รูป dcondo Ping  - รูปที่ 1/7
รูป dcondo Ping  - รูปที่ 2/7
รูป dcondo Ping  - รูปที่ 3/7
รูป dcondo Ping  - รูปที่ 4/7
รูป dcondo Ping  - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

dcondo Ping

ดีคอนโด พิงค์ เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่4.5/5
33ยูนิตขาย
23ยูนิตเช่า

พลังแห่งวิถีชีวิตแนวใหม่ ผสานความเจริญของเมืองเชียงใหม่ และเสน่ห์ของแม่น้ำปิงเข้าด้วยกันวิถีชีวิตแนวใหม่กับไลฟ์สไตล์คนเมืองบนทำเลศักยภาพใจกลางเมืองเชียงใหม่ที่ที่เต็มไปด้วยแรงบันดาลใจ และพลังแห่งการใช้ชีวิตกับส่วนกลางขนาดใหญ่ ร่มรื่นด้วยธรรมชาติที่ถูกดีไซน์ด้วยแนวคิดจากเสน่ห์ของวิถีริมแม่น้ำปิง ใช้ชีวิตได้ง่ายกว่าเพียง 200 เมตรจากเซ็นทรัลเฟสติวัล และเพียง 10 นาทีถึงถนนนิมมานเหมินทร์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 23 ห้อง และประกาศขาย 33 ห้อง

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
687
- เมตร
2018
- บาท/ตร.ม.
4
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
18746ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Sign Chiangmai

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

dcondo Nim Chiangmai

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Nim Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Nim Chiangmai

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Supalai Monte @ Viang Chiangmai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Monte @ Viang Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Monte @ Viang Chiangmai

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Supalai Monte 2 Chiangmai

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Monte 2 Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Monte 2 Chiangmai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

dcondo rin Chiang Mai

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo rin Chiang Mai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo rin Chiang Mai

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Escent Chiangmai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Escent Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Escent Chiangmai

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Escent Ville Chiangmai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Escent Ville Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Escent Ville Chiangmai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Treasure By my Hip

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Treasure By my Hip

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Treasure By my Hip

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Next 1

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Next 1

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Next 1

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

One Plus Business Park 1

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Business Park 1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Business Park 1

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.ปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย

ห่างไป 2.5 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแก้วนวรัฐ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแม่คาว

ห่างไป 3.3 กม.

รพ.เทพปัญญา

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพปัญญา

มีประกาศให้เช่า 381 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพปัญญา

มีประกาศขาย 454 ประกาศ

รร.สารสาสน์วิเทศ เชียงใหม่

ห่างไป 3.7 กม.

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างไป 6.6 กม.

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 621 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,052 ประกาศ

ตลาดวังแก้ว

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังแก้ว

มีประกาศให้เช่า 310 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังแก้ว

มีประกาศขาย 350 ประกาศ

ตลาดสามแยก (กาดสามแยก)

ห่างไป 2 กม.

กาดรวมโชค (ตลาดรวมโชค)

ห่างไป 2.7 กม.

ตลาดกาดก้อม เชียงใหม่

ห่างไป 5.9 กม.

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์ สาขาเชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

ห่างออกไป 800 เมตร

เทสโก้โลตัส กาดคำเที่ยง เชียงใหม่

ห่างไป 2.3 กม.

โฮมโปร สันทราย

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร สันทราย

มีประกาศให้เช่า 363 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร สันทราย

มีประกาศขาย 461 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร เชียงใหม่

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 396 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศขาย 449 ประกาศ

รวมโชค มอลล์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รวมโชค มอลล์

มีประกาศให้เช่า 388 ประกาศ

ประกาศขาย รวมโชค มอลล์

มีประกาศขาย 545 ประกาศ

มีโชค พลาซ่า

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า มีโชค พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 405 ประกาศ

ประกาศขาย มีโชค พลาซ่า

มีประกาศขาย 581 ประกาศ

ริมปิง ซูเปอร์มาเก็ท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ริมปิง ซูเปอร์มาเก็ท

มีประกาศให้เช่า 425 ประกาศ

รพ.จินดาสิงหเนตร

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จินดาสิงหเนตร

มีประกาศให้เช่า 238 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จินดาสิงหเนตร

มีประกาศขาย 287 ประกาศ

รพ.นายแพทย์มนูแมนมนตรี

ห่างไป 2.6 กม.

รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 430 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศขาย 493 ประกาศ

รพ.แมคคอร์มิค

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศให้เช่า 371 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศขาย 429 ประกาศ

รีวิวของโครงการ

4.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Nok Qhome

Nok Qhome

03/05/2564

สระว่ายน้ำที่ยาวที่สุด คดเคี้ยวเหมือนแม่น้ำปิง คอนโดติดเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่

(5)
ก้อยน้อย

ก้อยน้อย

11/02/2564

ดีคอนโด พิงค์ เชียงใหม่ คอนโดพร้อมอยู่ ทำเลดี ตอบโจทย์เพื่อทุกการใช้ชีวิตให้คุณเต็มที่กับไลฟ์สไตล์ได้ในทุกวัน ติดเซ็นทรัล เฟสติวัล ใกล้ทั้งถนนนิมมานเหมินทร์ และ มช. สิ่งอำนวยความสะดวก Lobby,Co-Working Space,Wi-Fi Internet บริเวณ Lobby,สระว่ายน้ำ (ความยาว 100 เมตร),ฟิตเนส,สวนหย่อม,รปภ.,กล้องวงจรปิดโครงการ,ประตู Key Card สถานที่สำคัญใกล้เคียง เซ็นทรัล เฟสติวัล,บิ๊กซี,โฮมโปร,ตลาดวโรรส,มหาวิทยาลัยพายัพ,โรงพยาบาลเทพปัญญา,ถนนนิมมานเหมินทร์

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (23)

รูปภาพ 🏢 ให้เช่า ดีคอนโด  พิงค์ ข้างเซ็นทรัลเฟสติเวล   ❤️พร้อมเข้า

🏢 ให้เช่า ดีคอนโด พิงค์ ข้างเซ็นทรัลเฟสติเวล ❤️พร้อมเข้า

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่า Dcondo ping วิวสระว่ายน้ำ ราคา 14,000 บาท/เดือน 📌 ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล

ให้เช่า Dcondo ping วิวสระว่ายน้ำ ราคา 14,000 บาท/เดือน 📌 ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดี คอนโด พิงค์ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2893698)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดี คอนโด พิงค์ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2893698)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
62 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ ดีคอนโด ปิง    🌟PN-00004605🌟

ดีคอนโด ปิง 🌟PN-00004605🌟

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:03
รูปภาพ ดีคอนโด พิงค์  🌟PN-00004019🌟

ดีคอนโด พิงค์ 🌟PN-00004019🌟

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:03
รูปภาพ ✅ให้เช่า ดีคอนโดพิงค์ ชั้น4 ตึกบี 30ตรม. วิวดอย 10,000/เดือน☎️064-792-4426(เบญ)

✅ให้เช่า ดีคอนโดพิงค์ ชั้น4 ตึกบี 30ตรม. วิวดอย 10,000/เดือน☎️064-792-4426(เบญ)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
รูปภาพ ✅ให้เช่า ดีคอนโดพิงค์ ชั้น3 แบบ1ห้องนอน ตึกเอ 14,000บาท/เดือน☎️064-792-4426(เบญ)

✅ให้เช่า ดีคอนโดพิงค์ ชั้น3 แบบ1ห้องนอน ตึกเอ 14,000บาท/เดือน☎️064-792-4426(เบญ)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
รูปภาพ วิวสระว่ายน้ำสวยม๊ากๆๆเวอร์ ให้เช่าดีพิงค์ 2เบด

