รูป Noble Reform - รูปที่ 1/11
รูป Noble Reform - รูปที่ 2/11
รูป Noble Reform - รูปที่ 3/11
รูป Noble Reform - รูปที่ 4/11
รูป Noble Reform - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Noble Reform

โนเบิล รีฟอร์ม2/21 พญาไท กรุงเทพมหานคร4.5/5
15ยูนิตขาย
94ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมติดรถไฟฟ้าปากซอยอารีย์ เดินทางสะดวกใช้เวลาเพียง 10 วินาที ถึงสถานี พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งสระว่ายน้ำ ฟิตเนส และสวนลอยฟ้า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 94 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Noble Reform
คอนโดมิเนียม
2/21 พญาไท กรุงเทพมหานคร
191
2013
50 บาท/ตร.ม.
1
22
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

โนเบิล  logo

โนเบิล

54โครงการ
7796ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Phahon - Pradipat

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 351 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 238 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Centric Ari Station

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Monument Sanampao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Noble Lite

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Lite

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Lite

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

BTS อารีย์

ห่างออกไป 160 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,691 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 580 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,002 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,698 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,502 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,191 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,991 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,600 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.5 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,618 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,918 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,498 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,848 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.8 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,388 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,932 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,844 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,267 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,628 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,598 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,518 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,034 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,026 ประกาศ

อาคารไอบีเอ็ม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศให้เช่า 1,597 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศขาย 502 ประกาศ

ซอยอารีย์

ห่างออกไป 190 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,801 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,094 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,922 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,866 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,154 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,252 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,896 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,191 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,152 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,883 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,615 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 914 ประกาศ

พหลโยธิน 7

ห่างออกไป 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 7

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 7

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,524 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,949 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,964 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,571 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,481 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,768 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,765 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,943 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Nut

Nut

05/05/2564

Location ดีเว่อมากค่ะ มีแมลงสาบกะหนูตามถนนด้านหน้าคอนโดประปราย ชอบ

(5)
ND_property1

ND_property1

05/02/2564

นิติ นิสัยดี

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (94)

ดูประกาศทั้งหมด (94)
รูปภาพ #A124174 ✅ 1/12/68  ให้เช่า Noble Reform📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124174 ✅ 1/12/68 ให้เช่า Noble Reform📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
65 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2467066)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2467066)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
65 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2888237)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2888237)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
54 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2854371)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2854371)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2788151)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2788151)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
53 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ PM001944 ✨Flash Deal ✨ Noble Reform (1Bed 1Bath 55 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 27,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM001944 ✨Flash Deal ✨ Noble Reform (1Bed 1Bath 55 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 27,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-20
55 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:00
รูปภาพ PM001942 ✨Flash Deal ✨ Noble Reform (1Bed 1Bath 53 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 28,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM001942 ✨Flash Deal ✨ Noble Reform (1Bed 1Bath 53 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 28,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-20
53 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:00
รูปภาพ PM001958 ✨Flash Deal ✨ Noble Reform (1Bed 1Bath 32 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 19,500 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM001958 ✨Flash Deal ✨ Noble Reform (1Bed 1Bath 32 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 19,500 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-20
32 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 985287)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 985287)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
52 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 511307)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 511307)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
53 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ 🔥ราคาถูกมาก! ห้องกว้าง 1นอน  แต่งสวย เฟอร์จัดเต็ม พร้อมหิ้วกระเป๋าเข้าอยู คอนโดทำเลดีๆ ใกล้ BTS อารีย์  @ Noble Reform

🔥ราคาถูกมาก! ห้องกว้าง 1นอน แต่งสวย เฟอร์จัดเต็ม พร้อมหิ้วกระเป๋าเข้าอยู คอนโดทำเลดีๆ ใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
53.86 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:13
รูปภาพ 🔥17K-ราคาปรับลดลงอีก 1นอน ห้องแต่งสวย ชั้นสูง วิวโล่ง ไม่โดนบล็อก เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์  @ Noble Reform

🔥17K-ราคาปรับลดลงอีก 1นอน ห้องแต่งสวย ชั้นสูง วิวโล่ง ไม่โดนบล็อก เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
32 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:13
รูปภาพ 🔥27K- ราคาสุดคุ้ม 1นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ ตกแต่งหรู วิวโล่ง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีใจกลางเมือง ใกล้ BTS อารีย์ @  Noble Reform

