รูป Quintara Arte Sukhumvit 52 - รูปที่ 1/32
รูป Quintara Arte Sukhumvit 52 - รูปที่ 2/32
รูป Quintara Arte Sukhumvit 52 - รูปที่ 3/32
รูป Quintara Arte Sukhumvit 52 - รูปที่ 4/32
รูป Quintara Arte Sukhumvit 52 - รูปที่ 5/32
คอนโดมิเนียม

Quintara Arte Sukhumvit 52

ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52พระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
15ยูนิตขาย
26ยูนิตเช่า

ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 Quintara Arte Sukhumvit 52 พัฒนาโดย บริษัท อีสเทอร์น สตาร์ เรียล เอสเตท จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 154 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 52 ตกแต่งสไตล์รีสอร์ท เติมเต็มศิลปะการใช้ชีวิตอย่างมีชีวาตามสไตล์ในแบบของคุณ ด้วยความสะดวกสบายที่จะทำให้คุณได้ช่วงเวลาที่เหลือในแต่ละวันมากยิ่งขึ้น สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -ทางพิเศษเฉลิมมหานคร -รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช -Century The Movie Plaza อ่อนนุช, Habito Mall, Major Sukhunvit, Big C Extra อ่อนนุช, People Park, Bangkok Mall, Central บางนา, ตลาดอ่อนนุช -Bangkok Prep, Wells International School, Anglo Singapore International School -รพ.กล้วยน้ำไท, รพ.สุขุมวิท, รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.บำรุงราษฏร์ -ไบเทค บางนา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 26 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Quintara Arte Sukhumvit 52
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
154
2.6 เมตร
2021
60 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

อีสเทอร์น สตาร์ logo

อีสเทอร์น สตาร์

16โครงการ
547ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 230 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 448 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 230 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 358 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 388 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 173 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 380 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 9,403 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,701 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,628 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,429 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.5 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,792 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 18,389 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 57,254 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 21,344 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 20,523 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,460 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,663 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.2 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 23,566 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,967 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,380 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,244 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 40,555 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,872 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 70,688 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 26,528 ประกาศ

สุขุมวิท 52

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 52

มีประกาศให้เช่า 396 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 52

มีประกาศขาย 212 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,722 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 56.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
รูปภาพ  Quintara Arte Sukhumvit 52, ใกล้btsอ่อนนุช, มีห้างLotusอยู่หน้าปากซอย, 1ห้องนอนให้เช่า14kเท่านั้นPREMIUM

Quintara Arte Sukhumvit 52, ใกล้btsอ่อนนุช, มีห้างLotusอยู่หน้าปากซอย, 1ห้องนอนให้เช่า14kเท่านั้น

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.5 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2337876)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2337876)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
52 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ 36.6 sqm modern condo at Quintara Arte Sukhumvit 52 Bang Chak Bangkok

36.6 sqm modern condo at Quintara Arte Sukhumvit 52 Bang Chak Bangkok

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.6 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:45
รูปภาพ ondo for Rent Near BTS On Nut | Quintara Arte Sukhumvit 52 Only 500m to BTS | Line: @condobkk

ondo for Rent Near BTS On Nut | Quintara Arte Sukhumvit 52 Only 500m to BTS | Line: @condobkk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:35
รูปภาพ Condo for Rent Near BTS On Nut | Quintara Arte Sukhumvit 52 Only 500m to BTS | Line: @condobkk

Condo for Rent Near BTS On Nut | Quintara Arte Sukhumvit 52 Only 500m to BTS | Line: @condobkk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:35
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Quintara Suhumvit52. 1นอน 44ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Quintara Suhumvit52. 1นอน 44ตร.ม. Line id: @pfagent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:51
รูปภาพ 🌟 คอนโดสไตล์ Modern Quintara Arte Sukhumvit 52 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ – เอกมัย เดินทางสะดวก

🌟 คอนโดสไตล์ Modern Quintara Arte Sukhumvit 52 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ – เอกมัย เดินทางสะดวก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:42
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด QUINTARA ARTE Sukhumvit 52 คอนโดใหม่แต่งครบพร้อมเข้าอยู่ใกล้รถไฟฟ้าBTSอ่อนนุช!!

