รูป dcondo Nim Chiangmai - รูปที่ 1/4
รูป dcondo Nim Chiangmai - รูปที่ 2/4
รูป dcondo Nim Chiangmai - รูปที่ 3/4
รูป dcondo Nim Chiangmai - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

dcondo Nim Chiangmai

ดีคอนโด นิม เชียงใหม่239 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่4.7/5
43ยูนิตขาย
28ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 28 ห้อง และประกาศขาย 43 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

dcondo Nim Chiangmai

ชื่ออื่นๆ

  • ดี คอนโด นิม เชียงใหม่
  • d condo Nim Chiangmai
  • d condo นิม เชียงใหม่
คอนโดมิเนียม
239 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
514
2.5 เมตร
2016
45 บาท/ตร.ม.
3
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
18958ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Sign Chiangmai

ห่างออกไป 150 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

dcondo Ping

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Ping

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ping

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Supalai Monte @ Viang Chiangmai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Monte @ Viang Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Monte @ Viang Chiangmai

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Supalai Monte 2 Chiangmai

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Monte 2 Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Monte 2 Chiangmai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

dcondo rin Chiang Mai

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo rin Chiang Mai

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo rin Chiang Mai

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Escent Chiangmai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Escent Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Escent Chiangmai

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Escent Ville Chiangmai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Escent Ville Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Escent Ville Chiangmai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Treasure By my Hip

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Treasure By my Hip

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Treasure By my Hip

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Next 1

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Next 1

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Next 1

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

One Plus Business Park 1

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Business Park 1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Business Park 1

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.ปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย

ห่างไป 2.4 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแก้วนวรัฐ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ม.พายัพวิทยาเขตแม่คาว

ห่างไป 3.3 กม.

รพ.เทพปัญญา

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพปัญญา

มีประกาศให้เช่า 372 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพปัญญา

มีประกาศขาย 452 ประกาศ

รร.สารสาสน์วิเทศ เชียงใหม่

ห่างไป 3.7 กม.

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างไป 6.6 กม.

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 618 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,051 ประกาศ

ตลาดวังแก้ว

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังแก้ว

มีประกาศให้เช่า 299 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังแก้ว

มีประกาศขาย 347 ประกาศ

ตลาดสามแยก (กาดสามแยก)

ห่างไป 2 กม.

ตลาดกาดก้อม เชียงใหม่

ห่างไป 5.8 กม.

กาดรวมโชค (ตลาดรวมโชค)

ห่างไป 2.7 กม.

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์ สาขาเชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

ห่างออกไป 780 เมตร

เทสโก้โลตัส กาดคำเที่ยง เชียงใหม่

ห่างไป 2.2 กม.

โฮมโปร สันทราย

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร สันทราย

มีประกาศให้เช่า 354 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร สันทราย

มีประกาศขาย 459 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร เชียงใหม่

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 384 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร เชียงใหม่

มีประกาศขาย 446 ประกาศ

ขนส่งอาเขต เชียงใหม่

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ขนส่งอาเขต เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 351 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต 1 ภาคเหนือ เชียงใหม่

ห่างไป 5.1 กม.

การประปาส่วนภูมิภาค เชียงใหม่

ห่างไป 2.2 กม.

รพ.นายแพทย์มนูแมนมนตรี

ห่างไป 2.6 กม.

รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 415 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

มีประกาศขาย 491 ประกาศ

รพ.แมคคอร์มิค

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศให้เช่า 366 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.แมคคอร์มิค

มีประกาศขาย 426 ประกาศ

รพ.เชียงใหม่เมดิคอล เซ็นเตอร์

ห่างไป 5.2 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.7/5(3 รีวิวโครงการ)
Nok Qhome

Nok Qhome

03/05/2564

อีกหนึงโครงการคุณภาพของแสนสิริ คอนโดติดเซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่

(5)
ก้อยน้อย

ก้อยน้อย

11/02/2564

ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ ที่นำวิถีชีวิตย่านถนนนิมมานเหมินทร์ มาเป็นแรงบันดาลใจเกิดเป็นคอมมูนิตี้ที่ผสมผสานการใช้ชีวิตรูปแบบใหม่ เข้ากับกลิ่นอายล้านนา โดดเด่นด้วยดีไซน์สถาปัตยกรรม และฟังก์ชันที่มีความร่วมสมัย เหมาะกับไลฟ์สไตล์คนรุ่นใหม่ โดยทุกๆ ตารางนิ้วสะท้อนถึงการผสมผสานทางศิลปะที่ลงตัว บนทำเลใจกลางเมืองเชียงใหม่ ที่เดินไปช้อบปิ้งที่ห้างเซ็นทรัล เฟสติวัลเพียง 200 เมตร หรือจะขับรถไปนิมมานเหมินทร์ก็เพียง 10 นาที พร้อมให้คุณได้สนุกการชีวิตที่มีสีสันในทุก ๆ วัน