🔥27K- ราคาสุดคุ้ม 1นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ ตกแต่งหรู วิวโล่ง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีใจกลางเมือง ใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
52 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:13
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2566790)

คอนโด สตูดิโอ ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2566790)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
32 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2855756)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2855756)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
รูปภาพ เช่าคอนโด  โนเบิล รีฟอร์ม BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-153945 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โนเบิล รีฟอร์ม BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-153945 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
54 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  โนเบิล รีฟอร์ม BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49480 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โนเบิล รีฟอร์ม BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49480 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
73 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  โนเบิล รีฟอร์ม BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49421 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โนเบิล รีฟอร์ม BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49421 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
32 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  โนเบิล รีฟอร์ม BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49437 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โนเบิล รีฟอร์ม BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49437 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
52 ตร.ม.
฿26,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีฟอร์ม อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1308088)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
54.43 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿200,257 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
1 Bedroom 1 Bathroom 54 SQ.M Noble Reform

1 Bedroom 1 Bathroom 54 SQ.M Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
54 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿203,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
47 Sqm 1 Bed 1 Bath Condo For Sale

47 Sqm 1 Bed 1 Bath Condo For Sale

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
47 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿187,234 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
73.45  Sqm 2 Bed 2 Bath Condo For Sale

73.45 Sqm 2 Bed 2 Bath Condo For Sale

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
73.4 ตร.ม.
฿13,950,000
UPDATE !
(฿190,054 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ โนเบิล รีฟอร์ม พร้อมโอน 🔥MD-25043903

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
53.23 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿150,291 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:40
A036394 Noble Reform

A036394 Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
73 ตร.ม.
฿13,950,000
NEW !
(฿191,096 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
✨ ขาย โนเบิล รีฟอร์ม ✨  ราคา 7,990,000 บาท

✨ ขาย โนเบิล รีฟอร์ม ✨ ราคา 7,990,000 บาท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
53 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿150,755 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
 🔥9.5 MB  1ห้องนอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ สภาพดี วิวเมือง ซื้ออยู่เองหรือลงทุนก็สุดคุ้ม คอนโดติด BTS อารีย์  @ Noble Reform

🔥9.5 MB 1ห้องนอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ สภาพดี วิวเมือง ซื้ออยู่เองหรือลงทุนก็สุดคุ้ม คอนโดติด BTS อารีย์ @ Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
55.15 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿172,257 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:34
 🔥9.1 MB  1ห้องนอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ สภาพดี วิวเมือง ซื้ออยู่เองหรือลงทุนก็สุดคุ้ม คอนโดติด BTS อารีย์  @ Noble Reform

🔥9.1 MB 1ห้องนอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ สภาพดี วิวเมือง ซื้ออยู่เองหรือลงทุนก็สุดคุ้ม คอนโดติด BTS อารีย์ @ Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
51 ตร.ม.
฿9,100,000
UPDATE !
(฿178,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:14
▚ LI217ツ ขาย: Noble Reform ✨ 1 ห้องนอน 51 ตร.ม. เจ้าของลดราคาเป็นล้าน! ไซส์ใหญ่ใจกลางอารีย์ ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้ว 🏙️🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1X
51 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:13
🔥ราคาดีๆ 13.95K🔥 2 นอน 2 น้ำ มีอ่าง ห้องมุมเงียบสงบ ทำเลดี ติด BTS อารีย์ 50 ม. ที่คอนโด Noble Reform / ขายคอนโด

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
73.45 ตร.ม.
฿13,950,000
(฿189,925 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:28
Noble Reform for sale 1 bed 1 bath 56 Sq.m High Floor 9.5 Million Baht

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
56 ตร.ม.
฿9,500,000
(฿169,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 03:02
Hot Deal !! Corner unit 2 Beds with Bathtub Next to BTS Ari 50 m. / Condo For Sale-Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
73.45 ตร.ม.
฿13,950,000
UPDATE !
(฿189,925 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:14
For Rent Condo Noble Reform // Good Location // BTS Ari 50 m.-Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
55.15 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿172,257 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:14
For Rent & Sale 1 Bed Unit Good Location Close To BTS Ari-Noble Reform

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
51 ตร.ม.
฿9,100,000
UPDATE !
(฿178,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 08:30

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari238 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari127 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin71 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin48 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station109 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station61 ประกาศ
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์

Life @ Phahon - Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari19 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Lite57 ประกาศ
ขาย Noble Lite24 ประกาศ