รูป The Excel Hideaway Sukhumvit 50 - รูปที่ 1/10
รูป The Excel Hideaway Sukhumvit 50 - รูปที่ 2/10
รูป The Excel Hideaway Sukhumvit 50 - รูปที่ 3/10
รูป The Excel Hideaway Sukhumvit 50 - รูปที่ 4/10
รูป The Excel Hideaway Sukhumvit 50 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

The Excel Hideaway Sukhumvit 50

ดิ เอ็กซ์เซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 50คลองเตย กรุงเทพมหานคร5.0/5
25ยูนิตขาย
92ยูนิตเช่า

ดิ เอ็กซ์เซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 50 The Excel Hideaway Sukhumvit 50 พัฒนาโดย บริษัท ออลล์ อินสไปร์ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 4 อาคาร 8 ชั้น 772 ยูนิต + ร้านค้า 2 ยูนิต The Excel Hideaway สุขุมวิท 50 ตกแต่งสวย สไตล์โมเดิร์นลักซูรี่ ผสมผสานบรรยากาศสไตล์รีสอร์ท เดินทางสะดวกสบาย ใกล้รถไฟฟ้า BTS และ ทางด่วน 2 สาย โครงการใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย อยู่บริเวณกลางซอยสุขุมวิท 50 (ซอยเริ่มเจริญ) แขวงพระโขนงเหนือ เขตคลองเตย -เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช, เกตเวย์ เอกมัย, เมเจอร์ เอกมัย -ใกล้ BTS อ่อนนุช และBTS พระโขนง -ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ ,ทางพิเศษเฉลิมมหานคร -รพ.กล้วยน้ำไท : 2.5 กม. ,รพ.สุขุมวิท : 3.1 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 92 ห้อง และประกาศขาย 25 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Excel Hideaway Sukhumvit 50

ชื่ออื่นๆ

  • ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 50
  • ดิเอ็กซ์เซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 50
  • ดิเอ็กซ์เซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 50
  • The Excel Hideaway สุขุมวิท 50
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
772
2.40 เมตร
2019
45 บาท/ตร.ม.
4
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออลล์ อินสไปร์  logo

ออลล์ อินสไปร์

18โครงการ
453ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 190 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 223 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 339 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 105 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 391 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 64 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 189 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

The Tree Onnut Station

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 17,020 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,588 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,975 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,593 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.6 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 5.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,413 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 18,127 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.2 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,676 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,990 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,715 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,941 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,491 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.4 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,927 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,868 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,480 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,705 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,436 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 26,044 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,844 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,530 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,638 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,606 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 24,459 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 9,381 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.00 - 30.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Areerat

Areerat

12/02/2564

ตั้งอยู่ใน ซ.สุขุมวิท 50 ภายใน ซ.ร่วมเจริญ อยู่ใกล้ทางขึ้น-ลง ทางด่วนเฉลิมมหานคร และทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ , Tesco Lotus อ่อนนุช อยู่ ห่างจากรถไฟฟ้า BTS สถานีอ่อนนุช 1.2 กม. และสามารถทะลุออกถนนทางรถไฟสายปากน้ำ เพียง 850 ม เป็นคอนโด Low Rise สูง 8 ชั้น 4 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน ประกอบด้วย สระว่ายน้ำที่แบ่งออกเป็น Active Pool และ Relax Pool ยาว 25 เมตร , Lobby, Mailbox, Sunken Seat, Kid’s Learning Play Area, Waterfront Promenade พื้นที่ติดริมคลองพระโขนง, ห้องฟิตเนส, ร้านค้าและ Coffee Shop, Jogging Track และ Boxing Room, ระบบรักษาความปลอดภัย Access Card Control รวมถึงกล้องวงจรปิด และ Shuttle Services to BTS

(5)
คุณโบ

คุณโบ

12/02/2564

คอนโดใหม่ใหล้ BTS อ่อนนุชประมาณ 1.5 กม. ใกล้ทางด่วน และใกล้โลตัสอ่อนนุช ใกล้เซนจูรี่ ตอนเช้าๆหรือตอนเย็นๆ หาของกินง่ายมาก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (92)

ดูประกาศทั้งหมด (92)
รูปภาพ 🔥🔥 คอนโดทำเลทอง ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมรถรับส่ง 5 นาที “ The Excel Sukhumvit 50” สไตล์รีสอร์ทส่วนตัว ทักรีบก่อนใคร🔥🔥EXCLUSIVE