(4)
Ben

Ben

08/02/2564

โครงการเงียบ สงบ สระว่ายน้ำกว้าง เพื่อนบ้านคุณภาพมาก ใกล้เซ็นทรัล เดินทางสะดวก ชอบโครงการนี้มากค่ะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2902713)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2902713)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2646697)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2646697)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:19
รูปภาพ ✨ ให้เช่า D Condo Nim 2 ห้องนอน ห้องมุม ติดเซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่ ห้องใหญ่ โปร่ง โล่ง วิวเมือง อากาศถ่ายเทดี ทำเลดีที่สุดโซนนี้

✨ ให้เช่า D Condo Nim 2 ห้องนอน ห้องมุม ติดเซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่ ห้องใหญ่ โปร่ง โล่ง วิวเมือง อากาศถ่ายเทดี ทำเลดีที่สุดโซนนี้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:38
รูปภาพ 🏢✨ ให้เช่า D Condo Nim Chiang Mai ติด Central Festival Chiang Mai เดินไปห้างได้เลย ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าเมืองง่าย

🏢✨ ให้เช่า D Condo Nim Chiang Mai ติด Central Festival Chiang Mai เดินไปห้างได้เลย ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าเมืองง่าย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:33
รูปภาพ 🏢✨ ให้เช่า D Condo Nim Chiang Mai 📍 ติด Central Festival Chiang Mai เดินไปห้างได้เลย ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าเมืองง่าย

🏢✨ ให้เช่า D Condo Nim Chiang Mai 📍 ติด Central Festival Chiang Mai เดินไปห้างได้เลย ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าเมืองง่าย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:33
รูปภาพ ดีคอนโดนิม D Condo Nim  ติดเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ วิวสวนและสระว่ายน้ำ ให้เช่า 12,000/เดือน

ดีคอนโดนิม D Condo Nim ติดเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ วิวสวนและสระว่ายน้ำ ให้เช่า 12,000/เดือน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่า ดี คอนโด นิม  คอนโดใกล้ห้างเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่  เช่า 9,000/เดือน

ให้เช่า ดี คอนโด นิม คอนโดใกล้ห้างเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ เช่า 9,000/เดือน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
รูปภาพ เช่า ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🚶ใกล้เซ็นทรัลเฟสฯ วิวสวน

เช่า ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🚶ใกล้เซ็นทรัลเฟสฯ วิวสวน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2564)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
รูปภาพ 🎏 ให้เช่า D Condo Nim  ✅ วิวสระว่ายน้ำ ระเบียงทิศตะวันออกเฉียงเหนือห้อง ไม่ร้อนช่วงบ่าย สามารถเดินไปเซ็นทรัลเฟสได้

🎏 ให้เช่า D Condo Nim ✅ วิวสระว่ายน้ำ ระเบียงทิศตะวันออกเฉียงเหนือห้อง ไม่ร้อนช่วงบ่าย สามารถเดินไปเซ็นทรัลเฟสได้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่า ดี คอนโด นิม  ติดห้างเซ็นทรัลเฟสติวัล 💵ให้เช่า 10,000/เดือน‼️ว่างพร้อมเข้าอยู่ 1 มิ.ย.69✅

ให้เช่า ดี คอนโด นิม ติดห้างเซ็นทรัลเฟสติวัล 💵ให้เช่า 10,000/เดือน‼️ว่างพร้อมเข้าอยู่ 1 มิ.ย.69✅

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2674457)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2674457)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ ให้เช่า ดีคอนโด นิม วิวสระ เดินไปเซ็นเฟสได้

ให้เช่า ดีคอนโด นิม วิวสระ เดินไปเซ็นเฟสได้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:03
รูปภาพ ด่วนสุดๆๆๆๆๆๆ ให้เช่าถูกๆๆๆๆ โดยเจ้าปล่อยเอง

ด่วนสุดๆๆๆๆๆๆ ให้เช่าถูกๆๆๆๆ โดยเจ้าปล่อยเอง

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2560)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:10
รูปภาพ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🌟PN-00002077🌟

ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🌟PN-00002077🌟

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
รูปภาพ ดีคอนโด นิม    🌟PN-00004248🌟

ดีคอนโด นิม 🌟PN-00004248🌟

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.26 ตร.ม.
฿9,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่เลยค่ะ ! ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเฟสเชียงใหม่ เดินไปห้างได้เลย โทร 082-3899314 คุณบู

ว่างพร้อมอยู่เลยค่ะ ! ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเฟสเชียงใหม่ เดินไปห้างได้เลย โทร 082-3899314 คุณบู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
60 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:23
รูปภาพ 🔥ด่วน! ให้เช่าคอนโด ที่ Dcondo Nim ห้องสวย ตกแต่งครบ ทำเลดีมาก เดินทางสะดวก ติดห้างสรรพสินค้า Central Festival (สามารถเดินไปได้)

🔥ด่วน! ให้เช่าคอนโด ที่ Dcondo Nim ห้องสวย ตกแต่งครบ ทำเลดีมาก เดินทางสะดวก ติดห้างสรรพสินค้า Central Festival (สามารถเดินไปได้)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:01
รูปภาพ 🏢✨ ให้เช่า D Condo Nim Chiang Mai คอนโดติด Central Festival เดินไปห้างได้เลย ทำเลดี เดินทางเข้าเมืองสะดวก เหมาะสำหรับอยู่อาศัยและคนทำงาน

