รูป Maestro 01 Sathorn - Yenakat - รูปที่ 1/19
รูป Maestro 01 Sathorn - Yenakat - รูปที่ 2/19
รูป Maestro 01 Sathorn - Yenakat - รูปที่ 3/19
รูป Maestro 01 Sathorn - Yenakat - รูปที่ 4/19
รูป Maestro 01 Sathorn - Yenakat - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

Maestro 01 Sathorn - Yenakat

มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศสาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
27ยูนิตขาย
16ยูนิตเช่า

มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ไม่ใช่แค่เพียงดีไซน์งดงาม แต่ยังโดดเด่นด้วย Multi-Function ที่เพิ่มพื้นที่ใช้สอยให้เกิดประโยชน์สูงสุด อาทิ ระเบียงอเนกประสงค์ ที่นอกจากจะช่วยเพิ่มพื้นที่ห้องนั่งเล่น ยังใช้เป็นระเบียงตากอากาศได้อีกด้วย สมบูรณ์แบบทุกรายละเอียด พร้อมให้คุณลงตัวกว่าทุกการอยู่อาศัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 16 ห้อง และประกาศขาย 27 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Maestro 01 Sathorn - Yenakat
คอนโดมิเนียม
สาทร กรุงเทพมหานคร
88
2.45 เมตร
2017
65 บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3450ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Seed Mingle

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

ห่างออกไป 270 เมตร

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

ห่างออกไป 330 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Supalai Elite Sathorn - Suanplu

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Park View

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park View

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park View

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Lumpini Place Suanplu - Sathorn

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Saladaeng Residences

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Saladaeng Residences

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด Saladaeng Residences

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Amanta Lumpini

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Amanta Lumpini

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด Amanta Lumpini

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,712 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 2,007 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.5 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,880 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,159 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,446 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,496 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,351 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,731 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,390 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,269 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,655 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,302 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.4 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.8 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,461 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,990 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,514 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,375 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,224 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,686 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,005 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,992 ประกาศ

วัน แบงค็อก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,665 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,485 ประกาศ

สีลมคอมเพล็กซ์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า สีลมคอมเพล็กซ์

มีประกาศให้เช่า 11,256 ประกาศ

ประกาศขาย สีลมคอมเพล็กซ์

มีประกาศขาย 4,892 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,362 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,803 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,053 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,385 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 1,861 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,382 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,450 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,656 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2.2 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 35,916 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,422 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 33,813 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,240 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,131 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,242 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,667 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,406 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,063 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,052 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,438 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,918 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,809 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,105 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 12,941 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,811 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,646 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,370 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 41,896 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,853 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.5 - 50.5 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 1866567)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 1866567)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
68 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2810001)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2810001)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2912023)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2912023)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2926383)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2926383)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2810098)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2810098)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
68 ตร.ม.
฿46,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2059528)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2059528)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ A031235 Maestro 01 Sathorn – Yen Akat

A031235 Maestro 01 Sathorn – Yen Akat

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ 💥CP-10855💥ว่าง ให้ เช่า มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ👉แอดไลน์ @accessliving

💥CP-10855💥ว่าง ให้ เช่า มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ👉แอดไลน์ @accessliving

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
รูปภาพ Maestro 01 Residence | Beautiful 3 Bedroom Duplex Condo - BR60506CD

Maestro 01 Residence | Beautiful 3 Bedroom Duplex Condo - BR60506CD

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
180 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:21
รูปภาพ Rare Unit! 💥 Maestro 01 Sathorn – Yen Akat ยูนิตมุม หายากที่สุด เช่าด่วน 🔥 ใกล้ MRT ลุมพินี

Rare Unit! 💥 Maestro 01 Sathorn – Yen Akat ยูนิตมุม หายากที่สุด เช่าด่วน 🔥 ใกล้ MRT ลุมพินี

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
รูปภาพ #Z1692 ให้เช่าคอนโด Maestro 01 Sathorn-Yenakat

#Z1692 ให้เช่าคอนโด Maestro 01 Sathorn-Yenakat

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50.36 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🏙️ ปล่อยเช่า Maestro 01 Sathorn - Yenakat | ห้องสวย โทนอบอุ่น เลี้ยงสัตว์ได้! 🐶🐱 ทำเลสาทร-เย็นอากาศ ใกล้เมือง แต่ได้ความสงบ เป็นส่วนตัว 🌿✨

