รูป Mori Haus - รูปที่ 1/39
รูป Mori Haus - รูปที่ 2/39
รูป Mori Haus - รูปที่ 3/39
รูป Mori Haus - รูปที่ 4/39
รูป Mori Haus - รูปที่ 5/39
คอนโดมิเนียม

Mori Haus

โมริ เฮาส์วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
45ยูนิตขาย
91ยูนิตเช่า

MORI = TREES OF LIFEหนึ่งในความฝันของผู้คนวัยทำงาน คือการได้อยู่อาศัยไม่ห่างจากตัวเมือง ใกล้สถานีรถไฟฟ้าเพื่อการเดินทางที่สะดวกสบาย ในขณะเดียวกันสามารถสัมผัสถึงความผ่อนคลาย จากความสดชื่นของต้นไม้ใหญ่ที่รายล้อมอย่างสงบร่มเย็น ความฝันนี้เป็นจุดกำเนิดความคิดที่จะนำป่าขนาดย่อม มาใส่ไว้ในพื้นที่ภูมิทัศน์ขนาดใหญ่ ภายในโครงการ โมริ และรายล้อมด้วยสระว่ายน้ำรูปแบบของทะเลสาบจำลอง ให้คุณเพลิดเพลินไปกับธรรมชาติโดยรอบ และใช้เวลาละเมียดละไมในแมกไม้ กับที่ที่คุณสามารถเรียกว่า “บ้าน”

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 91 ห้อง และประกาศขาย 45 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Mori Haus
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
262
2.7 เมตร
2017
2
7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
18955ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Regent Home Sukhumvit 81

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 434 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 362 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77-2

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77-2

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77-2

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,656 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,269 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,712 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,437 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 7,980 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศขาย 3,353 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,211 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,678 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,059 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,738 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างออกไป 800 เมตร

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,945 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,967 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34

ประเภทแผนผังห้อง

1A-1

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.00 - 35.75 ตร.ม.

1A-1 floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

01/05/2564

คอนโดสไตล์รีสอร์ท ใจกลางสุขุมวิท คอนโดร่มรื่นบรรยากาศดี แวดล้อมไปด้วยต้นไม้สีเขียว

(5)
pu

pu

07/02/2564

ส่วนกลางดีมากคะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (91)

ดูประกาศทั้งหมด (91)
รูปภาพ 🍀 2 ห้องนอน วิวสวย สงบ ราคาดี - Mori Haus 🍀EXCLUSIVE

🍀 2 ห้องนอน วิวสวย สงบ ราคาดี - Mori Haus 🍀

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
68 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:10
รูปภาพ ✅Line:@bkkagent ✅ ให้เช่าคอนโด Mori Haus สุขุมวิท77❗พร้อมอยู่ทันที❗

✅Line:@bkkagent ✅ ให้เช่าคอนโด Mori Haus สุขุมวิท77❗พร้อมอยู่ทันที❗

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿20,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:08
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมริ เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2695698)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมริ เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2695698)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
64 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมริ เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1474887)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมริ เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1474887)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
67 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมริ เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2929017)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมริ เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2929017)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
68 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโดให้เช่า : Mori Haus (โมริ เฮาส์)  (( สถานี อ่อนนุช ))  (Rt-01)

คอนโดให้เช่า : Mori Haus (โมริ เฮาส์) (( สถานี อ่อนนุช )) (Rt-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
68 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 MORI HAUS 21,000 ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 MORI HAUS 21,000 ว่าง✅ ตอบไว

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔥ให้เช่า🔥🪄🎀Mori Haus🎀🪄ห้องสวย ทำเลดี สุขุมวิท อ่อนนุช พระโขนง 🚅BTS พระโขนง🟠🔵PS-32568757💚@propsync

🔥ให้เช่า🔥🪄🎀Mori Haus🎀🪄ห้องสวย ทำเลดี สุขุมวิท อ่อนนุช พระโขนง 🚅BTS พระโขนง🟠🔵PS-32568757💚@propsync

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:21
รูปภาพ ✅ MORIH105 ✅ Line : @p2nproperty

✅ MORIH105 ✅ Line : @p2nproperty

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ #R1496         ให้เช่า Mori HAUS

#R1496 ให้เช่า Mori HAUS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #N0123 ให้เช่า คอนโด โมริ เฮาส์

#N0123 ให้เช่า คอนโด โมริ เฮาส์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.43 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🍃Mori Haus  คอนโดสไตล์รีสอร์ต btsอ่อนนุช โครงการโมริเฮาส์ คอนโด low rise 🍃

