รูป Niche Mono Sukhumvit 50 - รูปที่ 1/15
รูป Niche Mono Sukhumvit 50 - รูปที่ 2/15
รูป Niche Mono Sukhumvit 50 - รูปที่ 3/15
รูป Niche Mono Sukhumvit 50 - รูปที่ 4/15
รูป Niche Mono Sukhumvit 50 - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Niche Mono Sukhumvit 50

นิช โมโน สุขุมวิท 50คลองเตย กรุงเทพมหานคร5.0/5
20ยูนิตขาย
43ยูนิตเช่า

นิช โมโน สุขุมวิท 50 Niche Mono Sukhumvit 50 พัฒนาโดย บริษัท เสนาดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 434 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น โครงการตั้งอยู่ในซอยเริ่มเจริญที่เข้าได้จากซอยสุขุมวิท 50 ห่างจากถนนสุขุมวิทประมาณ 900 ม. มีห้องพักให้เลือกแบบสตูดิโอ, 1 ห้องนอน และ 2 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวก ภายในโครงการครบครัน Shutter Bus รับส่ง, โซลาร์เซลล์ พลังงานไฟฟ้าจากแสงอาทิตย์ -รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช -ทางด่วนสุขุมวิท 62 – สุขุมวิท 50, ทางด่วน รามอินทรา-อาจณรงค์, ทางด่วนบูรพาวิถี -The Beacon Place, The Phyll, Century The Movie Plaza, Summer Hill, Gateway เอกมัย Major เอกมัย, ตลาดอ่อนนุช -Wells International School, ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท -ร.พ.กล้วยน้ำไท, ร.พ.สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 43 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Niche Mono Sukhumvit 50
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
434
2.4 เมตร
2018
40 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

เสนา logo

เสนา

132โครงการ
3637ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 472 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

Aspire Rama 4

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 446 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 217 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 234 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 149 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 351 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 182 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 389 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 17,181 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,412 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 9,177 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,565 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.3 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,994 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,732 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.9 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,425 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,461 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 20,027 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,428 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,050 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.1 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 23,095 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,741 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,860 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,375 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,612 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,507 ประกาศ

สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 1,154 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 50

มีประกาศขาย 323 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,244 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,241 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 24,720 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 9,177 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(6 รีวิวโครงการ)
The LESTATE

The LESTATE

21/07/2564

ทำเลดี เดินทางสะดวก หาของกินง่าย นิติบริการดี

(5)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

01/05/2564

ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช พร้อม Shutter Bus รับส่ง ใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วน

(5)
Prompt You Real Estate

Prompt You Real Estate

27/04/2564

ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ใกล้ BTS, ส่วนกลางดี, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Theresa S.

Theresa S.

27/04/2564

ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ใกล้ BTS, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Nanni S.

Nanni S.

27/04/2564

มีความเป็นส่วนตัว สำหรับคนไม่ชอบความวุ่นวาย นิติบุคคลดูแลทั่วถึง สะดวกเดินทางง่าย มีรถรับส่งและวินหน้าโครงการ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (43)

ดูประกาศทั้งหมด (43)
รูปภาพ สายสุขุมวิท | BTS อ่อนนุช | 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ | 32 ตร.ม. | The Niche Mono Sukhumvit 50 | ADD01769

สายสุขุมวิท | BTS อ่อนนุช | 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ | 32 ตร.ม. | The Niche Mono Sukhumvit 50 | ADD01769

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:57
รูปภาพ  🎈#PO2307_082  🎈💥ด่วน💥ว่าง30 มี.ค69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣3️⃣ k.🔥🔥#ใกล้BTSอ่อนนุชคอนโด  นิชโมโนสุขุมวิท50

🎈#PO2307_082 🎈💥ด่วน💥ว่าง30 มี.ค69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣3️⃣ k.🔥🔥#ใกล้BTSอ่อนนุชคอนโด นิชโมโนสุขุมวิท50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  นิช โมโน สุขุมวิท 50 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-114289 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท 50 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-114289 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  นิช โมโน สุขุมวิท 50 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-22879 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท 50 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-22879 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  นิช โมโน สุขุมวิท 50 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-81147 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท 50 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-81147 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ Niche mono Sukhumvit 50 ✅🏠 For rent Only 13,000/month

Niche mono Sukhumvit 50 ✅🏠 For rent Only 13,000/month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น  1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดอ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดอ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น nan
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
รูปภาพ ให้เช่า นิช โมโน สุขุมวิท 50 1ห้องนอน  ชั้น6  อาคารB  ใกล้ BTS อ่อนนุช