วิวสระว่ายน้ำสวยม๊ากๆๆเวอร์ ให้เช่าดีพิงค์ 2เบด

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
รูปภาพ ให้เช่าดีคอนโด พิงค์ (D condo ping) ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล ห้องทิศเหนือไม่โดนแดด น่าอยู่ เดินทางสะดวก - RW006701

ให้เช่าดีคอนโด พิงค์ (D condo ping) ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล ห้องทิศเหนือไม่โดนแดด น่าอยู่ เดินทางสะดวก - RW006701

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:02
รูปภาพ ให้เช่าดีคอนโด พิงค์ (D condo ping) วิวสระว่ายน้ำ ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล น่าอยู่ เดินทางสะดวก- RW006942

ให้เช่าดีคอนโด พิงค์ (D condo ping) วิวสระว่ายน้ำ ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล น่าอยู่ เดินทางสะดวก- RW006942

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:02
รูปภาพ ✅ให้เช่า ดีคอนโดพิงค์ ชั้น4 ตึก c ห้องสตูกั้นส่วน ✅11,000บาท☎️064-792-4426(เบญ)

✅ให้เช่า ดีคอนโดพิงค์ ชั้น4 ตึก c ห้องสตูกั้นส่วน ✅11,000บาท☎️064-792-4426(เบญ)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:12
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด 1 ห้องนอนใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่

ให้เช่าคอนโด 1 ห้องนอนใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37.4 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 20:44
รูปภาพ ให้เช่า Dcondo ping ติดเซนทรัลเฟสพร้อมเข้าอยู่ได้เลยวันนี้

ให้เช่า Dcondo ping ติดเซนทรัลเฟสพร้อมเข้าอยู่ได้เลยวันนี้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:44
รูปภาพ ให้เช่า DCondo Ping เชียงใหม่พร้อมเข้าอยู่ได้เลยด่วน!!!

ให้เช่า DCondo Ping เชียงใหม่พร้อมเข้าอยู่ได้เลยด่วน!!!

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 10:15
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี คอนโด พิงค์ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2868797)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี คอนโด พิงค์ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2868797)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 19:55
รูปภาพ เช่า D condo Ping ติดเซ็นเฟส 30 ตรม. 10,000 บาท / เดือน พร้อมเข้าอยู่

เช่า D condo Ping ติดเซ็นเฟส 30 ตรม. 10,000 บาท / เดือน พร้อมเข้าอยู่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 09:26
รูปภาพ ดีคอนโดปิง ให้เช่า วิวสระ ชั้น5

ดีคอนโดปิง ให้เช่า วิวสระ ชั้น5

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 06:15
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดีคอนโดพิงค์ 30 ตร.ม. ชั้น 5 ติด Central Festival Chiang Mai

ให้เช่าคอนโด ดีคอนโดพิงค์ 30 ตร.ม. ชั้น 5 ติด Central Festival Chiang Mai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2563)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 01:48
รูปภาพ ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ สัญญาขั้นต่ำ 1 เดือน

ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ สัญญาขั้นต่ำ 1 เดือน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37.39 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/04/2569 06:05

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (33)

ดูประกาศทั้งหมด (33)
ขาย ดี คอนโด พิงค์ วิวนอก พร้อมเฟอร์ เข้าอยู่ได้เลย ขายพียง 2.6 ลบ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿70,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
คอนโดพิงค์ #ขายต่ำกว่าประเมินเงินทอนหลายแสน💰💰#วิวหลักล้านสวยม๊วก

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿81,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดี คอนโด พิงค์ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2587492)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
60.24 ตร.ม.
฿4,350,000
UPDATE !
(฿72,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดี คอนโด พิงค์ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2734515)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
60 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿69,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดี คอนโด พิงค์ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2475385)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
60 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
✅ห้องใหม่ วิวสระ ขาย ดีคอนโดพิงค์ 30ตรม. ชั้น 7  ☎️064-792-4426(เบญ)

