รูป Quintara Treehaus Sukhumvit 42 - รูปที่ 1/4
รูป Quintara Treehaus Sukhumvit 42 - รูปที่ 2/4
รูป Quintara Treehaus Sukhumvit 42 - รูปที่ 3/4
รูป Quintara Treehaus Sukhumvit 42 - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

Quintara Treehaus Sukhumvit 42

ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42คลองเตย กรุงเทพมหานคร5.0/5
29ยูนิตขาย
53ยูนิตเช่า

ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 Quintara Treehaus Sukhumvit 42 พัฒนาโดย บริษัท อีสเทอร์น สตาร์ เรียล เอสเตท จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 304 ยูนิต ตัวโครงการตั้งอยู่ในซอยบาร์โบส 2 ถนนสุขุมวิท 42 ใช้ชีวิต ใกล้ชิดธรรมชาติ ในความเป็นส่วนตัวใจกลางเมือง บรรยากาศร่มรื่นไปด้วยพื้นที่สีเขียวทั่วโครงการ สวนพักผ่อนชั้นดาดฟ้า พร้อมระบบรักษาความปลอดภัยพรีเมียมตลอด 24 ชม. เดินทางสะดวกสบาย รายล้อมด้วยแหล่งอำนวยความสะดวก -รถไฟฟ้า BTS เอกมัย -ถนนสุขุมวิท, พระราม 4, ถนนกล้วยน้ำไท -ทางพิเศษเฉลิมมหานคร -Gateway เอกมัย, Major เอกมัย, Park Lane, สวนเพลิน มาร์เก็ต, The Commons, Emporium -รพ.สุขุมวิท, รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 53 ห้อง และประกาศขาย 29 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Quintara Treehaus Sukhumvit 42

ชื่ออื่นๆ

  • QUINTARA TREEHAUS สุขุมวิท 42
  • QUINTARA TREEHAUS SUKHUMVIT 42
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
304
2.6 เมตร
2020
55 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

อีสเทอร์น สตาร์ logo

อีสเทอร์น สตาร์

16โครงการ
529ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 434 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 448 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 594 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 340 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,214 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,638 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,657 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,273 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,343 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,905 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.3 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,058 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,174 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 930 เมตร

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,434 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,534 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,681 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,102 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,678 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,059 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,902 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,126 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,487 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,072 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,947 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,165 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,251 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29 - 40 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Nanni S.

Nanni S.

27/04/2564

โครงการใหม่ มีความเป็นส่วนตัวและความปลอดภัยสูง เดินจากเกตเวย์เอกมัยแค่เพียง600เมตร

(5)
CONDORENTAL

CONDORENTAL

04/02/2564

โครงการใหม่ ให้บรรยากาศเหมือนพักโรงแรม แต่มีความสะดวกสบายในการเดินทาง ใกล้bts

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (53)

ดูประกาศทั้งหมด (53)
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

🎊 ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ คอนโดหรูใจกลางพระโขนง สุขุมวิท 42 พื้นที่ 41 ตร.ม. 1 ห้องนอน

คอนโดหรูใจกลางพระโขนง สุขุมวิท 42 พื้นที่ 41 ตร.ม. 1 ห้องนอน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
41 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:09
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

📌 ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ ✅ QTTH103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ QTTH103 ✅ Line : @p2nproperty

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ #P052 🏢 𝙌𝙪𝙞𝙣𝙩𝙖𝙧𝙖 𝙏𝙧𝙚𝙚𝙝𝙖𝙪𝙨 𝙎𝙪𝙠𝙝𝙪𝙢𝙫𝙞𝙩 𝟰𝟮

#P052 🏢 𝙌𝙪𝙞𝙣𝙩𝙖𝙧𝙖 𝙏𝙧𝙚𝙚𝙝𝙖𝙪𝙨 𝙎𝙪𝙠𝙝𝙪𝙢𝙫𝙞𝙩 𝟰𝟮

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.1 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S478 ให้เช่า Quintara Treehaus Sukhumvit 42  ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท42  รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  ชั้น4 ขนาด55.52ตรม

#S478 ให้เช่า Quintara Treehaus Sukhumvit 42 ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท42 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น4 ขนาด55.52ตรม

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
55.52 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5205  ให้เช่าคอนโด Quintara Treehaus Sukhumvit 42

#R5205 ให้เช่าคอนโด Quintara Treehaus Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8220 🎉 151268  ให้เช่าคอนโด Quintara Treehaus Sukhumvit 42

#R8220 🎉 151268 ให้เช่าคอนโด Quintara Treehaus Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #P243 Quintara Treehaus Sukhumvit 42

#P243 Quintara Treehaus Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3018 ให้เช่า Quintara Tree Haus Sukhumvit42

#S3018 ให้เช่า Quintara Tree Haus Sukhumvit42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z812 ให้เช่า Quintara Treehaus Sukhumvit 42

