รูป Siamese Ratchakru - รูปที่ 1/8
รูป Siamese Ratchakru - รูปที่ 2/8
รูป Siamese Ratchakru - รูปที่ 3/8
รูป Siamese Ratchakru - รูปที่ 4/8
รูป Siamese Ratchakru - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Siamese Ratchakru

ไซมิส ราชครูพญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
40ยูนิตขาย
80ยูนิตเช่า

ไซมิส ราชครู คอนโด High Rise บนถนนพหลโยธินติดถนนใหญ่ในโซนอารีย์ ติดรถไฟฟ้า BTS ถึง 2 สถานี ทั้งสถานีอารีย์ และสถานีสนามเป้า ยูนิตห้องขนาดเหมาะสม ออกแบบสวยงาม พร้อมสาธารณูปโภคครบครัน ทั้งฟิตเนส และสระว่ายน้ำ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 80 ห้อง และประกาศขาย 40 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Siamese Ratchakru

ชื่ออื่นๆ

  • Siamese ราชครู
  • Siamese RatchaKru
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
249
- เมตร
2014
50.00 บาท/ตร.ม.
2
28

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไซมิส  logo

ไซมิส

36โครงการ
1738ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Centric Ari Station

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Noble Reform

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Reform

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reform

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Monument Sanampao

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Noble Lite

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Lite

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Lite

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Noble RE D

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble RE D

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Noble RE D

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Noble Reflex

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Reflex

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reflex

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Seed Phaholyothin

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Phaholyothin

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Centric Scene Phaholyothin 9

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Scene Phaholyothin 9

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Scene Phaholyothin 9

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

BTS อารีย์

ห่างออกไป 440 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,680 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 589 ประกาศ

BTS สนามเป้า

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 1,586 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามเป้า

มีประกาศขาย 624 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,092 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,929 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,996 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,857 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 21,105 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,830 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 4.1 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,729 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,189 ประกาศ

รร.ศรีอยุธยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,680 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,841 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,664 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 4,062 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.9 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,589 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 13,151 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 5,150 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,475 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,919 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,614 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,560 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,090 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,142 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 16,775 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,552 ประกาศ

อาคารไอบีเอ็ม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศให้เช่า 1,581 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศขาย 510 ประกาศ

ซอยอารีย์

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,800 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,112 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,254 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,394 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 17,143 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,563 ประกาศ

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 15,217 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 5,174 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 15,637 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,538 ประกาศ

พหลโยธิน 2

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 2

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 2

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,549 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 2,035 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,992 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,641 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,498 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,817 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,824 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 3,064 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31.05 - 44.23 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (80)

ดูประกาศทั้งหมด (80)
รูปภาพ P-47094 2 ห้องนอน วิวเมืองสวย! ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS อารีย์ 37,000 บาท | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

P-47094 2 ห้องนอน วิวเมืองสวย! ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS อารีย์ 37,000 บาท | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
64 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:40
รูปภาพ 📍ให้เช่า คอนโด ไซมิส ราชครู | 2 ห้องนอน 64 ตร.ม. |ใกล้ BTS สนามเป้า

📍ให้เช่า คอนโด ไซมิส ราชครู | 2 ห้องนอน 64 ตร.ม. |ใกล้ BTS สนามเป้า

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-30
64 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
รูปภาพ 📌 ให้เช่าด่วน‼️ คอนโด ไซมีส ราชครู คอนโด BTS-อารีย์ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี

📌 ให้เช่าด่วน‼️ คอนโด ไซมีส ราชครู คอนโด BTS-อารีย์ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ไซมีส ราชครู คอนโด MD-26085879

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ไซมีส ราชครู คอนโด MD-26085879

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
33.44 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 1955051)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 1955051)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2534502)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2534502)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 1966757)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 1966757)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2626801)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2626801)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
62 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2670815)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2670815)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
90 ตร.ม.
฿42,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไซมีส ราชครู คอนโด BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-104945 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไซมีส ราชครู คอนโด BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-104945 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
34 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไซมีส ราชครู คอนโด BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-142821 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไซมีส ราชครู คอนโด BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-142821 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
33.44 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่า คอนโด ชั้นสูง Siamese Ratchakru BTS-อารีย์ พหลโยธิน สามเสนใน พญาไท กรุงเทพ CX-00912 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่า คอนโด ชั้นสูง Siamese Ratchakru BTS-อารีย์ พหลโยธิน สามเสนใน พญาไท กรุงเทพ CX-00912 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
64 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไซมีส ราชครู คอนโด BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-143497 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไซมีส ราชครู คอนโด BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-143497 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
65 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไซมีส ราชครู คอนโด BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-102268 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไซมีส ราชครู คอนโด BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-102268 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
62 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไซมีส ราชครู คอนโด BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-50450 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไซมีส ราชครู คอนโด BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-50450 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
31 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥 คุ้มสุด Siamese Ratchakru (ไซมิส ราชครู) ห้องสวย โซนฮิตคนทำงาน ใกล้ BTS อารีย์ เพียง 400 เมตร

