รูป Noble RE D - รูปที่ 1/31
รูป Noble RE D - รูปที่ 2/31
รูป Noble RE D - รูปที่ 3/31
รูป Noble RE D - รูปที่ 4/31
รูป Noble RE D - รูปที่ 5/31
คอนโดมิเนียม

Noble RE D

โนเบิล รีดีพญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
52ยูนิตเช่า

โนเบิล รีดี คอนโดมิเนียม เพียง 80 ก้าว จากรถไฟฟ้า BTS อารีย์ บรรยากาศ สงบ ร่มรื่น ท่ามกลางความสะดวกครบครัน ตัวอาคารสีแดง พร้อมกระจกบานสูงในแต่ละห้อง สามารถมองเห็นวิวได้อย่างเต็มที

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 52 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Noble RE D

ชื่ออื่นๆ

  • Noble Re:D
  • Noble รีดี
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
272
2.7 เมตร
2013
50 บาท/ตร.ม.
1
23
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Phahon - Pradipat

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 227 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Centric Ari Station

ห่างออกไป 270 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 101 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Noble Reform

ห่างออกไป 160 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Reform

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reform

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Monument Sanampao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Selected Sutthisan - Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

BTS อารีย์

ห่างออกไป 270 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,591 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 558 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,179 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,490 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,493 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,640 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,765 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,408 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.7 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 13,691 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,630 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 8,897 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,658 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.9 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,621 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,167 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,576 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,528 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,385 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,383 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,454 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,556 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,894 ประกาศ

อาคารไอบีเอ็ม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศให้เช่า 1,500 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารไอบีเอ็ม

มีประกาศขาย 485 ประกาศ

ซอยอารีย์

ห่างออกไป 290 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,633 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,049 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,378 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,594 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,413 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,106 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,806 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,877 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 18,880 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,492 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,453 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 881 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,268 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,854 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,489 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,508 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,167 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,714 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,291 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,813 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (52)

ดูประกาศทั้งหมด (52)
รูปภาพ #A124538 ✅ 17/2/69  ให้เช่า Noble RE D  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124538 ✅ 17/2/69 ให้เช่า Noble RE D 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
54 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด โนเบิล รีดี อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1511055)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด โนเบิล รีดี อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1511055)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
55 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด โนเบิล รีดี อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 512573)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด โนเบิล รีดี อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 512573)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
69.65 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ 🔥18K-ราคาดีสุดๆ ห้องกว้าง1นอน ชั้นสูง วิวโล่ง แต่งครบ เฟอร์จัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Re:D

🔥18K-ราคาดีสุดๆ ห้องกว้าง1นอน ชั้นสูง วิวโล่ง แต่งครบ เฟอร์จัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:13
รูปภาพ 🔥20K- 1 นอน ห้องกว้าง แต่งสวยมาก วิวดี เฟอร์จัดเต็มมาก พร้อมหิ้วกระเป๋าอยู่ คอนโดทำเลดีใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Re:D

🔥20K- 1 นอน ห้องกว้าง แต่งสวยมาก วิวดี เฟอร์จัดเต็มมาก พร้อมหิ้วกระเป๋าอยู่ คอนโดทำเลดีใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:13
รูปภาพ เช่าคอนโด  โนเบิล รีดี BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49357 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โนเบิล รีดี BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49357 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
54 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โนเบิล รีดี BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49327 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โนเบิล รีดี BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-49327 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
51 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โนเบิล รีดี BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-93881 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โนเบิล รีดี BTS-อารีย์ ทุ่งพญาไท เขต พญาไท กรุงเทพ CX-93881 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ A031510 Noble ReD

A031510 Noble ReD

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
53 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ 🔥ราคาดีมาก 1นอน ห้องไซส์ใหญ่ พร้อมอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็มมาก วิวเมือง พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ @  Noble Re:D

🔥ราคาดีมาก 1นอน ห้องไซส์ใหญ่ พร้อมอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็มมาก วิวเมือง พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
56.65 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:41
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : Noble RE:D (โนเบิล รีดี) ชั้น 16 ใกล้ BTS อารีย์ | Line ID: @condobkk

ให้เช่าคอนโด : Noble RE:D (โนเบิล รีดี) ชั้น 16 ใกล้ BTS อารีย์ | Line ID: @condobkk

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
57 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:17
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
62 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

1 Bedroom 1 Bathroom 62 SQ.M Casa 24 Condo

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
62 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ ✨Condo for Rent : Noble RED (AP-02) ( line : @condo91 )

✨Condo for Rent : Noble RED (AP-02) ( line : @condo91 )

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
54 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:59
รูปภาพ 💥DL-4136💥ว่าง ให้ เช่า โนเบิล รีดี 👉แอดไลน์ @be.easy

