รูป Supalai Monte 2 Chiangmai  - รูปที่ 1/5
รูป Supalai Monte 2 Chiangmai  - รูปที่ 2/5
รูป Supalai Monte 2 Chiangmai  - รูปที่ 3/5
รูป Supalai Monte 2 Chiangmai  - รูปที่ 4/5
รูป Supalai Monte 2 Chiangmai  - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Supalai Monte 2 Chiangmai

ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่5.0/5
24ยูนิตขาย
34ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 34 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Supalai Monte 2 Chiangmai
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
734
2.7 เมตร
2018
30 บาท/ตร.ม.
1
32
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Sign Chiangmai

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

dcondo Nim Chiangmai

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Nim Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Nim Chiangmai

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

dcondo Ping

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Ping

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ping

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Supalai Monte @ Viang Chiangmai

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Monte @ Viang Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Monte @ Viang Chiangmai

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

dcondo rin Chiang Mai

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo rin Chiang Mai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo rin Chiang Mai

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Escent Chiangmai

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า Escent Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Escent Chiangmai

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Escent Ville Chiangmai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Escent Ville Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Escent Ville Chiangmai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Treasure By my Hip

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Treasure By my Hip

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Treasure By my Hip

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

My Hip Condo

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า My Hip Condo

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด My Hip Condo

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Punna Oasis 1

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Punna Oasis 1

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Punna Oasis 1

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.ปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแก้วนวรัฐ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแม่คาว

ห่างไป 2.6 กม.

รพ.เทพปัญญา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพปัญญา

มีประกาศให้เช่า 381 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพปัญญา

มีประกาศขาย 453 ประกาศ

รร.กาวิละวิทยาลัย

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.กาวิละวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 289 ประกาศ

ประกาศขาย รร.กาวิละวิทยาลัย

มีประกาศขาย 313 ประกาศ

รร.สารสาสน์วิเทศ เชียงใหม่

ห่างไป 3 กม.

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างไป 5.9 กม.

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 621 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,049 ประกาศ

ตลาดเอื้องคำ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอื้องคำ

มีประกาศให้เช่า 152 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอื้องคำ

มีประกาศขาย 167 ประกาศ

ตลาดต้นลำใย

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดต้นลำใย

มีประกาศให้เช่า 176 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดต้นลำใย

มีประกาศขาย 201 ประกาศ

ตลาดวังแก้ว

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังแก้ว

มีประกาศให้เช่า 310 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังแก้ว

มีประกาศขาย 350 ประกาศ

ตลาดสดเทศบาลนครเชียงใหม่

ห่างไป 2.5 กม.

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์ สาขาเชียงใหม่

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

ห่างออกไป 770 เมตร

เทสโก้โลตัส กาดคำเที่ยง เชียงใหม่

ห่างไป 2.5 กม.

โฮมโปร สันทราย

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร สันทราย

มีประกาศให้เช่า 363 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร สันทราย

มีประกาศขาย 460 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร เชียงใหม่

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 396 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศขาย 448 ประกาศ

ขนส่งอาเขต เชียงใหม่

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า ขนส่งอาเขต เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 359 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต 1 ภาคเหนือ เชียงใหม่

ห่างไป 4.4 กม.

การประปาส่วนภูมิภาค เชียงใหม่

ห่างไป 2.5 กม.

รพ.จินดาสิงหเนตร

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จินดาสิงหเนตร

มีประกาศให้เช่า 238 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จินดาสิงหเนตร

มีประกาศขาย 286 ประกาศ

รพ.นายแพทย์มนูแมนมนตรี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 430 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศขาย 492 ประกาศ

รพ.แมคคอร์มิค

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศให้เช่า 371 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศขาย 428 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.00 - 35.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Nok Qhome

Nok Qhome

28/04/2564

ตึกสูงที่สุดในเชียงใหม่

(5)
ก้อยน้อย

ก้อยน้อย

11/02/2564

คอนโดมิเนียมใหม่ ใจกลางเมืองเชียงใหม่ มอบโอกาสสุดท้ายที่จะให้คุณเป็นเจ้าของนิยามแห่งความสุขที่เหนือระดับ ที่สุดแห่งความรื่นรมย์ ผ่อนคลายความเหนื่อยล้าจากการทำงาน เพื่อวันพักผ่อนที่ดีที่สุดของคุณ มองเชียงใหม่ในมุมใหม่ แบบ Bird’s-eye View กับ Iconic Landmark แห่งใหม่ของเชียงใหม่ ด้วยความสูง 32 ชั้น เปิดรับวิวขอบฟ้าได้ทุกองศา กับทิวทัศน์อันสุขสงบ เป็นมงคล ของดอยสุเทพ และดอยสะเก็ด สิ่งอำนวยความสะดวก สนามบาสเกตบอล Half Court, Sky Roof Garden, Muti-function Room, Wi-Fi Internet, ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง, ระบบ Easy Pass, Sky Lounge & Library สถานที่ใกล้เคียง เซ็นทรัล เชียงใหม่, สตาร์ เอวีนิว, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า, รพ.เทพปัญญา, อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์, ม.พายัพ, แม็คโคร