🏢✨ ให้เช่า D Condo Nim Chiang Mai คอนโดติด Central Festival เดินไปห้างได้เลย ทำเลดี เดินทางเข้าเมืองสะดวก เหมาะสำหรับอยู่อาศัยและคนทำงาน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:30
รูปภาพ ห้อง Studio ดีคอนโดนิม ชั้น 7 ติดห้างเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ เช่านาน ค่าเช่าถูกลง

ห้อง Studio ดีคอนโดนิม ชั้น 7 ติดห้างเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ เช่านาน ค่าเช่าถูกลง

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30.27 ตร.ม.
ติดต่อสอบถามราคา
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/9/2560)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:33

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (43)

ดูประกาศทั้งหมด (43)
🏢 ขาย Dcondo Nim | ชั้น 5 ตึก B ทำเลนิมมาน ใกล้ มช. เพียง 1.9 ล้าน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿63,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:34
D Condo Nim ติดเซ็นทรัลเฟสติวัล วิวสระว่ายน้ำและสวนส่วนกลาง

D Condo Nim ติดเซ็นทรัลเฟสติวัล วิวสระว่ายน้ำและสวนส่วนกลาง

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿72,703 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
ขาย  ดีนิมคอนโด  ไม่ค่อยได้อยู่  ราคาขาย 4.9  ล้านบาท วิว ดอย

ขาย ดีนิมคอนโด ไม่ค่อยได้อยู่ ราคาขาย 4.9 ล้านบาท วิว ดอย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿81,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่ (ID 2692158)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60.47 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿70,283 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
ขายขาดทุน ดีคอนโดนิม  ,วันเบด , วิวในเห็นสวน  เดินไปเซ็นเฟสชม.เพียง400ม.

ขายขาดทุน ดีคอนโดนิม ,วันเบด , วิวในเห็นสวน เดินไปเซ็นเฟสชม.เพียง400ม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
37 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿58,108 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:03
ขาย​ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ ข้างเซ็นทรัลเฟสติวัล (C487) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:08
ขาย กcondo Nim ข้างเชียงใหม่เซ็นทรัลเฟสติวัล เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ทันที (CA512) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿67,568 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:08
🏢✨ ขาย D Condo Nim Chiang Mai ห้องสวย แต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวสวนและสระว่ายน้ำ 🌿🏊

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37.5 ตร.ม.
฿2,990,000
NEW !
(฿79,733 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:36
ลดราคาพิเศษ! ดี คอนโด นิม 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวดอย ห้องสวย ขาย โทร 082-389-9314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น ึ7
60 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:27
ขายด่วน ราคาดีมากกก ดีคอนโดนิม ติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-389-9314 บู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37.55 ตร.ม.
฿2,590,000
NEW !
(฿68,975 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:26
DL26031383 ขายคอนโด ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ (dcondo Nim Chiangmai) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🌟PN-00002077🌟

ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🌟PN-00002077🌟

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
ดีคอนโด นิม    🌟PN-00002076🌟

ดีคอนโด นิม 🌟PN-00002076🌟

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿65,789 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🌟PN-00004315🌟

ดีคอนโด นิม เชียงใหม่ 🌟PN-00004315🌟

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30.27 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿69,376 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
ขาย ดี คอนโด นิม ห้องใหญ่ มีโควตาต่างชาติ โครงการดี ห้องสวย (ID:1331CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:59
ขาย ดีคอนโดนิม เชียงใหม่ ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล

ขาย ดีคอนโดนิม เชียงใหม่ ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
58 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿94,828 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
ขาย ดีคอนโด นิม (D condo nim) วิวสระ ติดเซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่ - SW001073

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37.32 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿76,367 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
🌟 ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่ D Condo Nim – สภาพใหม่มาก!

🌟 ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่ D Condo Nim – สภาพใหม่มาก!

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60.47 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿70,283 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:36
🔥 ขาย คอนโดวิวสระ ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ 🔥

🔥 ขาย คอนโดวิวสระ ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ 🔥

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿2,950,000
NEW !
(฿79,730 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:36

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า dcondo Ping 22 ประกาศ
ขาย dcondo Ping 33 ประกาศ
ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่

Supalai Monte @ Viang Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่
ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่

Supalai Monte 2 Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Escent Chiangmai10 ประกาศ
ขาย Escent Chiangmai14 ประกาศ
เอสเซ็นท์ วิลล์ เชียงใหม่
เอสเซ็นท์ วิลล์ เชียงใหม่

Escent Ville Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เดอะ เทรเชอร์ บาย มาย ฮิป

The Treasure By my Hip

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เดอะ เน็กซ์ 1 แยกรวมโชค
เดอะ เน็กซ์ 1 แยกรวมโชค

The Next 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Next 18 ประกาศ
ขาย The Next 17 ประกาศ
วัน พลัส บิสสิเนส พาร์ค 1
วัน พลัส บิสสิเนส พาร์ค 1

One Plus Business Park 1