รูป The Base Park East Sukhumvit 77 - รูปที่ 1/29
รูป The Base Park East Sukhumvit 77 - รูปที่ 2/29
รูป The Base Park East Sukhumvit 77 - รูปที่ 3/29
รูป The Base Park East Sukhumvit 77 - รูปที่ 4/29
รูป The Base Park East Sukhumvit 77 - รูปที่ 5/29
คอนโดมิเนียม

The Base Park East Sukhumvit 77

เดอะ เบส พาร์คอีสท์ สุขุมวิท 7760 วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
79ยูนิตขาย
144ยูนิตเช่า

ชีวิตที่ลงตัวของแสงสีแห่งมหานคร ความรื่นรมย์ท่ามกลางธรรมชาติและศิลปะ ดื่มด่ำกับธรรมชาติบนพื้นที่สีเขียวขนาดใหญ่ ผ่อนคลายได้เต็มที่กับพื้นที่ส่วนตัว ทุกฟังก์ชั่นตอบสนองการใช้ชีวิตได้อย่างสมบูรณ์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 144 ห้อง และประกาศขาย 79 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Base Park East Sukhumvit 77

ชื่ออื่นๆ

  • เดอะ เบส พาร์ค อีสท์ สุขุมวิท 77
  • The Base Park East สุขุมวิท 77
คอนโดมิเนียม
60 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
504
2.7 เมตร
2015
53 บาท/ตร.ม.
1
27
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
19459ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Regent Home Sukhumvit 81

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 235 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 222 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 232 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 149 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 356 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 390 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 176 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Tree Onnut Station

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,309 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,230 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,363 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,379 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,656 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,281 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,633 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,872 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,672 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,391 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,616 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,480 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,933 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,072 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,025 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 65,738 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,674 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,539 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างออกไป 790 เมตร

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,447 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,911 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,509 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,930 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.00 - 37.50 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Splus Agent

Splus Agent

12/02/2564

ห้องสวย ส่วนกลางดี สงบร่มรื่น เดินทางสะดวก

(5)
Areerat

Areerat

12/02/2564

อยู่บนถนนสุขุมวิท 77 แขวงพระโขนงเหนือ เขตวัฒนา กทม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช ใกล้ทางด่วนพิเศษฉลองรัช, เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช, ตลาดอ่อนนุช, Century the movie plaza อ่อนนุช, Gateway เอกมัย, Bangkok Prep และ รพ.กล้วยน้ำไท เป็นคอนโด High Rise 27 ชั้น 1 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องตู้จดหมาย, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, Access Card Control, ที่จอดรถ, กล้องวงจรปิด, ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (144)

ดูประกาศทั้งหมด (144)
รูปภาพ 1 Bed 31 SQ.M The Base Park East Sukhumvit 77PREMIUM

1 Bed 31 SQ.M The Base Park East Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:45
รูปภาพ The Base Park East 🎉🔅 1 bed 28 sq.m. rent 12,000STANDARD

The Base Park East 🎉🔅 1 bed 28 sq.m. rent 12,000

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:37
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ เบส พาร์คอีสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด เดอะ เบส พาร์คอีสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 19:37
รูปภาพ #A124379 ✅ 14/4/69  ให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124379 ✅ 14/4/69 ให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
26 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124522 ✅ 19/11/68  ให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124522 ✅ 19/11/68 ให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
31.5 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124400 ✅ 8/1/69  ให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124400 ✅ 8/1/69 ให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48.46 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124159 ✅ 1/12/68  ให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124159 ✅ 1/12/68 ให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48.46 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส พาร์ค อีสท์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2463758)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส พาร์ค อีสท์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2463758)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
52 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส พาร์ค อีสท์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1462536)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส พาร์ค อีสท์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1462536)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
32 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ #SC13681​​​  📌 เช่า | 🟦🟨เดอะ เบส พาร์คอีสท์ สุขุมวิท 77🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13681​​​  📌 เช่า | 🟦🟨เดอะ เบส พาร์คอีสท์ สุขุมวิท 77🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
26 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
รูปภาพ #SC13969​​​  📌 เช่า | 🟦🟨เดอะ เบส พาร์คอีสท์ สุขุมวิท 77🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13969​​​  📌 เช่า | 🟦🟨เดอะ เบส พาร์คอีสท์ สุขุมวิท 77🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
รูปภาพ Code: 26KJ2118  ให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2118 ให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:34
รูปภาพ Code: 26KJ2581  ให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2581 ให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:34
รูปภาพ 🍀🍀 Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 เดอะ เบส พาร์ค อีส สุขุมวิท 77(Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่  ✨ A08537

