รูป Siamese Sukhumvit 87 - รูปที่ 1/14
รูป Siamese Sukhumvit 87 - รูปที่ 2/14
รูป Siamese Sukhumvit 87 - รูปที่ 3/14
รูป Siamese Sukhumvit 87 - รูปที่ 4/14
รูป Siamese Sukhumvit 87 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Siamese Sukhumvit 87

ไซมิส สุขุมวิท 87พระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
18ยูนิตขาย
37ยูนิตเช่า

รามาดา เรสซิเดนซ์ Ramada Residence พัฒนาโดย บริษัท ไซมิส แอสเสท จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 25 ชั้น 372 ยูนิต โครงการตั้งอยู่ติดกับถนนใหญ่ คือถนนสุขุมวิทช่วงซอยสุขุมวิท 87 เป็นคอนโดมิเนียมที่มีห้องพักอาศัยแบบ Double Volume ฝ้าเพดานสูง 4.60 เมตร ห้องนั่งเล่นได้ฝ้าเพดานสูง ช่องแสงขนาดใหญ่ให้ความรู้สึกโปร่ง โล่งภายในห้องพักอาศัยและมองเห็นวิวได้กว้าง -Tesco Lotus อ่อนนุช, Big C Extra, Century The Movie Plaza Sukhumvit, Summer Hill Habito Mall, W Market -โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท, โรงพยาบาลสุขุมวิท, โรงพยาบาล เทพธารินทร์ -Wells International School

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 37 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Siamese Sukhumvit 87

ชื่ออื่นๆ

  • Siamese สุขุมวิท 87
  • Ramada Residence by Wyndham Bangkok at Sukhumvit 87
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
375
4.6 เมตร
2020
65 บาท/ตร.ม.
1
25

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไซมิส  logo

ไซมิส

36โครงการ
1711ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

ห่างออกไป 330 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 464 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 441 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 217 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 225 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 344 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 132 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 474 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 377 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 367 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,867 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,495 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,430 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,363 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 7.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,555 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,736 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,961 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,421 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,054 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,100 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,553 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,964 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,529 ประกาศ

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,850 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,429 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,098 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,132 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,795 ประกาศ

สุขุมวิท 89

ห่างออกไป 50 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 89

มีประกาศให้เช่า 64 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 89

มีประกาศขาย 64 ประกาศ

สุขุมวิท 87

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 87

มีประกาศให้เช่า 64 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 87

มีประกาศขาย 64 ประกาศ

สุขุมวิท 56

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 56

มีประกาศให้เช่า 44 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 56

มีประกาศขาย 38 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,855 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,044 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,507 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,036 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.45 - 33.59 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (37)

ดูประกาศทั้งหมด (37)
รูปภาพ 🍀🍀🍀Rare Unit 🔥🔥 ให้เช่า📌ไซมิส สุขุมวิท 48 (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨ A10762

🍀🍀🍀Rare Unit 🔥🔥 ให้เช่า📌ไซมิส สุขุมวิท 48 (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨ A10762

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
60 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:18
รูปภาพ ✨Duplex 1 Bedroom Unit For Rent @ Siamese Sukhumvit 87 ✨ 🏡

✨Duplex 1 Bedroom Unit For Rent @ Siamese Sukhumvit 87 ✨ 🏡

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
51 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Siamese Sukhumvit 48/ไซมิส สุขุมวิท 48 (G6812026) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Siamese Sukhumvit 48/ไซมิส สุขุมวิท 48 (G6812026) ID Line : @pccenter

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:12
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รามาดา เรสซิเดนซ์ (สุขุมวิท 87) บาย ไซมิส แอสเสท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2026672)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รามาดา เรสซิเดนซ์ (สุขุมวิท 87) บาย ไซมิส แอสเสท ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2026672)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
70 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ ✨Condo for Rent : Siamese Sukhumvit 48  (AP-02) ( line : @condo91 )

✨Condo for Rent : Siamese Sukhumvit 48 (AP-02) ( line : @condo91 )

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59
รูปภาพ เช่าคอนโด  รามาดา บาย วินด์แฮม กรุงเทพ สุขุมวิท 87 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-137361 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด รามาดา บาย วินด์แฮม กรุงเทพ สุขุมวิท 87 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-137361 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
40 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ #A124106 ✅ 27/11/68  ให้เช่า Siamese Sukhumvit 87 (Ramada Residence) 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124106 ✅ 27/11/68 ให้เช่า Siamese Sukhumvit 87 (Ramada Residence) 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:42
รูปภาพ #A124518 ✅ 19/11/68  ให้เช่า Siamese Sukhumvit 87 (Ramada Residence)📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124518 ✅ 19/11/68 ให้เช่า Siamese Sukhumvit 87 (Ramada Residence)📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
40 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:42
รูปภาพ 💖🏠 For rent , Siamese sukhumvit 48 ( Ramada residence )

💖🏠 For rent , Siamese sukhumvit 48 ( Ramada residence )

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
44 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:02
รูปภาพ #A277 For rent RAMADA RESIDENCE SUKHUMVIT 87

#A277 For rent RAMADA RESIDENCE SUKHUMVIT 87

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
40 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3378💥 271168 🔥ให้เช่าคอนโด RAMADA RESIDENCE SUKHUMVIT 87 (Siamese Sukhumvit 48 )

