รูป NIA by Sansiri - รูปที่ 1/51
รูป NIA by Sansiri - รูปที่ 2/51
รูป NIA by Sansiri - รูปที่ 3/51
รูป NIA by Sansiri - รูปที่ 4/51
รูป NIA by Sansiri - รูปที่ 5/51
คอนโดมิเนียม

NIA by Sansiri

เนีย บาย แสนสิริวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
180ยูนิตเช่า

ONE STEP CLOSER แค่ใกล้...ก็ได้เปรียบ“ใกล้” ทุกที่ ชีวิตก็เลยดีทุกด้าน”

พบคอนโดมิเนียมที่พาคุณไปถึงทุกจุดหมายได้เร็วขึ้นบนทำเลสุขุมวิท 71 ที่อยู่ใกล้ทั้งทางด่วน รถไฟฟ้า สถานที่สำคัญ และย่านไลฟ์สไตล์ชั้นนำมากมายไปไหนก็ใกล้ พักผ่อนก็ง่าย ให้คุณได้เปรียบกว่าใคร ในทุกสเต็ปการใช้ชีวิต

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 180 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

NIA by Sansiri
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
419
2023
1
19
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
18961ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Regent Home Sukhumvit 81

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 433 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 219 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 329 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 369 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 361 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Tree Onnut Station

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,657 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,273 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,706 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,436 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,347 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,903 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.7 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 7,981 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศขาย 3,351 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,212 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.4 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,896 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,922 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,043 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,737 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างออกไป 890 เมตร

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,942 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,963 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.75 - 29.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (179)

ดูประกาศทั้งหมด (179)
รูปภาพ ให้เช่า 🔥 NIA by Sansiri 🔥 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS พระโขนงEXCLUSIVE

ให้เช่า 🔥 NIA by Sansiri 🔥 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS พระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เนีย บาย แสนสิริ NIA by Sansiri  (B11016) ID Line : @pccenterPREMIUM

เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ NIA by Sansiri (B11016) ID Line : @pccenter

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:34
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

🚩 ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

🚩 ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
29 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 35 SQ.M NIA By Sansiri

1 Bed 1 Bath 35 SQ.M NIA By Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:09
รูปภาพ Nia by Sanskrit สุขุมวิท71 ชั้น4 ขนาด 24 ตรม  เช่า 13,000 /เดือน  Line ID : @wealth.co

Nia by Sanskrit สุขุมวิท71 ชั้น4 ขนาด 24 ตรม เช่า 13,000 /เดือน Line ID : @wealth.co

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:08
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เนีย บาย แสนสิริ ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2517235)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เนีย บาย แสนสิริ ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2517235)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
51 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
23 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
23 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
29 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
29 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ Code: 26KJ2268  ให้เช่า NIA by Sansiri 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2268 ให้เช่า NIA by Sansiri 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ Code: 26KJ1921  ให้เช่า NIA by Sansiri 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1921 ให้เช่า NIA by Sansiri 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

🎉 ให้เช่าคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

ขายคอนโด เนีย บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
51 ตร.ม.
฿8,650,000
UPDATE !
(฿169,608 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เนีย บาย แสนสิริ ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1370865)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48.13 ตร.ม.
฿7,558,800
UPDATE !
(฿157,050 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
Modern 1-Bedroom Condo in Phra Khanong Bangkok

Modern 1-Bedroom Condo in Phra Khanong Bangkok

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.1 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿137,113 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขายด่วน 📍 NIA by Sansiri 📍 เดินทางสะดวก ใกล้ BTS พระโขนง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿126,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
ขายด่วน 🔥 NIA by Sansiri 🔥 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿126,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เนีย บาย แสนสิริ ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1541552)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿110,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
NIA by Sansiri 2 bedrooms, for sale

NIA by Sansiri 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
48.13 ตร.ม.
฿6,680,000
UPDATE !
(฿138,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง NIA by Sansiri

รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48433 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48219 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit329 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit129 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48369 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48170 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77108 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit173 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77