🔥🔥 คอนโดทำเลทอง ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมรถรับส่ง 5 นาที “ The Excel Sukhumvit 50” สไตล์รีสอร์ทส่วนตัว ทักรีบก่อนใคร🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 28/01/2569 08:01
รูปภาพ Unit Available at The Excel Hideaway Sukhumvit 50

Unit Available at The Excel Hideaway Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:35
รูปภาพ 🍀🍀 Cozy room🍀 ให้เช่า📌 ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50  (Line: @rent2022)BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ 🔖A10936

🍀🍀 Cozy room🍀 ให้เช่า📌 ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 (Line: @rent2022)BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ 🔖A10936

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:33
รูปภาพ 🍀🍀🍀Good Value🔥ให้เช่า📍 ดิ เอ็กซ์เซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 50 🌹🌹 (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨ A10819

🍀🍀🍀Good Value🔥ให้เช่า📍 ดิ เอ็กซ์เซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 50 🌹🌹 (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨ A10819

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:33
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2092055)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2092055)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด ให้เช่า :   The Excel Hideaway Sukhumvit 50 ( ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50) (( BTS Onnut   )) MK-02  line @livingbkk

คอนโด ให้เช่า : The Excel Hideaway Sukhumvit 50 ( ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50) (( BTS Onnut )) MK-02 line @livingbkk

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ 🏡 Condo For Rent : The Excel Hideaway Sukhumvit 50  (ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50) (ST-02)

🏡 Condo For Rent : The Excel Hideaway Sukhumvit 50 (ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50) (ST-02)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด ให้เช่า :   ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 (( บีทีเอส อ่อนนุช  )) MK-02  line @livingbkk

คอนโด ให้เช่า : ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 (( บีทีเอส อ่อนนุช )) MK-02 line @livingbkk

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1510350)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1510350)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
48 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2916598)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2916598)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
49 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2575345)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2575345)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2746537)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2746537)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2285123)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2285123)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2702742)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2702742)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2070234)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไฮดเวย์ สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2070234)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48.59 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โลตัสอ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿98,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 01:39
#b4774 7/11/68 ขายคอนโด Excel hideaway สุขุมวิท 50  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4774 7/11/68 ขายคอนโด Excel hideaway สุขุมวิท 50 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.73 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿77,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:42
ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ โลตัสอ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿76,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 อาคาร C ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โลตัสอ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿79,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
A040033 The Excel Hideaway Sukhumvit 50

A040033 The Excel Hideaway Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿77,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🔺 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ โลตัสอ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿2,270,000
UPDATE !
(฿87,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ โลตัสอ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿2,270,000
UPDATE !
(฿87,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🎈Discount!🎈 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ โลตัสอ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿103,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
📍Special deal!📍 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ โลตัสอ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿103,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🎉 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ โลตัสอ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿2,270,000
UPDATE !
(฿87,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
ขายคอนโด The Excel Hideaway Sukhumvit 50 แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลดี ใกล้ BTS อ่อนนุช (SW001862)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,987,000
UPDATE !
(฿99,567 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
✅Special price!✅ ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ โลตัสอ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿103,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
🚩 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ โลตัสอ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿2,270,000
UPDATE !
(฿87,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50  5698396

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 5698396

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
49.32 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿70,965 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50  5667344

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 5667344

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 ห้องสวย เฟอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า ติดทางด่วน ตรงข้ามห้าง_Do808

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.69 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿80,498 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:09
BP00915 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 ชั้น 2 แขวง พระโขนง เขต คลองเตย จังหวัด กรุงเทพมหานคร

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿2,095,000
UPDATE !
(฿83,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:26
BP00846 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50 ชั้น 8 แขวง พระโขนง เขต คลองเตย จังหวัด กรุงเทพมหานคร

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿2,165,000
UPDATE !
(฿61,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:26
ดิ เอ็กซ์เซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 50 🌟PN-00005530🌟

ดิ เอ็กซ์เซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 50 🌟PN-00005530🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.16 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿99,469 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Excel Hideaway Sukhumvit 50

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4190 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4106 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48447 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48223 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit339 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit137 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48391 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48180 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77119 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit189 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit82 ประกาศ