รูป The Excel Hideaway Sukhumvit 71 - รูปที่ 1/18
รูป The Excel Hideaway Sukhumvit 71 - รูปที่ 2/18
รูป The Excel Hideaway Sukhumvit 71 - รูปที่ 3/18
รูป The Excel Hideaway Sukhumvit 71 - รูปที่ 4/18
รูป The Excel Hideaway Sukhumvit 71 - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

The Excel Hideaway Sukhumvit 71

ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
57ยูนิตเช่า

ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 The Excel Hideaway Sukhumvit 71 พัฒนาโดย บริษัท ออลล์ อินสไปร์ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 3 อาคาร สูง 8 ชั้น 672 ยูนิต (ร้านค้า 2 ยูนิต) คอนโด Low Rise บรรยากาศผ่อนคลาย เดินทางสะดวกบนทำเลย่านพระโขนงตั้งอยู่ใน ซ.ปรีดีย์พนมยงค์14 สุขุมวิท 71 ใกล้ทางด่วน และ BTS 2 สถานี พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช, รถไฟฟ้า BTS พระโขนง -ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์, ทางพิเศษเฉลิมมหานคร -ตลาดพระโขนง, Max Valu Supermarket, Habito mall, Summer Hill ,W Market, The Phyll -Century the movie plaza อ่อนนุช ,Gateway เอกมัย , Major Sukhunvit -ม.กรุงเทพ, Wells International School ทองหล่อ, Bangkok Prep -รพ.สุขุมวิท , รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 57 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Excel Hideaway Sukhumvit 71
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
672
2.40 เมตร
2019
45.00 บาท/ตร.ม.
3
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออลล์ อินสไปร์  logo

ออลล์ อินสไปร์

18โครงการ
446ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Regent Home Sukhumvit 81

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 434 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 362 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77-2

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77-2

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77-2

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,656 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,269 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,712 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,437 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,347 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,903 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 7,980 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศขาย 3,353 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,031 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,435 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,555 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,211 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.7 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,043 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,738 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,072 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,947 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,945 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,967 ประกาศ

รพ.คลองตัน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คลองตัน

มีประกาศให้เช่า 27,774 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คลองตัน

มีประกาศขาย 10,279 ประกาศ

รพ.เพชรเวช

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เพชรเวช

มีประกาศให้เช่า 26,555 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เพชรเวช

มีประกาศขาย 9,717 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 41.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (57)

ดูประกาศทั้งหมด (57)
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง

🎊 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง

📌 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #K200  📢📌ให้เช่า คอนโด The Excel Sukhumvit71  วิวเมือง ไม่ติดทางด่วน ,อยู่ตรงข้ามHabito Mall, มีรถรับส่ง BTS พระโขนง

#K200 📢📌ให้เช่า คอนโด The Excel Sukhumvit71 วิวเมือง ไม่ติดทางด่วน ,อยู่ตรงข้ามHabito Mall, มีรถรับส่ง BTS พระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R419 ให้เช่า The Excel Hideaway Sukhumvit 71  ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 58.5 ตร.ม. ตึก B ชั้น 8

#R419 ให้เช่า The Excel Hideaway Sukhumvit 71 ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 58.5 ตร.ม. ตึก B ชั้น 8

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
58.5 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2258💥020968🔥ให้เช่าคอนโด The Excel Hideaway Sukhumvit 71

#Z2258💥020968🔥ให้เช่าคอนโด The Excel Hideaway Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3418  ให้เช่า The Excel Hideaway Sukhumvit 71

#R3418 ให้เช่า The Excel Hideaway Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3413 ให้เช่า The Excel Hideaway Sukhumvit 71

#R3413 ให้เช่า The Excel Hideaway Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ  #K164 📢📌ให้เช่า คอนโด The Excel Sukhumvit71 ✨

#K164 📢📌ให้เช่า คอนโด The Excel Sukhumvit71 ✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
39 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3479 ให้เช่าคอนโด The Excel Hideaway Sukhumvit 71

#R3479 ให้เช่าคอนโด The Excel Hideaway Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4515💥 080269 🔥ให้เช่าคอนโด The Excel Hideaway Sukhumvit 71

#Z4515💥 080269 🔥ให้เช่าคอนโด The Excel Hideaway Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง

ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง

ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔥The Excel Hideaway Sukhumvit 71🔥 ห้องสวย พร้อมอยู่ //สอบถามเพิ่มเติมที่ Line Official: @Promptyou1

🔥The Excel Hideaway Sukhumvit 71🔥 ห้องสวย พร้อมอยู่ //สอบถามเพิ่มเติมที่ Line Official: @Promptyou1

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-8
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:22
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง

ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
56 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง

🚩 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ FOR RENT : The Excel Hideaway Sukhumvit 71🔥PRICE 🔥 26,000 BAHT/Month 🔥line :@190evxgl

FOR RENT : The Excel Hideaway Sukhumvit 71🔥PRICE 🔥 26,000 BAHT/Month 🔥line :@190evxgl

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:05
รูปภาพ เช่า ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71

เช่า ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง

ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:45

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

🏢 ขายคอนโด : The Excel Hideaway Sukhumvit 71 (ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71)    รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10279

🏢 ขายคอนโด : The Excel Hideaway Sukhumvit 71 (ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10279

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29.95 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿83,472 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
ขาย ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 148/559(C511)

ขาย ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 148/559(C511)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.58 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿67,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:01
🏢ขาย คอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 เพียง 1.99 ล้าน 📍BTS อ่อนนุช และ พระโขนง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27.95 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿71,199 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:55
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2325511)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
56 ตร.ม.
฿4,199,000
UPDATE !
(฿74,982 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
‼️ ขายคอนโด 1 ห้องนอน ที่  ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71

‼️ ขายคอนโด 1 ห้องนอน ที่ ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.9 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿91,973 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:20
P-359434 🏢 ต้องการขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 Phra Khanong Nuea, Watthana, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿85,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:10
DL25100496 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 (The Excel Hideaway Sukhumvit 71) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 🌟PN-00007002🌟

ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 🌟PN-00007002🌟

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27.95 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿89,445 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
For Sale: The Excel Hideaway Sukhumvit 71

For Sale: The Excel Hideaway Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿2,200,000
(฿73,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
ขายคอนโด 56 ตร.ม. ขายต่ำกว่าราคาประเมิน ขายพร้อมสัญญาเช่า 25,000 บาทต่อเดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
56 ตร.ม.
฿3,600,000
(฿64,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 02:12
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2457235)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6/B
36.3 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿90,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1445547)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿85,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
The Excel Hideaway Sukhumvit 71 1 bedroom, for sale

The Excel Hideaway Sukhumvit 71 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
38 ตร.ม.
฿3,325,000
UPDATE !
(฿87,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง The Excel Hideaway Sukhumvit 71

รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48434 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48219 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit328 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit129 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48370 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48170 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77108 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit175 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77-2
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77-2

Lumpini Ville Sukhumvit 77-2