#Z812 ให้เช่า Quintara Treehaus Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.1 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z853  ให้เช่าคอนโด Quintara Treehaus Sukhumvit 42

#Z853 ให้เช่าคอนโด Quintara Treehaus Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

🔺 ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 BTS เอกมัย BTS Ekkamai 600 เมตร ราคา 32,000 บาทต่อเดือน

ให้เช่า คอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 BTS เอกมัย BTS Ekkamai 600 เมตร ราคา 32,000 บาทต่อเดือน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น .
46 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:14
รูปภาพ ให้เช่า Quintana Treehaus สุขุมวิท 42 เฟอร์ฯครบ 40 ตรม. 25,000 ต่อเดือน

ให้เช่า Quintana Treehaus สุขุมวิท 42 เฟอร์ฯครบ 40 ตรม. 25,000 ต่อเดือน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:07
รูปภาพ ให้เช่าห้องพัก 1 ห้องนอนพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน ในโครงการ Quintara Treehaus Sukhumvit 42 เดินไปสถานี BTS เอกมัยได้

ให้เช่าห้องพัก 1 ห้องนอนพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน ในโครงการ Quintara Treehaus Sukhumvit 42 เดินไปสถานี BTS เอกมัยได้

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:06
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Quintara Treehaus Sukhumvit 42 (ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6260

🏢 ให้เช่าคอนโด : Quintara Treehaus Sukhumvit 42 (ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6260

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ Condo for rent  :  Quintara Treehaus Sukhumvit 42  ((  Phetchaburi Station  )) MK-02  line @livingbkk

Condo for rent : Quintara Treehaus Sukhumvit 42 (( Phetchaburi Station )) MK-02 line @livingbkk

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 (บีทีเอสเอกมัย)  (SA-01)

ให้เช่าคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 (บีทีเอสเอกมัย) (SA-01)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
P-121569 ต้องการขายคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 Khwaeng Phra Khanong, Khet Khlong Toei, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿140,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:10
🚩 ขายคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ Gateway เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿137,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
ขายคอนโด Quintara Treehaus Sukhumvit 42 คอนโด low rise ย่านเอกมัย ที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีระบบความปลอดภัยดีมาก- SW002939

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿3,999,000
UPDATE !
(฿137,897 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
🔥ราคาดี 4.1 ลบ🔥- 1 นอน ห้องสวย บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS เอกมัย 600 ม. ที่  Quintara Treehaus Sukhumvit 42 / ขายคอนโด

🔥ราคาดี 4.1 ลบ🔥- 1 นอน ห้องสวย บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS เอกมัย 600 ม. ที่ Quintara Treehaus Sukhumvit 42 / ขายคอนโด

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31.68 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿129,419 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:52
P-142621 ต้องการขายคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 Sukhumvit Rd, Phra Khanong, Khlong Toei, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿137,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:40
2นอน 2น้ำ layout ดีที่สุด คุ้มที่สุดในโครงการ! 1992482

2นอน 2น้ำ layout ดีที่สุด คุ้มที่สุดในโครงการ! 1992482

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
46.11 ตร.ม.
฿6,490,000
UPDATE !
(฿140,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 1723950

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
🔥 Quintara Treehaus Sukhumvit 42 🔥 ขายคอนโด 1ห้องนอน ราคาพิเศษ!!

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿109,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:00
1 Bed 29 SQ.M Quintara Treehaus Sukhumvit 42

1 Bed 29 SQ.M Quintara Treehaus Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.6 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿134,797 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 32.1 Sq.m Quintara Treehaus Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2 Tower B
32.1 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿155,763 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 55 SQ.M Quintara Treehaus Sukhumvit 42

2 Bed 55 SQ.M Quintara Treehaus Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿8,950,000
UPDATE !
(฿162,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 32 SQ.M Quintara Treehaus Sukhumvit 42

1 Bed 32 SQ.M Quintara Treehaus Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32.1 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿140,187 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 32 SQ.M Quintara Treehaus Sukhumvit 42

1 Bed 32 SQ.M Quintara Treehaus Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿128,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 40 SQ.M. Quintara Treehaus Sukhumvit 42

1 Bed 40 SQ.M. Quintara Treehaus Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿160,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
🌿 ขายคอนโดใกล้ รถไฟฟ้า ที่ ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42

🌿 ขายคอนโดใกล้ รถไฟฟ้า ที่ ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿122,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:20
A035501 Quintara Treehaus Sukhumvit 42

A035501 Quintara Treehaus Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
55.52 ตร.ม.
฿7,500,000
NEW !
(฿135,086 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
DL26020155 ขายคอนโด ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 (QUINTARA TREEHAUS SUKHUMVIT42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.1 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿142,991 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
🏠✨ Quintara Treehaus Sukhumvit 42 | 1 Bedroom for Sale (HBH-SKV-17)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿122,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Quintara Treehaus Sukhumvit 42

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4182 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4103 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48434 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48219 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai376 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48370 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48170 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit175 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix594 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42340 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42175 ประกาศ