🔥 คุ้มสุด Siamese Ratchakru (ไซมิส ราชครู) ห้องสวย โซนฮิตคนทำงาน ใกล้ BTS อารีย์ เพียง 400 เมตร

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
64.2 ตร.ม.
฿35,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:42
รูปภาพ ▚ LC163ツ สำหรับเช่า Siamese Ratchakru 2 ห้องนอน มีบริการแม่บ้านทำความสะอาด ราคาพิเศษ ⭐

▚ LC163ツ สำหรับเช่า Siamese Ratchakru 2 ห้องนอน มีบริการแม่บ้านทำความสะอาด ราคาพิเศษ ⭐

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1X
61.5 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:42
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 1672616)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 1672616)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
62 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2902244)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2902244)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (40)

ดูประกาศทั้งหมด (40)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 1783859)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
62 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿153,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2846131)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
61.5 ตร.ม.
฿9,579,000
UPDATE !
(฿155,756 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 1836982)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
68 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿139,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:23
ขาย!! ราคาดี!! ทำเลดี!! รีบเลย!! | ไซมีส ราชครู คอนโด | Siamese Ratchakru MD-25044907

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
31.34 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿126,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
ขาย ไซมีส ราชครู คอนโด | Siamese Ratchakru MD-25085082

ขาย ไซมีส ราชครู คอนโด | Siamese Ratchakru MD-25085082

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
61.5 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿146,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2695696)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-27
62 ตร.ม.
฿8,400,000
UPDATE !
(฿135,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:49
ขายคอนโด Siamese Ratchakru ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ชั้นสูง ใกล้ BTS อารีย์-สนามเป้า - SW001351

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
62 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿153,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:38
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2367173)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
61.5 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿146,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2742732)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
61.5 ตร.ม.
฿9,785,000
UPDATE !
(฿159,106 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2485971)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
62 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿145,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
62 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿153,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2695694)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
64 ตร.ม.
฿9,300,000
UPDATE !
(฿145,313 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 1505483)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
31 ตร.ม.
฿4,290,000
UPDATE !
(฿138,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
#A124445 ✅ 9/4/68  ขายคอนโด Siamese Ratchakru 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124445 ✅ 9/4/68 ขายคอนโด Siamese Ratchakru 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
31 ตร.ม.
฿4,290,000
UPDATE !
(฿138,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:42
ขายคอนโด ไซมิส ราชครู อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS สถานีอารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
31 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿135,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
1 Bedroom 1 Bathroom 31 SQ.M Siamese Ratchakru

1 Bedroom 1 Bathroom 31 SQ.M Siamese Ratchakru

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
31 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿135,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom 62 SQ.M Siamese Ratchakru

2 Bedroom 2 Bathroom 62 SQ.M Siamese Ratchakru

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
62 ตร.ม.
฿10,460,000
UPDATE !
(฿168,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom 62 SQ.M Siamese Ratchakru

2 Bedroom 2 Bathroom 62 SQ.M Siamese Ratchakru

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
62 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿153,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
A036005 Siamese Ratchakru

A036005 Siamese Ratchakru

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
34 ตร.ม.
฿4,700,000
NEW !
(฿138,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station108 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station61 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reform94 ประกาศ
ขาย Noble Reform15 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Lite53 ประกาศ
ขาย Noble Lite24 ประกาศ
โนเบิล รีดี
โนเบิล รีดี

Noble RE D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble RE D49 ประกาศ
ขาย Noble RE D17 ประกาศ
โนเบิล รีเฟลกซ์
โนเบิล รีเฟลกซ์

Noble Reflex

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reflex67 ประกาศ
ขาย Noble Reflex12 ประกาศ
เดอะ ซี้ด พหลโยธิน
เดอะ ซี้ด พหลโยธิน

The Seed Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เซ็นทริค ซีน พหลโยธิน 9
เซ็นทริค ซีน พหลโยธิน 9

Centric Scene Phaholyothin 9