รูป MODIZ Sukhumvit 50 - รูปที่ 1/16
รูป MODIZ Sukhumvit 50 - รูปที่ 2/16
รูป MODIZ Sukhumvit 50 - รูปที่ 3/16
รูป MODIZ Sukhumvit 50 - รูปที่ 4/16
รูป MODIZ Sukhumvit 50 - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

MODIZ Sukhumvit 50

โมดิซ สุขุมวิท 50คลองเตย กรุงเทพมหานคร5.0/5
35ยูนิตขาย
158ยูนิตเช่า

โมดิซ สุขุมวิท 50 MODIZ Sukhumvit 50 พัฒนาโดย บริษัท แอสเซทไวส์ จำกัด คอนโดมิเนียม : 3 อาคาร 3 ทาวเวอร์ อาคาร A สูง 25 ชั้น อาคาร B สูง 25 ชั้น อาคาร C สูง 33 ชั้น โครงการนี้จะอยู่ที่หัวมุมของท้ายซอยสุขุมวิท 50 โครงการนี้มีจุดเด่นอย่างแรกคือสามารถมองเห็นวิวบางกระเจ้าและแม่น้ำเจ้าพระยาได้ อีกทั้งยังมีห้องแบบ Vertical ความสูงพื้นถึงฝ้า 4.4 เมตรด้วยค่ะ ตัวห้องพักนั้นจะเป็นหน้าต่างบานใหญ่ วิวเปิดโล่ง สูดอากาศบริสุทธิ์พร้อมชมวิวพื้นที่สีเขียวของบางกระเจ้าได้ทุกวันแบบไร้ตึกสูงบังสายตา -รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช -ถนนทางรถไฟสายเก่าปากน้ำ ,ถนนสุขุมวิท ,ถนนสุขุมวิท 77 -ทางด่วนฉลองรัช ,ทางด่วนเฉลิมมหานคร ,ทางด่วนบูรพาวิถี -Lotus’s สุขุมวิท 50 : 1.2 กม. ,ตลาดอ่อนนุช : 2.2 กม. ,Gateway เอกมัย : 3.4 กม. -รพ.กล้วยน้ำไท : 2.1 กม. ,รพ.สุขุมวิท : 2.6 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 158 ห้อง และประกาศขาย 35 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

MODIZ Sukhumvit 50
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
582
2.6,4.4 เมตร
2021
60 บาท/ตร.ม.
3
25,33

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3161ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 433 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 219 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 329 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 369 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 361 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 440 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,712 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,437 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.7 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,212 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างออกไป 900 เมตร

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,638 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,343 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.8 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,434 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,534 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,678 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,059 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 1,084 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 50

มีประกาศขาย 308 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,945 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,967 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.08 - 30.82 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

01/05/2564

โครงการใหม่ล่าสุดจาก AssetWise คอนโด High Rise วิวโค้งแม่น้ำเจ้าพระยา โซนสุขุมวิท เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช และ จุดขึ้น-ลงทางด่วนหลัก 2 สาย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (158)

ดูประกาศทั้งหมด (158)
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 21 Duplex ขนาด 29 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

🎉 ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 21 Duplex ขนาด 29 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
29 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

🎉 ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
29 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

🚩 ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 29 sqm 1 Bedroom Condo at Modiz Sukhumvit 50 Phra Khanong Bangkok

29 sqm 1 Bedroom Condo at Modiz Sukhumvit 50 Phra Khanong Bangkok

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
29.1 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : Modiz Sukhumvit 50  (โมดิซ สุขุมวิท 50 ) (บีทีเอส อ่อนนุช) (Rt-01)

ให้เช่าคอนโด : Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50 ) (บีทีเอส อ่อนนุช) (Rt-01)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ for rent : Modiz Sukhumvit 50  ( BTS On Nut) (Rt-01)

for rent : Modiz Sukhumvit 50 ( BTS On Nut) (Rt-01)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30.38 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร B ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร B ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ Code: KJ9925  ให้เช่า MODIZ Sukhumvit 50 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ9925 ให้เช่า MODIZ Sukhumvit 50 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
37 ตร.ม.
฿24,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ Code: 26KJ1839  ให้เช่า MODIZ Sukhumvit 50 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1839 ให้เช่า MODIZ Sukhumvit 50 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
29.7 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