✅ห้องใหม่ วิวสระ ขาย ดีคอนโดพิงค์ 30ตรม. ชั้น 7 ☎️064-792-4426(เบญ)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:08
✅ราคานี้หายาก ดีคอนโดพิงค์วิวสระ 2.15ล้าน ชั้น7ขนาด30ตรม.☎️064-792-4426(เบญ)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿71,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:08
ขาย ดีคอนโด พิงค์ (D condo ping) ชั้นสูง ติดเซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่ (SW002077)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.45 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿77,170 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
ขาย ดีคอนโดพิงค์ ชั้น 7  วิวสระ  ติดเซ็นทรัลเฟสชม.

ขาย ดีคอนโดพิงค์ ชั้น 7 วิวสระ ติดเซ็นทรัลเฟสชม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น .
30 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿83,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
ขาย ดีคอนโดพิงค์ เชียงใหม่ วันเบด 37ตรม.  วิวนอก ห้องสวยๆ เดินไปเซ็นเฟสได้400ม.

ขาย ดีคอนโดพิงค์ เชียงใหม่ วันเบด 37ตรม. วิวนอก ห้องสวยๆ เดินไปเซ็นเฟสได้400ม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿75,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
ขาย ดี คอนโด พิงค์ ,วิวสระ, ติดเซ็นทรัลเฟส 500ม.

ขาย ดี คอนโด พิงค์ ,วิวสระ, ติดเซ็นทรัลเฟส 500ม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿79,730 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
ขายห้องคอนโด ดีคอนโดพิงค์ วิวนอก เห็นดอย

ขายห้องคอนโด ดีคอนโดพิงค์ วิวนอก เห็นดอย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿73,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
ขาย ดีคอนโดพิงค์ 2เบด ,ใกล้เซ็นเฟส 600ม.

ขาย ดีคอนโดพิงค์ 2เบด ,ใกล้เซ็นเฟส 600ม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
60 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿73,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
ขาย ดี คอนโด พิงค์ ห้องมุม วิวดอยสุเทพ ห้องสวย สภาพใหม่ (ID:1332CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿89,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 01:59
ขาย ดี คอนโด พิงค์ ห้องสวย สภาพดี โครงการติดเซนทรัลเชียงใหม่ (ID:1313CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 01:59
ขาย D condo Ping ห้องมุมวิวดอยสุเทพ ห้องใหม่มาก ใกล้เซนทรัลเฟสติวัล (C413) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿89,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:08
ลดราคาพิเศษ ! ขาย ดีคอนโด พิงค์ ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ วิวสวนและสระ : โทร 082-389-9314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
37 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿67,297 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:23
ขาย ดีคอนโดพิงค์ ติดเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ ราคาดีมากก วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-389-9314 บู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿71,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:21
ขาย ดีคอนโด พิงค์ ติดเซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่ วิวสวน วิวสระ โทร 082-389-9314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿80,811 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:21

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย dcondo Nim Chiangmai41 ประกาศ
ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่

Supalai Monte @ Viang Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่

Supalai Monte 2 Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Escent Chiangmai12 ประกาศ
ขาย Escent Chiangmai14 ประกาศ
เอสเซ็นท์ วิลล์ เชียงใหม่
เอสเซ็นท์ วิลล์ เชียงใหม่

Escent Ville Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เดอะ เทรเชอร์ บาย มาย ฮิป

The Treasure By my Hip

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เดอะ เน็กซ์ 1 แยกรวมโชค
เดอะ เน็กซ์ 1 แยกรวมโชค

The Next 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Next 18 ประกาศ
ขาย The Next 17 ประกาศ
วัน พลัส บิสสิเนส พาร์ค 1
วัน พลัส บิสสิเนส พาร์ค 1

One Plus Business Park 1