รูป Escent Chiangmai - รูปที่ 1/6
รูป Escent Chiangmai - รูปที่ 2/6
รูป Escent Chiangmai - รูปที่ 3/6
รูป Escent Chiangmai - รูปที่ 4/6
รูป Escent Chiangmai - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Escent Chiangmai

เอสเซ็นท์ เชียงใหม่เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่4.7/5
14ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

เอสเซ็นท์ คอนโด เชียงใหม่

คอนโด High Rise 26 ชั้น พร้อมชั้นดาดฟ้า โถงต้อนรับสไตล์โมเดิร์น

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
400
2018
45.00 บาท/ตร.ม.
1
26

โครงการนี้พัฒนาโดย

เซ็นทรัลพัฒนา เรซซิเด้นซ์ logo

เซ็นทรัลพัฒนา เรซซิเด้นซ์

43โครงการ
280ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Sign Chiangmai

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

dcondo Nim Chiangmai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Nim Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Nim Chiangmai

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

dcondo Ping

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ping

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ping

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Supalai Monte @ Viang Chiangmai

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Monte @ Viang Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Monte @ Viang Chiangmai

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Supalai Monte 2 Chiangmai

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Monte 2 Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Monte 2 Chiangmai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

dcondo rin Chiang Mai

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo rin Chiang Mai

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo rin Chiang Mai

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Escent Ville Chiangmai

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Escent Ville Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Escent Ville Chiangmai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Treasure By my Hip

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Treasure By my Hip

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Treasure By my Hip

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

My Hip Condo

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า My Hip Condo

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด My Hip Condo

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Punna Oasis 1

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Punna Oasis 1

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Punna Oasis 1

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.ปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแก้วนวรัฐ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแม่คาว

ห่างไป 2.7 กม.

รพ.เทพปัญญา

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพปัญญา

มีประกาศให้เช่า 369 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพปัญญา

มีประกาศขาย 452 ประกาศ

รร.กาวิละวิทยาลัย

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.กาวิละวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 280 ประกาศ

ประกาศขาย รร.กาวิละวิทยาลัย

มีประกาศขาย 310 ประกาศ

รร.สารสาสน์วิเทศ เชียงใหม่

ห่างไป 3.1 กม.

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 613 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,052 ประกาศ

ตลาดเอื้องคำ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอื้องคำ

มีประกาศให้เช่า 146 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอื้องคำ

มีประกาศขาย 166 ประกาศ

ตลาดวังแก้ว

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังแก้ว

มีประกาศให้เช่า 299 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังแก้ว

มีประกาศขาย 347 ประกาศ

ตลาดสันป่าข่อย

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสันป่าข่อย

มีประกาศให้เช่า 179 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสันป่าข่อย

มีประกาศขาย 204 ประกาศ

ตลาดสามแยก (กาดสามแยก)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์ สาขาเชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

ห่างออกไป 520 เมตร

เทสโก้โลตัส กาดคำเที่ยง เชียงใหม่

ห่างไป 2.6 กม.

โฮมโปร สันทราย

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร สันทราย

มีประกาศให้เช่า 352 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร สันทราย

มีประกาศขาย 459 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร เชียงใหม่

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 381 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศขาย 446 ประกาศ

ขนส่งอาเขต เชียงใหม่

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า ขนส่งอาเขต เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 350 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต 1 ภาคเหนือ เชียงใหม่

ห่างไป 4.6 กม.

การประปาส่วนภูมิภาค เชียงใหม่

ห่างไป 2.6 กม.

รพ.จินดาสิงหเนตร

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จินดาสิงหเนตร

มีประกาศให้เช่า 232 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จินดาสิงหเนตร

มีประกาศขาย 281 ประกาศ

รพ.นายแพทย์มนูแมนมนตรี

ห่างไป 2 กม.

รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 412 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศขาย 491 ประกาศ

รพ.แมคคอร์มิค

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศให้เช่า 363 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศขาย 426 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.00 - 35.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.7/5(3 รีวิวโครงการ)
Pittine'e Russameemala

Pittine'e Russameemala

23/06/2568

เป็นคอนโดตึกสูง เดินไปเซ็นทรัลเชียงใหม่ได้เลย ใกล้มากๆ เดินทางสะดวกดี ระบบความปลอดภัยดี ส่วนกลางพื้นที่เยอะ มีที่จอดรถหลายชั้น

(4)
Nok Qhome

Nok Qhome

28/04/2564

อยู่ในพื้นที่ของเซ็นทรัลเฟสติวัล ตึกสูง สระว่ายน้ำบนดาดฟ้า ชมวิวเมืองเชียงใหม่ได้ 360 องศา

(5)
Kantapong

Kantapong

04/02/2564

โครงการทำเลดี ใกล้ห้าง สามารถเดินไปได้เลย ส่วนกลางค่อนข้างดีมาก มีความเป็นส่วนตัวและสงบ ที่จอดรถเพียงพอต่อการพักอาศัย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโดมิเนียม  2 ห้องนอน  พร้อมคลับเฮ้าส์สระว่ายน้ำ ระบบรักษาความปลอดภัยอย่างดี   #A4MG2258

ให้เช่าคอนโดมิเนียม 2 ห้องนอน พร้อมคลับเฮ้าส์สระว่ายน้ำ ระบบรักษาความปลอดภัยอย่างดี #A4MG2258

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
43 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:21
รูปภาพ ให้เช่า Escent condo chiangmai ว่างพร้อมอยู่

ให้เช่า Escent condo chiangmai ว่างพร้อมอยู่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
รูปภาพ 🏙🏙🏙ให้เช่า Escent Condo  เดินทางสะดวกอยู่ติดเซ็นทรัลเฟส  ชั้นสูง วิวสวย

🏙🏙🏙ให้เช่า Escent Condo เดินทางสะดวกอยู่ติดเซ็นทรัลเฟส ชั้นสูง วิวสวย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เอสเซ็นท์ เชียงใหม่ ห้องใหญ่ วิวสวย ห้องพร้อมอยู่ 30พค โทร 082-389-9314 บู

ให้เช่า คอนโด เอสเซ็นท์ เชียงใหม่ ห้องใหญ่ วิวสวย ห้องพร้อมอยู่ 30พค โทร 082-389-9314 บู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.95 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:27
รูปภาพ ให้เช่า เอสเซ็นท์ คอนโด ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ (ID:628CR)

ให้เช่า เอสเซ็นท์ คอนโด ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ (ID:628CR)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
23 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:59
รูปภาพ 🔥 ให้เช่าคอนโด ที่ เอสเซ้น คอนโดมิเนียม (Escent CPN) ทำเลดีมาก เดินทางสะดวก ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ ใกล้ Supermarket ร้านสะดวกซื้อ และอื่นๆอีกมากมาย

🔥 ให้เช่าคอนโด ที่ เอสเซ้น คอนโดมิเนียม (Escent CPN) ทำเลดีมาก เดินทางสะดวก ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ ใกล้ Supermarket ร้านสะดวกซื้อ และอื่นๆอีกมากมาย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
32 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:11
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Escent Condo ตึกสูงเชียงใหม่พร้อมเข้าอยู่ได้เลยวันนี้

ให้เช่าคอนโด Escent Condo ตึกสูงเชียงใหม่พร้อมเข้าอยู่ได้เลยวันนี้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:08
รูปภาพ ✅ให้เช่า escent condo ชั้น15 ขนาด 32ตรม. 13,000บาท ☎️064-792-4426(เบญ)

✅ให้เช่า escent condo ชั้น15 ขนาด 32ตรม. 13,000บาท ☎️064-792-4426(เบญ)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
32 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 14:56
รูปภาพ ปล่อยเช่า Escent ตึกสูง  ชั้น 14/18/21   ขนาด 32 ตรม.