🍀🍀 Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 เดอะ เบส พาร์ค อีส สุขุมวิท 77(Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่ ✨ A08537

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
รูปภาพ 🍀🍀 Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 เดอะ เบส พาร์ค อีส สุขุมวิท 77(Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่✨ A04203

🍀🍀 Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 เดอะ เบส พาร์ค อีส สุขุมวิท 77(Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่✨ A04203

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
30.07 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
รูปภาพ 🍀🍀 Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 เดอะ เบส พาร์ค อีส สุขุมวิท 77(Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่✨ A05852

🍀🍀 Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 เดอะ เบส พาร์ค อีส สุขุมวิท 77(Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่✨ A05852

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
31 ตร.ม.
฿19,600/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
รูปภาพ 🍀🍀 Hot Deal 🔥ให้เช่า📌 เดอะ เบส พาร์ค อีส สุขุมวิท 77(Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่  ✨ A11032

🍀🍀 Hot Deal 🔥ให้เช่า📌 เดอะ เบส พาร์ค อีส สุขุมวิท 77(Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่ ✨ A11032

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
26 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧  ให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77 *ห้องรีโนเวทใหม่* 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77 *ห้องรีโนเวทใหม่* 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
26 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:14
รูปภาพ The Base Park East Sukhumvit 77 | 🚝ใกล้ BTS Onnut #2026032614257#FC

The Base Park East Sukhumvit 77 | 🚝ใกล้ BTS Onnut #2026032614257#FC

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
26 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:31

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (79)

ดูประกาศทั้งหมด (79)
#A124160 ✅ 1/12/68  ขายคอนโด The Base Park East Sukhumvit 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124160 ✅ 1/12/68 ขายคอนโด The Base Park East Sukhumvit 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48.46 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿121,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส พาร์ค อีสท์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2874022)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
49.5 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿111,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
ขายคอนโด The Base Park East ⚡ใจกลางสุขุมวิท เดินทางสะดวก ใกล้ BTS อ่อนนุช!⚡สนใจติดต่อ @best_condo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
26 ตร.ม.
฿2,880,000
UPDATE !
(฿110,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:01
ขายคอนโด :The Base Park East Sukhumvit 77 รีโนเวทใหม่ ใกล้ Habito Mall (Rt-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
26 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:59
P-149758 — ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า The Base Park East Sukhumvit 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช ลงทุนรับค่าเช่าต่อเนื่อง 085-592-2897 Line: @easythaihome

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿2,800,000
NEW !
(฿93,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:00
1 Bed 26 SQ.M The Base Park East Sukhumvit 77

1 Bed 26 SQ.M The Base Park East Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
26 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿123,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 30 SQ.M The Base Park East Sukhumvit 77

1 Bed 30 SQ.M The Base Park East Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
30 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿126,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
48.5 sqm 2 Bedroom Condo on High Floor in Phra Khanong Nuea Bangkok

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
48.5 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿144,330 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
31 Sqm 1 Bed The Base Park East Sukhumvit 77

31 Sqm 1 Bed The Base Park East Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
31 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿129,032 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 31 SQ.M The Base Park East Sukhumvit 77

1 Bed 31 SQ.M The Base Park East Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿103,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
30 sqm 1 Bedroom Condo on 12A Floor at The Base Park East Sukhumvit 77, Phra Khanong Nuea

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
30 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿133,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath  27 SQ.M The Base Park East Sukhumvit 77

1 Bed 1 Bath 27 SQ.M The Base Park East Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿129,630 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath  26 SQ.M The Base Park East

1 Bed 1 Bath 26 SQ.M The Base Park East

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿3,080,000
UPDATE !
(฿118,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 30 SQ.M The Base Park East Sukhumvit 77

1 Bed 30 SQ.M The Base Park East Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿113,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 30.62 Sqm Condo For Sale

1 Bed 1 Bath 30.62 Sqm Condo For Sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
30.6 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿111,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
30 sqm condo on 7th floor at The Base Park East Sukhumvit 77 Phra Khanong Nuea

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿113,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
The Base Park East Sukhumvit 77 (Thailand, Bangkok, Watthana, Phra Khanong Nuea)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
32 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿117,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 31 Sq.m The Base Park East

1 Bedroom 1 Bathroom 31 Sq.m The Base Park East

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
31 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿103,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Base Park East Sukhumvit 77

รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48447 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48222 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit356 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit135 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48390 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48180 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77109 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit176 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit84 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77