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (34)

ดูประกาศทั้งหมด (34)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2672037)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2672037)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
63 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2713141)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2713141)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2603753)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2603753)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
46 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2628793)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2628793)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2359560)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2359560)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
62 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ Supalai Monte 2 | ให้เช่า 1 ห้องนอน ไซต์ใหญ่ วิวสวย เห็นภูเขา และห้องมีโต๊ะทำงาน เอาฟูกมาใส่เพิ่มได้ สะดวกสะบาย เดินถึงเซ็นทรัล เฟส เชียงใหม่

Supalai Monte 2 | ให้เช่า 1 ห้องนอน ไซต์ใหญ่ วิวสวย เห็นภูเขา และห้องมีโต๊ะทำงาน เอาฟูกมาใส่เพิ่มได้ สะดวกสะบาย เดินถึงเซ็นทรัล เฟส เชียงใหม่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
50 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:17
รูปภาพ ✅ให้เช่าศุภาลัยมอนเต้2 แบบเตียงคู่ 8,500 บาท ขนาด33ตรม. ชั้น 21☎️064-792-4426(เบญ)

✅ให้เช่าศุภาลัยมอนเต้2 แบบเตียงคู่ 8,500 บาท ขนาด33ตรม. ชั้น 21☎️064-792-4426(เบญ)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2519555)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2519555)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
72 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2465759)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2465759)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
58 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 1368044)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 1368044)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
63.43 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 1501274)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 1501274)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
46.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดมิเนียม ศุาลัยมอนเต้ 2 ใกล้เซ็นทรัลเชีงใหม่เฟสติเวิล

ให้เช่าคอนโดมิเนียม ศุาลัยมอนเต้ 2 ใกล้เซ็นทรัลเชีงใหม่เฟสติเวิล

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
46 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:01
รูปภาพ ให้เช่า ศุภาลัย มอนเต้2 ห้องสวย ตกแต่งสไตล์มูจิ พร้อมเข้าอยู่ (ID:597CR)

ให้เช่า ศุภาลัย มอนเต้2 ห้องสวย ตกแต่งสไตล์มูจิ พร้อมเข้าอยู่ (ID:597CR)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 01:59
รูปภาพ ให้เช่า ศุภาลัย มอนเต้2 ติดถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ใกล้เซ็นเฟสติวัล 10,000 บาท/เดือน

ให้เช่า ศุภาลัย มอนเต้2 ติดถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ใกล้เซ็นเฟสติวัล 10,000 บาท/เดือน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ ✨ ปล่อยเช่า  ศุภาลัยมอนเต้ 2 @ เช่า Supalai Monte II Penhouse หิ้วกระเป๋าพร้อมอยู่

✨ ปล่อยเช่า ศุภาลัยมอนเต้ 2 @ เช่า Supalai Monte II Penhouse หิ้วกระเป๋าพร้อมอยู่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
84 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่า ศุภาลัยมอนเต้2 PenHouse ชั้นบนสุด ติดถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล 23,000 บาท/เดือน

ให้เช่า ศุภาลัยมอนเต้2 PenHouse ชั้นบนสุด ติดถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล 23,000 บาท/เดือน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
87 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2565)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ 🔥ให้เช่า Supalai Monte Chaing Mai 2   ทำเลดีที่สุด ตรงข้ามเซ็นเฟสติวัล เชียงใหม่​

🔥ให้เช่า Supalai Monte Chaing Mai 2 ทำเลดีที่สุด ตรงข้ามเซ็นเฟสติวัล เชียงใหม่​

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
53 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่ : ให้เช่า คอนโดหรูติดเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ 2ห้องนอน โทร 082-3899314 คุณบู

ว่างพร้อมอยู่ : ให้เช่า คอนโดหรูติดเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ 2ห้องนอน โทร 082-3899314 คุณบู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
84 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:10
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย มอนเต้2  คอนโดใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ พร้อมอยู่ โทร 082-389-9314 บู

ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย มอนเต้2 คอนโดใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ พร้อมอยู่ โทร 082-389-9314 บู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
32.61 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:10

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (24)

🏢✨ ขายด่วนมาก‼️ Supalai Monte 2 เชียงใหม่ ราคาพิเศษสุดคุ้ม เพียง 1.59 ล้านบาท 🔥

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿1,590,000
NEW !
(฿48,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:46
🔥 ขาย คอนโดราคาดี ทำเลศักยภาพติดถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ✅ ศุภาลัย มอนเต้ 2 (Supalai Monte 2) - เชียงใหม่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
33 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 1501274)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 1501274)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
46.5 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿77,204 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 1387396)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 1387396)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
64.5 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿69,612 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 1501276)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 1501276)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
46.5 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿83,656 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ขาย คอนโดใจกลางเมืองเชียงใหม่ ศุภาลัยมอนเต้2 พร้อมอยู่เฟอร์นิเจอร์ครบ - SW001101

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
62.98 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿68,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
ขาย คอนโดใกล้ศูนย์รวมแหล่งแฟชั่น อยู่ตรงข้ามห้างเซนทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
41 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿78,049 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
ขาย คอนโดใกล้ศูนย์รวมแหล่งแฟชั่น อยู่ตรงข้ามห้างเซนทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ - SW001762

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
45.15 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿84,164 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
 ขาย คอนโดศุภาลัย มอนเต้ 2 ชั้น 20 ใกล้ศูนย์รวมแหล่งแฟชั่น อยู่ตรงข้ามห้างเซนทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่- SW002701

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
33 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿57,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
📢 ขายคอนโด  ✅ ศุภาลัยมอนเต้ 2 📍ตรงข้ามเซนทรัสเฟสเชียงใหม่ 💵 ราคา: 1.98ลบ.

📢 ขายคอนโด ✅ ศุภาลัยมอนเต้ 2 📍ตรงข้ามเซนทรัสเฟสเชียงใหม่ 💵 ราคา: 1.98ลบ.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
33 ตร.ม.
฿1,980,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
DL25110024 ขายคอนโด ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่ (Supalai Monte 2 Chiangmai ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
33 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
Condo For Sale @Supalai Monte2 Chiang Mai

Condo For Sale @Supalai Monte2 Chiang Mai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
108.33 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿87,695 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:50
คอนโดทำเลดี ชั้น 29 เห็นวิวดอยสุเทพชัดเจน  ตรงข้ามเซ็นทรัลเฟสติวัล ขายพร้อมผู้เช่า

คอนโดทำเลดี ชั้น 29 เห็นวิวดอยสุเทพชัดเจน ตรงข้ามเซ็นทรัลเฟสติวัล ขายพร้อมผู้เช่า

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
32 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿68,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:19
คอนโด สตูดิโอ ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2860757)

คอนโด สตูดิโอ ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2860757)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿63,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 19:10
Owner post-  ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥

Owner post- ❗️❗️ขายด่วน ศุภาลัยมอนเต้ 2❗️❗️ Hot price💥 2.19 ล้าน💥

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
33 ตร.ม.
฿2,190,000
(฿66,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 08:01
ขายถูกมาก ศุภาลัยมอนเต้ 2 วิวสระว่ายน้ำ ห้องใหม่แทบไม่ได้อยู่ ใหม่มาก โทร. 098-9690236 แจน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,250,000
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:19
ขาย ศุภาลัย มอนแต้ 2 ห้องสวย ชั้นสูง ราคาต่ำตลาด เวอร์มาก โทร (0955752068 คุณชมพู)โทร (0955752068 คุณชมพู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
41.13 ตร.ม.
฿2,350,000
(฿57,136 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 06:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2481824)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2481824)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
53 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿66,038 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2830372)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ 2 ใน วัดเกต (ID 2830372)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
33 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿72,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 19:08

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Supalai Monte 2 Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย dcondo Nim Chiangmai41 ประกาศ
ดีคอนโด พิงค์
ดีคอนโด พิงค์

dcondo Ping

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า dcondo Ping 23 ประกาศ
ขาย dcondo Ping 33 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Escent Chiangmai12 ประกาศ
ขาย Escent Chiangmai14 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า My Hip Condo5 ประกาศ
ขาย My Hip Condo5 ประกาศ
ปันนา โอเอซิส 1

Punna Oasis 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Punna Oasis 13 ประกาศ
ขาย Punna Oasis 19 ประกาศ