คอนโดมิเนียม

The jigsaw condominium

เดอะ จิ๊กซอว์ คอนโดมิเนียม เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่0.0/5
3ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า
บูติคคอนโดมิเนียน ตอบสนองความต้องการด้านที่อยู่อาศัยยุคใหม่ ตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์ Built-in คุณภาพดี พร้อมสวนหย่อมในอาคาร ฟิตเนส และอินเตอร์เน็ตไร้สาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 3 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (3)

รายละเอียดโครงการ

The jigsaw condominium
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Monte @ Viang Chiangmai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Monte @ Viang Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Monte @ Viang Chiangmai

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Supalai Monte 2 Chiangmai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Monte 2 Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Monte 2 Chiangmai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Escent Chiangmai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Escent Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Escent Chiangmai

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The Treasure By my Hip

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า The Treasure By my Hip

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Treasure By my Hip

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

My Hip Condo

ห่างออกไป 280 เมตร

คอนโดให้เช่า My Hip Condo

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด My Hip Condo

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Punna Oasis 1

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Punna Oasis 1

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Punna Oasis 1

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Punna Oasis 2

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Punna Oasis 2

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Punna Oasis 2

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

One Plus Business Park 1

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า One Plus Business Park 1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Business Park 1

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Angket Pavillian

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Angket Pavillian

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Angket Pavillian

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

One Plus Business Park 3

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า One Plus Business Park 3

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Business Park 3

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.ปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย

ห่างไป 3 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแก้วนวรัฐ

ห่างไป 2.3 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแม่คาว

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รพ.เทพปัญญา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพปัญญา

มีประกาศให้เช่า 369 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพปัญญา

มีประกาศขาย 452 ประกาศ

รร.กาวิละวิทยาลัย

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.กาวิละวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 280 ประกาศ

ประกาศขาย รร.กาวิละวิทยาลัย

มีประกาศขาย 310 ประกาศ

รร.สารสาสน์วิเทศ เชียงใหม่

ห่างไป 2.4 กม.

ตลาดเอื้องคำ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอื้องคำ

มีประกาศให้เช่า 146 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอื้องคำ

มีประกาศขาย 166 ประกาศ

ตลาดวังแก้ว

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังแก้ว

มีประกาศให้เช่า 300 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังแก้ว

มีประกาศขาย 347 ประกาศ

ตลาดสันป่าข่อย

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสันป่าข่อย

มีประกาศให้เช่า 179 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสันป่าข่อย

มีประกาศขาย 204 ประกาศ

ตลาดสามแยก (กาดสามแยก)

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์ สาขาเชียงใหม่

ห่างออกไป 500 เมตร

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

ห่างไป 2 กม.

โฮมโปร สันทราย

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร สันทราย

มีประกาศให้เช่า 353 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร สันทราย

มีประกาศขาย 459 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนจั่น

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนจั่น

มีประกาศให้เช่า 121 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนจั่น

มีประกาศขาย 141 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร เชียงใหม่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 381 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศขาย 446 ประกาศ

รวมโชค มอลล์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รวมโชค มอลล์

มีประกาศให้เช่า 377 ประกาศ

ประกาศขาย รวมโชค มอลล์

มีประกาศขาย 542 ประกาศ

มีโชค พลาซ่า

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า มีโชค พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 394 ประกาศ

ประกาศขาย มีโชค พลาซ่า

มีประกาศขาย 578 ประกาศ

ริมปิง ซูเปอร์มาเก็ท

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ริมปิง ซูเปอร์มาเก็ท

มีประกาศให้เช่า 415 ประกาศ

รพ.จินดาสิงหเนตร

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จินดาสิงหเนตร

มีประกาศให้เช่า 232 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จินดาสิงหเนตร

มีประกาศขาย 281 ประกาศ

รพ.นายแพทย์มนูแมนมนตรี

ห่างไป 3.1 กม.

รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 412 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศขาย 491 ประกาศ

รพ.แมคคอร์มิค

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศให้เช่า 363 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศขาย 426 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (3)

ขาย จิ๊กซอว์ 2 คอนโด ใกล้บิ๊กซีเอ๊กตร้า

ขาย จิ๊กซอว์ 2 คอนโด ใกล้บิ๊กซีเอ๊กตร้า

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿1,780,000
UPDATE !
(฿49,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:03
ขายคอนโดราคาถูก ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล - SW001584

ขายคอนโดราคาถูก ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล - SW001584

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
76 ตร.ม.
฿2,795,000
UPDATE !
(฿36,776 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ จิ๊กซอว์ คอนโดมิเนียม ใน แม่แฝกใหม่ (ID 2860743)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
47.17 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿46,428 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 19:10

โครงการใกล้เคียง The jigsaw condominium

ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่

Supalai Monte @ Viang Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่

Supalai Monte 2 Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เอสเซ็นท์ เชียงใหม่
เอสเซ็นท์ เชียงใหม่

Escent Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Escent Chiangmai10 ประกาศ
ขาย Escent Chiangmai14 ประกาศ
เดอะ เทรเชอร์ บาย มาย ฮิป

The Treasure By my Hip

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
มาย ฮิป คอนโด
มาย ฮิป คอนโด

My Hip Condo

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า My Hip Condo3 ประกาศ
ขาย My Hip Condo5 ประกาศ
ปันนา โอเอซิส 1

Punna Oasis 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Punna Oasis 13 ประกาศ
ขาย Punna Oasis 19 ประกาศ
ปันนา โอเอซิส 2

Punna Oasis 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Punna Oasis 21 ประกาศ
ขาย Punna Oasis 24 ประกาศ
วัน พลัส บิสสิเนส พาร์ค 1
วัน พลัส บิสสิเนส พาร์ค 1

One Plus Business Park 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
อังเกต พาวิลเลียน

Angket Pavillian

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Angket Pavillian0 ประกาศ
ขาย Angket Pavillian1 ประกาศ
วัน พลัส บิสสิเนส พาร์ค 3
วัน พลัส บิสสิเนส พาร์ค 3

One Plus Business Park 3