🏙️ ปล่อยเช่า Maestro 01 Sathorn - Yenakat | ห้องสวย โทนอบอุ่น เลี้ยงสัตว์ได้! 🐶🐱 ทำเลสาทร-เย็นอากาศ ใกล้เมือง แต่ได้ความสงบ เป็นส่วนตัว 🌿✨

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-4
34.12 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 01:01
รูปภาพ เช่าคอนโด Maestro 01 Sathorn - Yenakat/มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ (D6804010)   ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Maestro 01 Sathorn - Yenakat/มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ (D6804010) ID Line : @condo42

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
68 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ WS7450 🐾 Maestro 01 สาทร–เย็นอากาศ เลี้ยงสัตว์ได้ 🐶🐱 ใจกลางสาทร เพียง 25,000 บาท/เดือน

WS7450 🐾 Maestro 01 สาทร–เย็นอากาศ เลี้ยงสัตว์ได้ 🐶🐱 ใจกลางสาทร เพียง 25,000 บาท/เดือน

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:37
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  Elegant condominium with chandeliers and classic interiors in Yen Akat (AA34008)

🔼🔽 AccomA 📩 Elegant condominium with chandeliers and classic interiors in Yen Akat (AA34008)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
138 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 27/05/2568 09:39

ประกาศขายในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2589222)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
71 ตร.ม.
฿8,990,000
UPDATE !
(฿126,620 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:29
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2381768)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7A
138 ตร.ม.
฿31,900,000
UPDATE !
(฿231,159 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2762343)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
70 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿135,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 1243034)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
51 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿147,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2081871)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
68 ตร.ม.
฿8,659,000
UPDATE !
(฿127,338 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2326503)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
68.5 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿144,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2218001)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
69 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿128,986 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
Modern 3-Bed Condo in Maestro 01 Sathorn Yen Akat

Modern 3-Bed Condo in Maestro 01 Sathorn Yen Akat

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
138 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿210,145 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 70 SQ.M Maestro 01 Sathorn – Yen Akat

2 Bed 2 Bath 70 SQ.M Maestro 01 Sathorn – Yen Akat

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
70.8 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿139,831 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 34Sqm. Maestro 01 Sathorn -Yenakat

1 Bed 34Sqm. Maestro 01 Sathorn -Yenakat

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿167,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 51 Sqm Maestro 01 Sathorn – Yen Akat

1 Bed 51 Sqm Maestro 01 Sathorn – Yen Akat

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
51 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿147,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มาเอสโตร 01 สาทร–เย็นอากาศ 5366793

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
70.8 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿127,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ MD-26086581

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
70.82 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿127,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:40
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Maestro 01 Sathorn - Yenakat พร้อมโอน 🔥MD-26028764

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
70.82 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿127,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:40
⚡รีบจอง! ⚡ห้องสวยแต่งครบ Maestro 01 Sathorn - Yen Akat ใกล้ MRT ลุมพินี

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
34 ตร.ม.
฿5,390,000
UPDATE !
(฿158,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
⚡ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว! ห้องสวยแต่งครบ Maestro 01 Sathorn – Yen Akat ใกล้ MRT ลุมพินี

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
71 ตร.ม.
฿9,300,000
UPDATE !
(฿130,986 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
✨ ขาย มาเอสโตร สาทร-เย็นอากาศ ✨ราคา 25,000,000 บาท

✨ ขาย มาเอสโตร สาทร-เย็นอากาศ ✨ราคา 25,000,000 บาท

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6-10
138 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿181,159 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20250400032..........Maestro 01 Sathorn-Yen Akat, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องทิศใต้, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-9
70.82 ตร.ม.
฿9,300,000
UPDATE !
(฿131,319 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ ใกล้ MRT คลองเตย (ID 1623418)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿5,250,000
UPDATE !
(฿154,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Maestro 01 Sathorn - Yenakat

เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle126 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle62 ประกาศ
คอนโดเลต พิกเซล สาทร

Condolette Pixel Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา

Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Lumpini Park View7 ประกาศ
ขาย Lumpini Park View0 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย Saladaeng Residences35 ประกาศ
อมันตา ลุมพินี

Amanta Lumpini

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Amanta Lumpini70 ประกาศ
ขาย Amanta Lumpini38 ประกาศ