#Z3378💥 271168 🔥ให้เช่าคอนโด RAMADA RESIDENCE SUKHUMVIT 87 (Siamese Sukhumvit 48 )

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3498 ให้เช่าคอนโด Ramada by Wyndham Bangkok Sukhumvit 87

#R3498 ให้เช่าคอนโด Ramada by Wyndham Bangkok Sukhumvit 87

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4770 ให้เช่าคอนโด Siamese Sukhumvit 48

#R4770 ให้เช่าคอนโด Siamese Sukhumvit 48

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
43 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3230💥 181168 🔥ให้เช่าคอนโด RAMADA RESIDENCE SUKHUMVIT 87 (Siamese Sukhumvit 48 )

#Z3230💥 181168 🔥ให้เช่าคอนโด RAMADA RESIDENCE SUKHUMVIT 87 (Siamese Sukhumvit 48 )

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
40 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Ramada Residence (รามาดา เรสซิเดนซ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11811

🏢 ให้เช่าคอนโด : Ramada Residence (รามาดา เรสซิเดนซ์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11811

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Siamese สุขุมวิท48 . 1นอน 38ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Siamese สุขุมวิท48 . 1นอน 38ตร.ม. Line id: @pfagent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
38 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:36

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

ขาย ห้อง Duplex ชั้นสูง วิวดี ✅   Siamese Sukhumvit 87 ไซแอมมิส สุขุมวิท 87✨  ทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS อ่อนนุช

ขาย ห้อง Duplex ชั้นสูง วิวดี ✅ Siamese Sukhumvit 87 ไซแอมมิส สุขุมวิท 87✨ ทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29.33 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿170,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:01
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ไซมิส สุขุมวิท 87 ไลฟ์สไตล์ทันสมัย ใกล้ BTS อ่อนนุช - 5700851

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
62.19 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿207,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
For sale Siamese Sukhumvit 87 เฟอร์นิเจอร์พร้อม เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
2933 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿1,705 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:38
💙💙 Hot Price 💙💙  For Sale/ขาย คอนโด Siamese Sukhumvit 87 (ไซมิส สุขุมวิท 87) Duplex Room ขนาด 29.33 ตร.ม. ชั้น 18

💙💙 Hot Price 💙💙 For Sale/ขาย คอนโด Siamese Sukhumvit 87 (ไซมิส สุขุมวิท 87) Duplex Room ขนาด 29.33 ตร.ม. ชั้น 18

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29.33 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿170,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:31
#A124519 ✅ 19/11/68  ขายคอนโด Siamese Sukhumvit 87 (Ramada Residence)📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124519 ✅ 19/11/68 ขายคอนโด Siamese Sukhumvit 87 (Ramada Residence)📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
40 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿147,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:42
#A Siamese sukhumvit 87 Owner post

#A Siamese sukhumvit 87 Owner post

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29.22 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿169,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
ขายคอนโด Siamese Sukhumvit 87 ไซมิส สุขุมวิท 87 ห้องมุม แบบ Duplex พื้นที่รวม 62 ตรม.ขนาด 2 ห้องนอน พิเศษต่ำกว่าราคาตลาด

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
62.19 ตร.ม.
฿9,999,000
UPDATE !
(฿160,781 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:03
DL26020791 ขายคอนโด รามาดา เรสซิเดนซ์ (Ramada Residence) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29.33 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿170,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
DL26031088 ขายคอนโด รามาดา เรสซิเดนซ์ (Ramada Residence) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29.2 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿171,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
DL25100556 ขายคอนโด รามาดา เรสซิเดนซ์ (Ramada Residence) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿172,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
DL26020349 ขายคอนโด รามาดา เรสซิเดนซ์ (Ramada Residence) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29.33 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿170,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
✨ ขาย ไซมิส สุขุมวิท 87  ✨  💰 ราคา 5,900,000  บาท

✨ ขาย ไซมิส สุขุมวิท 87 ✨ 💰 ราคา 5,900,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
40 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿147,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
ขาย ไซมิส สุขุมวิท 48 (รามาดา พลาซ่า เรสซิเดนซ์)สวย ถูก ทำเลดี คุ้มค่าการลงทุน ใกล้ BTS อ่อนนุช สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
40 ตร.ม.
฿5,000,000
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:55
 ขายคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 87 BTS อ่อนนุช (500 ม./7 นาที-เดิน) สนใจต่อรอง @condobkk  (มี @) รหัส H32914

ขายคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 87 BTS อ่อนนุช (500 ม./7 นาที-เดิน) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H32914

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29 ตร.ม.
฿5,000,000
(฿172,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
🏡 ขายคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 87 (Siamese Sukhumvit 87) | Modern Duplex Unit เพดานสูง วิวเมือง | ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29.33 ตร.ม.
฿5,000,000
(฿170,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 09:40
Foreigner Quota ขายพร้อมผู้เช่า Ramada Residence (Siamese) Sukhumvit 87 ราคา 5,000,000 บาท [JZs250719]

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29.33 ตร.ม.
฿5,000,000
(฿170,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:06

โครงการใกล้เคียง Siamese Sukhumvit 87

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93464 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93140 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48441 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48217 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit344 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit132 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48377 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48169 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77110 ประกาศ