ให้เช่า นิช โมโน สุขุมวิท 50 1ห้องนอน ชั้น6 อาคารB ใกล้ BTS อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดอ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท 50 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดอ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท 50 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดอ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท 50 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดอ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดอ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดอ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ เช่าคอนโด Niche Mono Sukhumvit 50/นิช โมโน สุขุมวิท 50 (E6808028)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Niche Mono Sukhumvit 50/นิช โมโน สุขุมวิท 50 (E6808028) ID Line : @condo101

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
29 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
รูปภาพ A032750 The Niche Mono Sukhumvit 50

A032750 The Niche Mono Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
47 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ #R9393 🎉 230269 ให้เช่าคอนโด The Niche Mono Sukhumvit 50

#R9393 🎉 230269 ให้เช่าคอนโด The Niche Mono Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.52 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2173 ให้เช่า The Niche Mono Sukhumvit 50

#R2173 ให้เช่า The Niche Mono Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3176 ให้เช่า The Niche Mono Sukhumvit 50

#S3176 ให้เช่า The Niche Mono Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R414 ให้เช่า The Niche Mono Sukhumvit 50   นิช โมโน สุขุมวิท 50 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 28.52 ตรม.  อาคาร A ชั้น 7

#R414 ให้เช่า The Niche Mono Sukhumvit 50 นิช โมโน สุขุมวิท 50 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 28.52 ตรม. อาคาร A ชั้น 7

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.52 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R916 ให้เช่า The Niche Mono Sukhumvit 50   นิช โมโน สุขุมวิท 50 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 28 ตารางเมตร  ชั้น 3 ตึก A

#R916 ให้เช่า The Niche Mono Sukhumvit 50 นิช โมโน สุขุมวิท 50 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 28 ตารางเมตร ชั้น 3 ตึก A

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2030💥230868🔥ให้เช่าคอนโด The Niche Mono Sukhumvit 50

#Z2030💥230868🔥ให้เช่าคอนโด The Niche Mono Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.86 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

#SC12332   📌 ขาย | 🟦🟨 นิช โมโน สุขุมวิท 50🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC12332 📌 ขาย | 🟦🟨 นิช โมโน สุขุมวิท 50🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿2,575,000
UPDATE !
(฿91,964 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
23.5 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

23.5 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23.5 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿76,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
27.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

27.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿85,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ นิช โมโน สุขุมวิท 50 1938937

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ นิช โมโน สุขุมวิท 50 1938937

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.52 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿94,320 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
🏙️ ลดราคาสุด คอนโด 1 ห้องนอน สไตล์โมเดิร์น🏙️ ทำเลอ่อนนุช ใกล้ BTS อ่อนนุช - U2000265

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.64 ตร.ม.
฿2,343,000
UPDATE !
(฿76,469 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
💥SL-9825💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี นิช โมโน สุขุมวิท 50👉แอดไลน์ @cozycondo

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.52 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿87,658 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:52
💥SL-9480💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี นิช โมโน สุขุมวิท 50👉แอดไลน์ @fastcondo

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿2,370,000
UPDATE !
(฿84,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:52
ขายด่วน ✨ Niche Mono Sukhumvit 50 ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿91,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
P-150250 — ขายคอนโดสภาพใหม่ ใกล้ BTS อ่อนนุช - The Niche Mono Sukhumvit 50 โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿91,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:10
ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดอ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿2,370,000
UPDATE !
(฿84,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:30

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿2,370,000
UPDATE !
(฿84,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:30
คอนโดต้องการขาย เดอะนิช โมโน สุขุมวิท 50  ซอยเริ่มเจริญ  พระโขนง คลองเตย 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย เดอะนิช โมโน สุขุมวิท 50 ซอยเริ่มเจริญ พระโขนง คลองเตย 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿93,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:10
DL26020713 ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท 50 (Niche Mono Sukhumvit 50) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.52 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿84,151 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
🔴S2452🟡 ขายถูกมาก👍 Niche Mono Sukhumvit 50 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿2,370,000
UPDATE !
(฿84,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นิช โมโน สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2657984)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿116,129 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นิช โมโน สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2008774)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.51 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿87,689 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นิช โมโน สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1263935)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
28 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿110,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นิช โมโน สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2078323)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
28 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿92,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด สตูดิโอ ที่ นิช โมโน สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2758472)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿87,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/03/2569 19:09

โครงการใกล้เคียง Niche Mono Sukhumvit 50

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93472 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93143 ประกาศ
แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4193 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4109 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48446 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48217 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit351 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit135 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48387 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48182 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77109 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit179 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit86 ประกาศ