รูป Siamese Sukhumvit 87 - รูปที่ 1/6
รูป Siamese Sukhumvit 87 - รูปที่ 2/6
รูป Siamese Sukhumvit 87 - รูปที่ 3/6
รูป Siamese Sukhumvit 87 - รูปที่ 4/6
รูป Siamese Sukhumvit 87 - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Siamese Sukhumvit 87

ไซมิส สุขุมวิท 87พระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
22ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Siamese Sukhumvit 87
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
372
4.5 เมตร
2020
65 บาท/ตร.ม.
1
25

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไซมิส  logo

ไซมิส

36โครงการ
1738ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

ห่างออกไป 330 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 230 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 448 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 230 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 358 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 486 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 388 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 173 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 380 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 9,403 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,701 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,628 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,429 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 7.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 10,159 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 4,013 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,792 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 18,389 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 57,254 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 21,344 ประกาศ

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 20,523 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,766 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,902 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,460 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,663 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,380 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,244 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 5,091 ประกาศ

สุขุมวิท 87

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 87

มีประกาศให้เช่า 64 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 87

มีประกาศขาย 65 ประกาศ

สุขุมวิท 89

ห่างออกไป 50 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 89

มีประกาศให้เช่า 64 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 89

มีประกาศขาย 65 ประกาศ

สุขุมวิท 56

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 56

มีประกาศให้เช่า 44 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 56

มีประกาศขาย 38 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 70,688 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 26,528 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,722 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.45 - 33.59 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 87 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2331558)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 87 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2331558)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
73 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 87 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1502525)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 87 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1502525)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
50 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 87 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2855125)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 87 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2855125)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 87 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2450148)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 87 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2450148)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ ให้เช่า ไซมิส สุขุมวิท 87 Duplex 1 ห้องนอน ชั้น 6ใกล้ BTS อ่อนนุช

ให้เช่า ไซมิส สุขุมวิท 87 Duplex 1 ห้องนอน ชั้น 6ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
รูปภาพ ไซมิส สุขุมวิท 87 จองด่วน!! ยูนิตยอดฮิตหายาก

ไซมิส สุขุมวิท 87 จองด่วน!! ยูนิตยอดฮิตหายาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
62 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่า ไซมิส สุขุมวิท87 (Siamese skv87) ห้อง Duplex เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ล้างแอร์ฟรีทุก 6เดือน【Line: Yosita828】

ให้เช่า ไซมิส สุขุมวิท87 (Siamese skv87) ห้อง Duplex เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ล้างแอร์ฟรีทุก 6เดือน【Line: Yosita828】

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:20

ประกาศขายในโครงการ (22)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 87 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2053871)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿5,980,000
UPDATE !
(฿139,070 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:23
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 87 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2067212)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29.33 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿170,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:23
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 87 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2833840)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿145,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 87 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2396865)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿5,480,000
UPDATE !
(฿127,442 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 87 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1151071)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46.9 ตร.ม.
฿4,750,000
UPDATE !
(฿101,279 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:24
#SC12746​​ 📌 ขาย | 🟦🟨ไซมิส สุขุมวิท 87🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29.33 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿170,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 20:14
#SC11875​​​  📌 เช่า | 🟦🟨ไซมิส สุขุมวิท 87🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
29.33 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿170,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 20:14
#A124542 ✅ 23/3/69  ขายคอนโด Siamese Sukhumvit 87 (Ramada Residence)📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124542 ✅ 23/3/69 ขายคอนโด Siamese Sukhumvit 87 (Ramada Residence)📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
25 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:42
1 Bed 1 Bath 29 SQM Siamese Sukhumvit 87

1 Bed 1 Bath 29 SQM Siamese Sukhumvit 87

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿206,897 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 29 SQ.M Siamese Sukhumvit 87

1 Bed 1 Bath 29 SQ.M Siamese Sukhumvit 87

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29.3 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿180,887 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
Luxury 1-Bedroom Condo at Siamese Sukhumvit 87

Luxury 1-Bedroom Condo at Siamese Sukhumvit 87

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
40 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿147,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
🍃Owdraf310326🍃 🏙️ ขายคอนโดไซมิส สุขุมวิท 87 (Siamese Sukhumvit 87)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29.33 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿170,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:42
ขายคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 87 อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 29 ตรม ใกล้ Century The Movie Plaza

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿172,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:30
🎉 ขายคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 87 อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 29 ตรม ใกล้ Century The Movie Plaza

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿172,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 87 อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 29 ตรม ใกล้ Century The Movie Plaza

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿172,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🔺 ขายคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 87 อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 29 ตรม ใกล้ Century The Movie Plaza

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿172,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
📌 ขายคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 87 อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 29 ตรม ใกล้ Century The Movie Plaza

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿172,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
✨ ขาย รามาดา บาย วินด์แฮม กรุงเทพ สุขุมวิท 87 (ไซมิส สุขุมวิท 87) ✨  ราคา 5,000,000 บาท

✨ ขาย รามาดา บาย วินด์แฮม กรุงเทพ สุขุมวิท 87 (ไซมิส สุขุมวิท 87) ✨ ราคา 5,000,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
29 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿172,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
P0689/ขายคอนโด Siamese Sukhumvit 87 | ห้อง Duplex เพดานสูง ชั้น 18 วิวสวย ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29.33 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿170,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Siamese Sukhumvit 87

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93477 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93142 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48448 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48220 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit358 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit134 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48388 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48173 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77110 ประกาศ