รูป Supalai Monte @ Viang Chiangmai  - รูปที่ 1/7
รูป Supalai Monte @ Viang Chiangmai  - รูปที่ 2/7
รูป Supalai Monte @ Viang Chiangmai  - รูปที่ 3/7
รูป Supalai Monte @ Viang Chiangmai  - รูปที่ 4/7
รูป Supalai Monte @ Viang Chiangmai  - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Supalai Monte @ Viang Chiangmai

ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่4.7/5
22ยูนิตขาย
24ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 24 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Supalai Monte @ Viang Chiangmai
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
734
2017
- บาท/ตร.ม.
1
32
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Sign Chiangmai

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

dcondo Nim Chiangmai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Nim Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Nim Chiangmai

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

dcondo Ping

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ping

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ping

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Supalai Monte 2 Chiangmai

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Monte 2 Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Monte 2 Chiangmai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

dcondo rin Chiang Mai

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo rin Chiang Mai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo rin Chiang Mai

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Escent Chiangmai

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Escent Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Escent Chiangmai

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Escent Ville Chiangmai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Escent Ville Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Escent Ville Chiangmai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Treasure By my Hip

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Treasure By my Hip

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Treasure By my Hip

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

My Hip Condo

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า My Hip Condo

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด My Hip Condo

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Punna Oasis 1

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Punna Oasis 1

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Punna Oasis 1

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.ปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแก้วนวรัฐ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแม่คาว

ห่างไป 2.8 กม.

รพ.เทพปัญญา

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพปัญญา

มีประกาศให้เช่า 382 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพปัญญา

มีประกาศขาย 453 ประกาศ

รร.กาวิละวิทยาลัย

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.กาวิละวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 290 ประกาศ

ประกาศขาย รร.กาวิละวิทยาลัย

มีประกาศขาย 312 ประกาศ

รร.สารสาสน์วิเทศ เชียงใหม่

ห่างไป 2.6 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 396 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 762 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างไป 6 กม.

ตลาดวโรรส

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวโรรส

มีประกาศให้เช่า 107 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวโรรส

มีประกาศขาย 148 ประกาศ

ตลาดเอื้องคำ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอื้องคำ

มีประกาศให้เช่า 153 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอื้องคำ

มีประกาศขาย 167 ประกาศ

ตลาดต้นลำใย

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดต้นลำใย

มีประกาศให้เช่า 177 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดต้นลำใย

มีประกาศขาย 201 ประกาศ

ตลาดวังแก้ว

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังแก้ว

มีประกาศให้เช่า 311 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังแก้ว

มีประกาศขาย 350 ประกาศ

เทสโก้โลตัส กาดคำเที่ยง เชียงใหม่

ห่างไป 2.6 กม.

โฮมโปร สันทราย

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร สันทราย

มีประกาศให้เช่า 364 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร สันทราย

มีประกาศขาย 460 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนจั่น

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนจั่น

มีประกาศให้เช่า 126 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนจั่น

มีประกาศขาย 141 ประกาศ

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์ สาขาเชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร เชียงใหม่

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 397 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศขาย 447 ประกาศ

รวมโชค มอลล์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รวมโชค มอลล์

มีประกาศให้เช่า 389 ประกาศ

ประกาศขาย รวมโชค มอลล์

มีประกาศขาย 543 ประกาศ

มีโชค พลาซ่า

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า มีโชค พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 406 ประกาศ

ประกาศขาย มีโชค พลาซ่า

มีประกาศขาย 579 ประกาศ

ริมปิง ซูเปอร์มาเก็ท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ริมปิง ซูเปอร์มาเก็ท

มีประกาศให้เช่า 426 ประกาศ

รพ.จินดาสิงหเนตร

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จินดาสิงหเนตร

มีประกาศให้เช่า 239 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จินดาสิงหเนตร

มีประกาศขาย 286 ประกาศ

รพ.นายแพทย์มนูแมนมนตรี

ห่างไป 2 กม.

รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 431 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศขาย 491 ประกาศ

รพ.แมคคอร์มิค

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศให้เช่า 372 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศขาย 428 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.00 - 37.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.7/5(3 รีวิวโครงการ)
Dapasu

Dapasu

04/03/2566

nice juristic person service, great and peaceful location

(5)
Nok Qhome

Nok Qhome

28/04/2564

อยู่ในโลเคชั่นที่สะดวก สบาย ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล

(5)
ก้อยน้อย

ก้อยน้อย

11/02/2564

Supalai Monte @ เวียง เชียงใหม่ คอนโดพร้อมอยู่ ใกล้เซ็นทรัล เฟสติวัล เพียง 250 เมตร โครงการจาก บริษัท ศุภาลัย จำกัด (มหาชน) ตั้งอยู่ติดถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่ รายล้อมด้วยแหล่งอำนวยความสะดวกครบครัน ใกล้บิ๊กซี, สตาร์ อเวนิว, Index Living Mall, ตลาดวโรรส, ม.พายัพ และสถานีขนส่งอาเขต เชียงใหม่ ศุภาลัย มอนเต้ @ เวียง เชียงใหม่ เป็นคอนโด High Rise 32 ชั้น จำนวน 1 อาคาร ห้องพักอาศัยรวม 734 ยูนิต + ร้านค้า 4 ยูนิต มีห้องพักให้เลือกแบบ Studio, 1 Bedroom, 2 Bedroom และ Penthouse ขนาดห้องเริ่มต้น 33.00-122.00 ตร.ม. สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, ห้องแอโรบิค, Sky Lounge, Karaoke & Theater, Board Room พร้อมระบบรักษาความปลอดภัยมาตรฐานตลอด 24 ชม.

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (24)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 1346149)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 1346149)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
82 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2764433)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2764433)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
65 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2705609)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2705609)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
67 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2719093)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2719093)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
65 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2495049)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2495049)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
78 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2727572)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2727572)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
65 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2366165)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2366165)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดศุภาลัยมอนเต้ 1 แอทเวียง ใกล้แยกศาลเด็ก เซนทรัลเฟส โทร 082-3899314 บู

ให้เช่า คอนโดศุภาลัยมอนเต้ 1 แอทเวียง ใกล้แยกศาลเด็ก เซนทรัลเฟส โทร 082-3899314 บู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12A
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:10
รูปภาพ ให้เช่า ศุภาลัย มอนเต้ แอดเวียง 2นอน วิวดอย ไปเซ็นทรัลเฟส 500ม.

ให้เช่า ศุภาลัย มอนเต้ แอดเวียง 2นอน วิวดอย ไปเซ็นทรัลเฟส 500ม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
64 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
รูปภาพ ✨ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย มอนเต้ 1 ห้องสตูดิโอชั้น 15 วิวดอยสุเทพ ห้องสวยพร้อมอยู่ ราคาเบาๆ ✨

✨ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย มอนเต้ 1 ห้องสตูดิโอชั้น 15 วิวดอยสุเทพ ห้องสวยพร้อมอยู่ ราคาเบาๆ ✨

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
30 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:40
รูปภาพ ให้เช่า  คอนโดศุภาลัยมอนเต้1 ฝั่งเซ็นทรัล เดือนละ 12,000 บาท

ให้เช่า คอนโดศุภาลัยมอนเต้1 ฝั่งเซ็นทรัล เดือนละ 12,000 บาท

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่ ว่างพร้อมอยู่

ให้เช่าคอนโดศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่ ว่างพร้อมอยู่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2563)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Supalai Monte@เวียง ชั้นสูง วิวสวย

ให้เช่าคอนโด Supalai Monte@เวียง ชั้นสูง วิวสวย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2565)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ * ให้เช่าศุภาลัยมอนเต้เวียง   ราคาน่ารัก เพียง : 10,000 บาท

* ให้เช่าศุภาลัยมอนเต้เวียง ราคาน่ารัก เพียง : 10,000 บาท

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
46 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่า ศุภาลัย มอนเต้ แอทเวียง ชั้น 30 - 2 ห้องนอน

ให้เช่า ศุภาลัย มอนเต้ แอทเวียง ชั้น 30 - 2 ห้องนอน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
72 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:27
รูปภาพ ห้องแต่งสวยให้เช่า! คอนโด Supalai Monte @ Viang Chiangmai (ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่) แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ Line ID: @ppagent

ห้องแต่งสวยให้เช่า! คอนโด Supalai Monte @ Viang Chiangmai (ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่) แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ Line ID: @ppagent

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
46 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ 🌇 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย มอนเต้ @ เวียง ชั้น 24 วิวสวย คอนโดทำเลดี ใกล้ห้าง วิวเมือง วิวดอย ลมดี น่าอยู่ 💰 ค่าเช่า 12,000 บาท / เดือน

🌇 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย มอนเต้ @ เวียง ชั้น 24 วิวสวย คอนโดทำเลดี ใกล้ห้าง วิวเมือง วิวดอย ลมดี น่าอยู่ 💰 ค่าเช่า 12,000 บาท / เดือน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:23
รูปภาพ 🔥🔥🔥ว่างแล้วววว ศุภาลัย@เวียง ใกล้เว็นทัลเฟสติวัล ห้อง 46 ตร.ม. กว้างขวาง เฟอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่!!

🔥🔥🔥ว่างแล้วววว ศุภาลัย@เวียง ใกล้เว็นทัลเฟสติวัล ห้อง 46 ตร.ม. กว้างขวาง เฟอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่!!

