คอนโดมิเนียม

Srithana Condominium 1

ศรีธนา คอนโดนมิเนียม 1เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่0.0/5
9ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Srithana Condominium 1
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

กำลังโหลดแผนที่...

d'VIENG Santitham Chiangmai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Nimmana

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Nimmana

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimmana

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Hillside Condominium 4

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 4

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Hillside Condominium 3

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 3

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 3

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Hillside Condominium 2

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

One Plus Klong Chon

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Palm Springs Nimman Fountain

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

One Plus Klong Chon 2,3

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Nakornping Condominium

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า Nakornping Condominium

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Nakornping Condominium

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Palm Springs Nimman Phoenix

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Phoenix

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Phoenix

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพ (เจ็ดยอด)

ห่างไป 2.7 กม.

ม.เชียงใหม่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 267 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 652 ประกาศ

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 374 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 762 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 292 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 712 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างออกไป 600 เมตร

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 612 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,051 ประกาศ

ตลาดบวกหาด

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบวกหาด

มีประกาศให้เช่า 219 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบวกหาด

มีประกาศขาย 422 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 200 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 477 ประกาศ

ตลาดกาดเวียง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดกาดเวียง

มีประกาศให้เช่า 171 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดกาดเวียง

มีประกาศขาย 342 ประกาศ

ตลาดช้างเผือก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 210 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดช้างเผือก

มีประกาศขาย 464 ประกาศ

เมญ่า เชียงใหม่

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 246 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 641 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 235 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 582 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ห่างไป 3.5 กม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 4.9 กม.

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 230 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 577 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รวมโชค มอลล์

ห่างไป 7.3 กม.

ประกาศให้เช่า รวมโชค มอลล์

มีประกาศให้เช่า 383 ประกาศ

ประกาศขาย รวมโชค มอลล์

มีประกาศขาย 543 ประกาศ

ถนนนิมมานเหมินท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศให้เช่า 107 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศขาย 208 ประกาศ

ถนนห้วยแก้ว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศให้เช่า 137 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศขาย 318 ประกาศ

รพ.กองบิน 41

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กองบิน 41

มีประกาศให้เช่า 213 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กองบิน 41

มีประกาศขาย 400 ประกาศ

รพ.ประสาท เชียงใหม่

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 246 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 592 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รพ.สวนปรุง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สวนปรุง

มีประกาศให้เช่า 212 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สวนปรุง

มีประกาศขาย 389 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ ให้เช่า ศรีธนาคอนโดมิเนียม 1 โซนสุเทพ เมืองเชียงใหม่🏡

ให้เช่า ศรีธนาคอนโดมิเนียม 1 โซนสุเทพ เมืองเชียงใหม่🏡

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:27
รูปภาพ ห้องว่างพร้อมให้เช่าเดือนพฤศจิกายนนี้! (Airbnb ได้!) ศรีธนา 1

ห้องว่างพร้อมให้เช่าเดือนพฤศจิกายนนี้! (Airbnb ได้!) ศรีธนา 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:27
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดมิเนียม ศรีธนาคอนโดมิเนียม 1📍 ย่านศิริมังคลาจารย์ ใจกลางเมือง วิวภูเขาที่สวยงาม ในทำเลทึ่ดีที่สุด 🔥🔥ค่าเช่า 8,500-/เดือน 🔥🔥

ให้เช่า คอนโดมิเนียม ศรีธนาคอนโดมิเนียม 1📍 ย่านศิริมังคลาจารย์ ใจกลางเมือง วิวภูเขาที่สวยงาม ในทำเลทึ่ดีที่สุด 🔥🔥ค่าเช่า 8,500-/เดือน 🔥🔥

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศรีธนา คอนโดมิเนียม ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2468092)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศรีธนา คอนโดมิเนียม ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2468092)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
37 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

ประกาศขายในโครงการ (9)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศรีธนา คอนโดมิเนียม ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2289208)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
129 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿51,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:49
ขาย ศรีธนาคอนโด 1 2 ห้องนอน 1ห้องน้ำ 64 ตร.ม. ชั้น 2 ใกล้ นิมมาน (ID:1227CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
64 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿52,969 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:59
🇹🇭 ขายคอนโด ศรีธนา1   2 ห้องนอน – วิวดอย ใกล้นิมมานฯ & มช. | ปล่อย Airbnb ได้!  💰 ราคาพิเศษเพียง 2.9 ล้านบาท (โอนคนละครึ่ง)

🇹🇭 ขายคอนโด ศรีธนา1 2 ห้องนอน – วิวดอย ใกล้นิมมานฯ & มช. | ปล่อย Airbnb ได้! 💰 ราคาพิเศษเพียง 2.9 ล้านบาท (โอนคนละครึ่ง)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
54 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿53,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
ขายศรีธนาคอนโด1 ชั้น 6 มีระเบียง ทำเลนิมมานเหมินทร์ แต่งเฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ - SW001803

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
26.29 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿64,283 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศรีธนา คอนโดมิเนียม ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2600576)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
64 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿52,969 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศรีธนา คอนโดมิเนียม ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2592529)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
54 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿51,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/01/2569 19:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศรีธนา คอนโดมิเนียม ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2523224)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
54 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿53,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/01/2569 19:08
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศรีธนา คอนโดมิเนียม ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2417242)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
63 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿39,683 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/11/2568 09:50
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศรีธนา คอนโดมิเนียม ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2093416)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
54 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿53,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/07/2568 01:30

โครงการใกล้เคียง Srithana Condominium 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Nimmana23 ประกาศ
ขาย The Nimmana41 ประกาศ
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4

Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3

Hillside Condominium 3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

Hillside Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส คลองชล 2,3
วัน พลัส คลองชล 2,3

One Plus Klong Chon 2,3