🎊 ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
29 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 21 Duplex ขนาด 29 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

🎊 ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 21 Duplex ขนาด 29 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
29 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

🎉 ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร B ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

🎉 ให้เช่าคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 อาคาร B ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ด่านเก็บค่าผ่านทางพิเศษอาจณรงค์ 3

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #Z4425💥 300169 🔥ให้เช่าคอนโด Modiz Sukhumvit 50

#Z4425💥 300169 🔥ให้เช่าคอนโด Modiz Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z358 ให้เช่าคอนโด Modiz Sukhumvit 50

#Z358 ให้เช่าคอนโด Modiz Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z533 ให้เช่าคอนโด Modiz Sukhumvit 50

#Z533 ให้เช่าคอนโด Modiz Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3872 ให้เช่า Modiz Sukhumvit 50

#S3872 ให้เช่า Modiz Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
40 ตร.ม.
฿25,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน โมดิซ สุขุมวิท 50 | เฟอร์ครบ ใกล้ BTS อ่อนนุช เหมาะลงทุน - U5782686

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿112,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🏢 ขายคอนโด : MODIZ Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13154

🏢 ขายคอนโด : MODIZ Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13154

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
32 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿121,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
[ขาย] คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) ใกล้ BTS อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
42 ตร.ม.
฿5,570,000
UPDATE !
(฿132,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:00
💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
42 ตร.ม.
฿5,570,000
UPDATE !
(฿132,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:50
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ สุขุมวิท 50 2011888

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ สุขุมวิท 50 2011888

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
35.7 ตร.ม.
฿7,360,000
UPDATE !
(฿206,162 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ สุขุมวิท 50 5634818

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ สุขุมวิท 50 5634818

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
41 ตร.ม.
฿5,850,000
UPDATE !
(฿142,683 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ห้องพร้อมผู้เช่า โมดิซ สุขุมวิท 50 | 1 ห้องนอน 24 ตร.ม.|อัตราผลตอบแทนถึง 5.7% ติดต่อเราตอนนี้! 5782686

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿112,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
#b4143 25/11/67 ขายคอนโด มือ1  Modiz Sukhumvit50 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4143 25/11/67 ขายคอนโด มือ1 Modiz Sukhumvit50 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
29 ตร.ม.
฿5,550,000
UPDATE !
(฿191,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#b4144 25/11/67 ขายคอนโด  มือ1  Modiz Sukhumvit50 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4144 25/11/67 ขายคอนโด มือ1 Modiz Sukhumvit50 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
29 ตร.ม.
฿6,080,000
UPDATE !
(฿209,655 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมดิซ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2110098)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.42 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿140,033 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมดิซ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2039456)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿112,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมดิซ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2377645)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿145,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมดิซ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2180589)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
56 ตร.ม.
฿8,858,000
UPDATE !
(฿158,179 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมดิซ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2110035)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.03 ตร.ม.
฿4,270,000
UPDATE !
(฿147,089 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
[ขายพร้อมผู้เช่า วิวแม่น้ำ! P-43309] โมดิซ สุขุมวิท 50 เขตคลองเตย ชั้น 16 อาคาร A วิวเมืองสวย 085-592-2897 Line: @easythaihome

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿106,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:00
1 Bedroom 1 Bathroom 32 SQ.M Modiz Sukhumvit 50

1 Bedroom 1 Bathroom 32 SQ.M Modiz Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿115,313 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
โมดิซ สุขุมวิท 50

โมดิซ สุขุมวิท 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
36.6 ตร.ม.
฿7,410,000
UPDATE !
(฿202,459 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
29.1 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿96,220 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง MODIZ Sukhumvit 50

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93445 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48433 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48219 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit329 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit129 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48369 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48170 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77108 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit173 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77