รูป Noble Reflex - รูปที่ 1/12
รูป Noble Reflex - รูปที่ 2/12
รูป Noble Reflex - รูปที่ 3/12
รูป Noble Reflex - รูปที่ 4/12
รูป Noble Reflex - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Noble Reflex

โนเบิล รีเฟลกซ์พญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
73ยูนิตเช่า

อิสระแห่งการใช้ชีวิตให้ดีขึ้น โนเบิลรีเฟลกซ์ คอนโดติดรถไฟฟ้า ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าอารีย์เพียง 200 เมตร เพิ่มอิสระแห่งการใช้ชีวิตให้คุณมีเวลาเหลือเฟือที่จะทำอะไรก็ได้ ตามอำเภอใจ...

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 73 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Noble Reflex
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
210
2.65 เมตร
2011
40 บาท/ตร.ม.
1
20
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Phahon - Pradipat

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 351 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 242 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Centric Ari Station

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Noble Reform

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Reform

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reform

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Monument Sanampao

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

BTS อารีย์

ห่างออกไป 290 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,695 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 581 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,975 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,698 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,429 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,162 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,916 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,605 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.7 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,602 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,905 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,477 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,840 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.9 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,394 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,935 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,828 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,259 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,614 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,606 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,517 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,055 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,021 ประกาศ

อาคารไอบีเอ็ม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศให้เช่า 1,600 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศขาย 503 ประกาศ

ซอยอารีย์

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,804 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,097 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,920 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,865 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,165 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,251 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,845 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,169 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,130 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,847 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,621 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 918 ประกาศ

พหลโยธิน 7

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 7

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 7

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,533 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,941 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,961 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,563 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,486 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,768 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,783 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,940 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (73)

ดูประกาศทั้งหมด (73)
รูปภาพ ทำเลสุขุมวิท เดินทางง่าย ใกล้ BTS🚆 Noble Reflex | 1 นอน | ชั้น 18 | 39.5 ตร.ม.

ทำเลสุขุมวิท เดินทางง่าย ใกล้ BTS🚆 Noble Reflex | 1 นอน | ชั้น 18 | 39.5 ตร.ม.

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 18
39.5 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเฟลกซ์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1845192)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเฟลกซ์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1845192)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
39 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเฟลกซ์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2578119)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเฟลกซ์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2578119)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
50 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ  Noble Reflex 💫 ห้องโปร่งกว้าง เฟอร์ครบ 🛌🏻 ใกล้ BTS อารีย์

Noble Reflex 💫 ห้องโปร่งกว้าง เฟอร์ครบ 🛌🏻 ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
68 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
รูปภาพ  Noble Reflex ✨Rare Unit! ห้องสวย 2 ห้องนอน ราคาดี 🛌🏻 ใกล้ BTS อารีย์

Noble Reflex ✨Rare Unit! ห้องสวย 2 ห้องนอน ราคาดี 🛌🏻 ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
68 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
รูปภาพ Noble Reflex  ✨ ห้องสวย 53 ตร.ม. พร้อมเฟอร์ครบ 🛌🏻 ใกล้ BTS อารีย์

Noble Reflex ✨ ห้องสวย 53 ตร.ม. พร้อมเฟอร์ครบ 🛌🏻 ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
53 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
รูปภาพ ✨ ให้เช่า โนเบิล รีเฟลกซ์ ✨    ราคา 38,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า โนเบิล รีเฟลกซ์ ✨ ราคา 38,000 บาท/เดือน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
68 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ ▚ LH133ツ ให้เช่า: Noble Reflex 2BR 68ตรม. 38K🏢✨ ห้องไซส์ใหญ่หายาก! ปรับเป็น 2 นอนหรือห้องทำงานได้ ราคาดีที่สุดในโครงการ พร้อมเข้าชม!

▚ LH133ツ ให้เช่า: Noble Reflex 2BR 68ตรม. 38K🏢✨ ห้องไซส์ใหญ่หายาก! ปรับเป็น 2 นอนหรือห้องทำงานได้ ราคาดีที่สุดในโครงการ พร้อมเข้าชม!

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1X
68 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:15
รูปภาพ The Residence at 61 1 bedroom, for rent

The Residence at 61 1 bedroom, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
52 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ The Residence at 61 1 bedroom, for rent

The Residence at 61 1 bedroom, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
92 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ The Residence at 61 2 bedrooms, for rent

The Residence at 61 2 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
72 ตร.ม.
฿84,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥1นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ ห้องตกแต่งสวย รีโนเวทใหม่ เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีๆ เดินทางง่ายใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Reflex

🔥1นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ ห้องตกแต่งสวย รีโนเวทใหม่ เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีๆ เดินทางง่ายใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Reflex

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
67.37 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:01
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โนเบิล รีเฟลกซ์ BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49379 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โนเบิล รีเฟลกซ์ BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49379 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
53 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  โนเบิล รีเฟลกซ์ BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49388 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โนเบิล รีเฟลกซ์ BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49388 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
56 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  โนเบิล รีเฟลกซ์ BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-130424 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โนเบิล รีเฟลกซ์ BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-130424 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
53 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โนเบิล รีเฟลกซ์ BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-152536 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โนเบิล รีเฟลกซ์ BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-152536 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
42 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โนเบิล รีเฟลกซ์ BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49416 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โนเบิล รีเฟลกซ์ BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49416 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 16
130 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ For rent , Noble reflex  BTS Ari

For rent , Noble reflex BTS Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
40 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:02
รูปภาพ A031538 Noble Reflex

A031538 Noble Reflex

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
120 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเฟลกซ์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2650494)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
65.5 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿125,191 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเฟลกซ์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2744483)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
52.05 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿153,506 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
65.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

65.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
65.5 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿125,191 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
57.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

57.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
57 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿192,982 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
A036353 Noble Reflex

A036353 Noble Reflex

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
65 ตร.ม.
฿12,000,000
NEW !
(฿184,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A035542 Noble Reflex

A035542 Noble Reflex

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
65.5 ตร.ม.
฿8,200,000
NEW !
(฿125,191 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🔥🔥121K/Sq.m. ถูกสุดในตึก! ราคาหายากมาก 1นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ เฟอร์แน่นมาก ทำเลดี ลงทุนสุดคุ้มในย่านอารีย์ @  Noble Reflex

🔥🔥121K/Sq.m. ถูกสุดในตึก! ราคาหายากมาก 1นอน ไซส์ใหญ่ มีอ่างอาบน้ำ เฟอร์แน่นมาก ทำเลดี ลงทุนสุดคุ้มในย่านอารีย์ @ Noble Reflex

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
56.55 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿122,016 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:05
🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20250800046..........Noble Reflex, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ห้องกว้าง, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
57 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿138,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเฟลกซ์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2744597)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
56.55 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿122,016 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
🏢 ขายคอนโด : Noble Reflex (โนเบิล รีเฟลกซ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10546

🏢 ขายคอนโด : Noble Reflex (โนเบิล รีเฟลกซ์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10546

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
65.5 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿125,191 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
Hot Price 1 Bed with Bathtub Unit with Nice View of Ari Area (Unblock) BTS Ari 200 m. /For Sale-Noble Reflex

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
52.05 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿153,506 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 08:30

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari242 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari128 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin71 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin48 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station112 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station61 ประกาศ
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์

Life @ Phahon - Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari19 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reform94 ประกาศ
ขาย Noble Reform15 ประกาศ