ปล่อยเช่า Escent ตึกสูง ชั้น 14/18/21 ขนาด 32 ตรม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/02/2569 05:31
รูปภาพ ให้เช่า Escent ตึกสูง ชั้น  17 ขนาด 32 ตรม. สัญญา 1 ปี

ให้เช่า Escent ตึกสูง ชั้น 17 ขนาด 32 ตรม. สัญญา 1 ปี

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 23/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/11/2568 17:00

ประกาศขายในโครงการ (14)

ขาย ESCENT Condominium CPN @ Central Festival Chiang Mai

ขาย ESCENT Condominium CPN @ Central Festival Chiang Mai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
24 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿79,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
Escent condo Chiangmai (CPN) ขาย::2,600,000 บาท

Escent condo Chiangmai (CPN) ขาย::2,600,000 บาท

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿81,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
ขาย คอนโด เอสเซ็นท์ ตึกสูง ใกล้ เซ็นทรัลเฟสเชียงใหม่

ขาย คอนโด เอสเซ็นท์ ตึกสูง ใกล้ เซ็นทรัลเฟสเชียงใหม่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
24 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿81,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:03
ขาย เอสเซ็นท์ คอนโด คอนโดตึกสูง ห้องวิวดอย (ID:1294CS)

ขาย เอสเซ็นท์ คอนโด คอนโดตึกสูง ห้องวิวดอย (ID:1294CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿93,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:59
🔥ขายด่วน !! คอนโด Escent Chiangmai ทำเลดีมาก เดินทางสะดวก ติดห้างเซ็นทรัล ใกล้ตลาด โรงพยาบาล โรงเรียน มหาลัย และอื่นๆอีกมากมาย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿3,050,000
UPDATE !
(฿92,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:02
ขายคอนโด Escent Chiangmai ติดกับเซ็นทรัลเฟส วิวสวย ไม่มีตึกบัง เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบSW000874

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿89,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
ขาย Escent Chiangmai ชั้นสูง วิวดอยสุเทพ ทำเลดีติดเซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ - SW001090

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
32 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿96,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสเซ็นท์ เชียงใหม่ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2629558)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
33 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿80,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 19:56
ขาย​คอนโด Escent Condo ตึกสูงข้างเซนทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่พร้อมผู้เช่า

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
32 ตร.ม.
฿2,490,000
(฿77,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:28
ขายห้อง Escent Chiangmai ตึกสูงข้างเซ็นทรัลเฟสเชียงใหม่ราคาต่ำกว่าตลาด!!!!

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32 ตร.ม.
฿2,400,000
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:28
ขายคอนโด Escent Condoตึกสูงใกล้เซนทรัลเฟสเชียงใหม่พร้อมเข้าอยู่ได้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 22
24 ตร.ม.
฿1,950,000
(฿81,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:28
ขาย​ Escent CPN Condo ข้างเซนทรัลเฟสติวัลพร้อมผู้เช่า

ขาย​ Escent CPN Condo ข้างเซนทรัลเฟสติวัลพร้อมผู้เช่า

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:28
ขาย​คอนโด Escent Condo  ตึกสูงข้างเซนทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ ด่วน!!!

ขาย​คอนโด Escent Condo ตึกสูงข้างเซนทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ ด่วน!!!

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿2,590,000
(฿80,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:28
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอสเซ็นท์ เชียงใหม่ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2387908)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿73,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/03/2569 19:11

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย dcondo Nim Chiangmai43 ประกาศ
ดีคอนโด พิงค์
ดีคอนโด พิงค์

dcondo Ping

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า dcondo Ping 22 ประกาศ
ขาย dcondo Ping 33 ประกาศ
ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่

Supalai Monte @ Viang Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่

Supalai Monte 2 Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า My Hip Condo3 ประกาศ
ขาย My Hip Condo5 ประกาศ
ปันนา โอเอซิส 1

Punna Oasis 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Punna Oasis 13 ประกาศ
ขาย Punna Oasis 19 ประกาศ