ให้เช่าคอนโด QUINTARA ARTE Sukhumvit 52 คอนโดใหม่แต่งครบพร้อมเข้าอยู่ใกล้รถไฟฟ้าBTSอ่อนนุช!!

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿14,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:39
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2616128)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2616128)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.6 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1959887)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1959887)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43.5 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2531262)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2531262)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.6 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2610598)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2610598)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.6 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2579772)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2579772)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43.5 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2524767)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2524767)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43.5 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2507757)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2507757)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43.5 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2783447)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2783447)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ #A124226 ✅ 31/1/69  ให้เช่า Quintara Arte Sukhumvit 52 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124226 ✅ 31/1/69 ให้เช่า Quintara Arte Sukhumvit 52 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.6 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:42
รูปภาพ DL26031255 ให้เช่าคอนโด ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 (Quintara Arte Sukhumvit 52) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26031255 ให้เช่าคอนโด ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 (Quintara Arte Sukhumvit 52) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:01
รูปภาพ P-50386 — ให้เช่าคอนโดแต่งสวย ใกล้ BTS อ่อนนุช - Quintara Arte Sukhumvit 52 ชั้น 2 ราคา 20,000 บาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

P-50386 — ให้เช่าคอนโดแต่งสวย ใกล้ BTS อ่อนนุช - Quintara Arte Sukhumvit 52 ชั้น 2 ราคา 20,000 บาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:10

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

🔥🔥🔥 ขายคอนโด  ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-137220 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-137220 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1439689)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
78 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿124,359 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
1 Bed 1 Bath 36 SQ.M Quintara Arte Sukhumvit 52

1 Bed 1 Bath 36 SQ.M Quintara Arte Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36.5 ตร.ม.
฿4,730,000
UPDATE !
(฿129,589 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 53 SQ.M Quintara Arte Sukhumvit 52

2 Bed 2 Bath 53 SQ.M Quintara Arte Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
53 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿131,887 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 43 SQ.M Quintara Arte Sukhumvit 52

1 Bed 1 Bath 43 SQ.M Quintara Arte Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43.5 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿133,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 35 SQ.M Quintara Arte Sukhumvit 52

1 Bed 1 Bath 35 SQ.M Quintara Arte Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿4,120,000
UPDATE !
(฿117,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
🚩 ขายคอนโด ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ เดอะฟิลล์ สุขุมวิท 54

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿130,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
📌 ขายคอนโด ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ เดอะฟิลล์ สุขุมวิท 54

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿130,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
P-38685 วิวเมืองสวย! ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช ราคาดี 5.4 ล้าน! | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿125,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:10
🔺 ขายคอนโด ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ เดอะฟิลล์ สุขุมวิท 54

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿130,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:00
DL26031340 ขายคอนโด ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 (Quintara Arte Sukhumvit 52) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿117,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
DL26010455 ขายคอนโด ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 (Quintara Arte Sukhumvit 52) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34.91 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿95,961 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
🎉 ขายคอนโด ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ เดอะฟิลล์ สุขุมวิท 54

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿130,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
ขายคอนโด Quintara Arte Sukhumvit 52 ขนาด 1 ห้องนอน 34 ตรม. วิวสระ ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้ BTS อ่อนนุช เพียง 400 ม.

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.08 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿161,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
Quintara Arte Sukhumvit 52 1 bedroom, for sale

Quintara Arte Sukhumvit 52 1 bedroom, for sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34 ตร.ม.
฿4,570,000
UPDATE !
(฿134,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Quintara Arte Sukhumvit 52

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93477 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93142 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48448 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48220 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit358 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit134 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48388 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48173 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77110 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit182 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit82 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77