🍃Mori Haus คอนโดสไตล์รีสอร์ต btsอ่อนนุช โครงการโมริเฮาส์ คอนโด low rise 🍃

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:23
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โมริ เฮ้าส์ สุขุมวิท 77 (บีทีเอสอ่อนนุข)  (SA-01)

ให้เช่าคอนโด โมริ เฮ้าส์ สุขุมวิท 77 (บีทีเอสอ่อนนุข) (SA-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โมริเฮ้าส์ สุขุมวิท 77 (บีทีเอสอ่อนนุช) (SA-01)

ให้เช่าคอนโด โมริเฮ้าส์ สุขุมวิท 77 (บีทีเอสอ่อนนุช) (SA-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:59
รูปภาพ For Rent: Mori Haus – Stylish Resort-Style Condo in Sukhumvit 77

For Rent: Mori Haus – Stylish Resort-Style Condo in Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:59
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โมริ เฮาส์ BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-83967 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โมริ เฮาส์ BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-83967 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  โมริ เฮาส์ BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-150439 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โมริ เฮาส์ BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-150439 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
66.75 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โมริ เฮาส์ BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-62787 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โมริ เฮาส์ BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-62787 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โมริ เฮาส์ BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-146364 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โมริ เฮาส์ BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-146364 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
67.75 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (45)

ดูประกาศทั้งหมด (45)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมริ เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2727742)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
67.25 ตร.ม.
฿8,550,000
UPDATE !
(฿127,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมริ เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2830735)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿379,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
1 Bedroom 1 Bathroom 35.83 Sq.m Mori Haus

1 Bedroom 1 Bathroom 35.83 Sq.m Mori Haus

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35.8 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿134,078 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 37 SQ.M  at Mori  Haus

1 Bed 1 Bath 37 SQ.M at Mori Haus

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿5,350,000
UPDATE !
(฿144,595 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 36 Sq.m Mori Haus

1 Bedroom 1 Bathroom 36 Sq.m Mori Haus

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 47 SQ.M Mori Haus

1 Bedroom 1 Bathroom 47 SQ.M Mori Haus

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
47 ตร.ม.
฿7,590,000
UPDATE !
(฿161,489 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 37 Sq.m Mori Haus

1 Bedroom 1 Bathroom 37 Sq.m Mori Haus

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿175,676 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 36 SQ.M Mori Haus

1 Bedroom 1 Bathroom 36 SQ.M Mori Haus

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿6,140,000
UPDATE !
(฿170,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขาย/ให้เช่า Mori Haus 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 35 ตารางเมตร

ขาย/ให้เช่า Mori Haus 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 35 ตารางเมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿4,750,000
UPDATE !
(฿135,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 36 Sq.m Mori Haus

1 Bedroom 1 Bathroom 36 Sq.m Mori Haus

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿4,750,000
UPDATE !
(฿131,944 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 36 Sq.m Mori Haus

1 Bedroom 1 Bathroom 36 Sq.m Mori Haus

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿144,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
🚨โอกาสเดียวในตอนนี้! Mori Haus อ่อนนุช ขาย 1 ห้องนอนวิวสวน ขนาดใหญ่ ใกล้ Habito - U1409218

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46.52 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿126,827 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมริ เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2453817)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36.25 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿118,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมริ เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2571711)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿126,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมริ เฮาส์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2468950)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.5 ตร.ม.
฿4,430,000
UPDATE !
(฿121,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
🔥Rare Item! ! Mori Haus (Foreign Quota) 2 ห้องนอน ขนาดใหญ่ 82.8 ตรม ตึก A ห้องมุม มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 14.99 ล้าน!

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
82.8 ตร.ม.
฿14,990,000
UPDATE !
(฿181,039 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:03
🔥ขายด่วน! Mori Haus 2 ห้องนอน 68.7 ตรม ชั้น 5 วิวสวนด้านนอก แต่งครบ มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 10.5 ล้าน!

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
68.7 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿152,838 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:03
🔥Rare Item! ! Mori Haus 3 ห้องนอน 117.5 ตรม ห้องมุม มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 18.9 ล้าน! มีเพียง 5 ห้องทั้งโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
117.5 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿160,851 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:03
🔥ขายด่วน🔥Mori Haus (Foreign Quota) 1 ห้องนอน, 46.26 ตรม พร้อมอ่างอาบน้ำ แต่งครบ🔥เริ่มเพียง 5.49 ล้าน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46.26 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿118,677 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Mori Haus

รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48434 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48219 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit328 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit129 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48370 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48170 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77108 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit175 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77-2
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77-2

Lumpini Ville Sukhumvit 77-2