💥DL-4136💥ว่าง ให้ เช่า โนเบิล รีดี 👉แอดไลน์ @be.easy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
53 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
รูปภาพ 🔥ห้อง1นอน ไซส์ใหญ่ ห้องแต่งสวย วิวดีมาก ทำเลดีย่าน อารีย์ @  Noble Re:D

🔥ห้อง1นอน ไซส์ใหญ่ ห้องแต่งสวย วิวดีมาก ทำเลดีย่าน อารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
53.79 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:32
รูปภาพ 🔥ห้อง1นอน ไซส์ใหญ่ ชั้นสูง เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ในย่านอารีย์ @ Noble Re:D

🔥ห้อง1นอน ไซส์ใหญ่ ชั้นสูง เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ในย่านอารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
53.15 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:32

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (17)

#A124549 ✅ 22/5/68  ขายคอนโด Noble RE D 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124549 ✅ 22/5/68 ขายคอนโด Noble RE D 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
41 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿170,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
🔥ราคาดีสุดๆ 1นอน มาพร้อมอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็ม ห้องแต่งหรู วิวดีไม่โดนบล็อค คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ @  Noble Re:D

🔥ราคาดีสุดๆ 1นอน มาพร้อมอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็ม ห้องแต่งหรู วิวดีไม่โดนบล็อค คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
45 ตร.ม.
฿7,950,000
UPDATE !
(฿176,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:04
🔥รีบด่วน!🔥 ราคาพิเศษ พร้อมอยู่ Noble ReD ใกล้ BTS อารีย์

🔥รีบด่วน!🔥 ราคาพิเศษ พร้อมอยู่ Noble ReD ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
40.15 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿119,552 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด โนเบิล รีดี อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 393137)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
41 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿170,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด โนเบิล รีดี อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1397027)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
26 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿261,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
โนเบิล รีดี ใกล้ BTS สถานีอารีย์ ห้ามพลาด!! ยูนิตสุดแรร์

โนเบิล รีดี ใกล้ BTS สถานีอารีย์ ห้ามพลาด!! ยูนิตสุดแรร์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿137,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:07
สตูดิโอ แต่งสวย พร้อมอ่างอาบน้ำ เฟอร์ครบพร้อมอยู่ มีอ่างอาบน้ำ ทำเลดี BTS อารีย์ 150 ม. ที่คอนโด Noble Re:D / ขายคอนโด

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
32.04 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿202,871 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:28
🔥ห้อง1นอน 164K/Sq.m ห้องแต่งดี เฟอร์ครบ วิวเมือง ทำเลดีย่านอารีย์ @  Noble Re:D

🔥ห้อง1นอน 164K/Sq.m ห้องแต่งดี เฟอร์ครบ วิวเมือง ทำเลดีย่านอารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
51.79 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿164,124 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:28
🔥ห้อง1นอน ไซส์ใหญ่ เฟอร์ครบ วิวเมือง ทำเลดีย่าน อารีย์ @  Noble Re:D

🔥ห้อง1นอน ไซส์ใหญ่ เฟอร์ครบ วิวเมือง ทำเลดีย่าน อารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
52 ตร.ม.
฿9,500,000
(฿182,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:28
สตูดิโอ เฟอร์ครบพร้อมอยู่ มีอ่างอาบน้ำ ทำเลดี BTS อารีย์ 150 ม. ที่คอนโด Noble Re:D / ขายคอนโด

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
40.15 ตร.ม.
฿7,600,000
(฿189,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:28
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เฟอร์ครบพร้อมอยู่ มีอ่างอาบน้ำ ทำเลดี BTS อารีย์ 150 ม. ที่คอนโด Noble Re:D / ขายคอนโด

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15+
40 ตร.ม.
฿10,600,000
(฿265,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:28
🔥ห้องสตูดิโอ เฟอร์ครบ วิวเมือง ทำเลดีๆย่าน อารีย์ @  Noble Re:D

🔥ห้องสตูดิโอ เฟอร์ครบ วิวเมือง ทำเลดีๆย่าน อารีย์ @ Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น xx
41 ตร.ม.
฿7,200,000
(฿175,610 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:28

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10+
41 ตร.ม.
฿7,200,000
(฿175,610 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 09:14
1 Bed 1 Bath with Bathtub Fully furnished Good Location BTS Ari 150 m. / Condo For Sale-Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
52 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿182,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 07:37
Studio with Bathtub & Partition Fully furnished Good Location BTS Ari 150 m. / Condo For Rent & Sale-Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
40.15 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿189,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:14
For Rent & Sale 1 Bed with Bathtub (Unblock View of Northwest Side)-Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
53.15 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿225,776 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 08:30
1 Bed with Bathtub Unit with Unblock View @ BTS Ari / Condo For Rent & Condo For Sale-Noble Re:D

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿7,950,000
UPDATE !
(฿176,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 08:30

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari227 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari120 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin71 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin48 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station101 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station58 ประกาศ
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์

Life @ Phahon - Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari17 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reform94 ประกาศ
ขาย Noble Reform15 ประกาศ