000
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 11:59
Lumpini Center Sukhumvit 77 I 1B1B 39sq.m. I Line id: ppaokwl22

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
39.72 ตร.ม.
฿1,899,000
(฿47,810 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/03/2569 09:20

โครงการใกล้เคียง Lumpini Center Sukhumvit 77

รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48434 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48219 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit328 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit129 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48370 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48170 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77108 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit175 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77