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
46 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:13
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2822872)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2822872)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
46 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (22)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2661724)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 30
122 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿81,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
ขายคอนโด ศุภาลัย มอนเต้ 1 @เวียง เชียงใหม่ - SW001628

ขายคอนโด ศุภาลัย มอนเต้ 1 @เวียง เชียงใหม่ - SW001628

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
46 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿76,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
ขายห้องเปล่า คอนโด ศุภาลัย มอนเต้ แอดเวียง ,ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
63 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿50,794 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2919766)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
46 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿47,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 19:09
🌟 ขาย ศุภาลัยมอนเต้ 1 ห้องใหม่ 99.99 % ปรับราคาลงทุกเดือน✨

🌟 ขาย ศุภาลัยมอนเต้ 1 ห้องใหม่ 99.99 % ปรับราคาลงทุกเดือน✨

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
46 ตร.ม.
฿2,180,000
UPDATE !
(฿47,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:40
* คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน  ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27  🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท

* คอนโดพร้อมอยู่ ขายถูกกว่าราคาประเมิน ศุภาลัยมอนเต้ แอด เวียง ชั้น 27 🔥 ราคา : 2.35 ล้านบาท

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
46 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿51,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
ขาย ศุภาลัย มอนเต้ คอนโด แอทเวียง เชียงใหม่ วิวเมืองเชียงใหม่ โทร 082-3899314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
46 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿51,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:23
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดหรูติดเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ เพ้นท์เฮ้าส์ 2ห้องนอน โทร 082-3899314 คุณบู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
74 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿67,432 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2909998)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
46 ตร.ม.
฿2,150,000
NEW !
(฿46,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 19:08
Condo For Sale Supalai Monte @Viang Chiang Mai

Condo For Sale Supalai Monte @Viang Chiang Mai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
64.01 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿60,928 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:50
คอนโดศุภาลัย มอนเต้ @เวียงเชียงใหม่

คอนโดศุภาลัย มอนเต้ @เวียงเชียงใหม่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
46 ตร.ม.
฿2,690,000
(฿58,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 10:55
ขาย คอนโดศุภาลัยมอนเต้ 1 ขนาด33 ตรม.

ขาย คอนโดศุภาลัยมอนเต้ 1 ขนาด33 ตรม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
33 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿60,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:13
ขาย คอนโด ศุภาลัย มอนเต้ 1 พร้อมอยู่ 46 ตรม 1 นอน 2 ล้าน

ขาย คอนโด ศุภาลัย มอนเต้ 1 พร้อมอยู่ 46 ตรม 1 นอน 2 ล้าน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿44,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 07:17
🔥 คอนโดใกล้ Central เพียง 2 ล้าน 🔥

🔥 คอนโดใกล้ Central เพียง 2 ล้าน 🔥

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
33 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿60,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:49
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ศุภาลัยมอนเต้ แอท เวียง (มอนเต้ 1) ติดสถานีขนส่งอาเขต  โทร: 098-9690236 (แจน)

ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ศุภาลัยมอนเต้ แอท เวียง (มอนเต้ 1) ติดสถานีขนส่งอาเขต โทร: 098-9690236 (แจน)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
74 ตร.ม.
฿4,990,000
(฿67,432 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:38
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 806178)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
46 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿55,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2669109)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
32.54 ตร.ม.
฿1,799,000
UPDATE !
(฿55,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
ขาย คอนโดเพนท์เฮ้าส์  ศุภาลัยมอนเต้ แอท เวียง ติดสถานีขนส่งอาเขต โทร (0955752068 คุณชมพู)

ขาย คอนโดเพนท์เฮ้าส์ ศุภาลัยมอนเต้ แอท เวียง ติดสถานีขนส่งอาเขต โทร (0955752068 คุณชมพู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
74 ตร.ม.
฿4,990,000
(฿67,432 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 10:54
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย มอนเต้ เวียงเชียงใหม่ ใน วัดเกต (ID 2800020)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿43,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 19:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Supalai Monte @ Viang Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย dcondo Nim Chiangmai41 ประกาศ
ดีคอนโด พิงค์
ดีคอนโด พิงค์

dcondo Ping

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า dcondo Ping 23 ประกาศ
ขาย dcondo Ping 33 ประกาศ
ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่

Supalai Monte 2 Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Escent Chiangmai12 ประกาศ
ขาย Escent Chiangmai14 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า My Hip Condo5 ประกาศ
ขาย My Hip Condo5 ประกาศ
ปันนา โอเอซิส 1

Punna Oasis 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Punna Oasis 13 ประกาศ
ขาย Punna Oasis 19 ประกาศ