รูป THE LINE Sukhumvit 71 - รูปที่ 1/30
รูป THE LINE Sukhumvit 71 - รูปที่ 2/30
รูป THE LINE Sukhumvit 71 - รูปที่ 3/30
รูป THE LINE Sukhumvit 71 - รูปที่ 4/30
รูป THE LINE Sukhumvit 71 - รูปที่ 5/30
คอนโดมิเนียม

THE LINE Sukhumvit 71

เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 715/44 วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
70ยูนิตขาย
112ยูนิตเช่า

The Line สุขุมวิท 71 ตั้งอยู่ติดถนนสุขุมวิท 71 รอบๆโครงการส่วนใหญ่เป็นที่อยู่อาศัยมีทั้งอาคารพาณิชย์ บ้านพักอาศัย และคอนโดมิเนียม มีคอมมูนิตี้มอลล์ใกล้ๆ มีตลาดพระโขนงมีทั้งของสด ของใช้ ผลไม้ ร้านค้าต่างๆให้เลือกหลายร้าน ตามริมทางจะมีร้านอาหารตามสั่ง โครงการอยู่ห่างจาก BTS พระโขนงประมาณ 500 ม. หน้าโครงการมีป้ายรถเมล์ หรือมาขึ้นตรงเส้นสุขุมวิทก็ได้จะเยอะหน่อยทั้งเข้าและออกเมือง มีรถสองแถววิ่งผ่านตั้งแต่ BTS พระโขนงจนถึงแยกคลองตัน ไม่ต้องมีรถส่วนตัวก็อยู่ที่นี่ได้สบายๆสถานที่ใกล้เคียง

  • ร้าน 7-11 - 10 ม.
  • Family Mart - 35 ม.
  • W-District - 100 ม.
  • Max Valu - 400 ม.
  • BTS (พระโขนง) - 500 ม.
  • Summer Hill - 600 ม.
  • Habito Mall - 800 ม.
  • ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ - 850 ม.
  • Bangkok Prep - 900 ม.
  • โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท - 1.1 กม.
  • Big C Extra (อ่อนนุช) - 1.2 กม.
  • Gateway เอกมัย - 1.3 กม.
  • Century (อ่อนนุช) - 1.4 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 112 ห้อง และประกาศขาย 70 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

THE LINE Sukhumvit 71
คอนโดมิเนียม
5/44 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
291
2.70 เมตร
2016
65 บาท/ตร.ม.
1
28
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
18955ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 434 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 362 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 270 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,657 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,273 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,712 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,437 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,343 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,905 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,555 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,681 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,102 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างออกไป 240 เมตร

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,165 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,251 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,945 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,967 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 2.70 เมตร

ขนาดห้อง 29.75 - 44.75 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
p98property RealEstate

p98property RealEstate

13/02/2564

เดินทางสะดวกใกล้BTS ของกินเพียบ

(5)
"หนุ่ม" (ไม่รับโคเอเจ้น) สนใจเช่า Line @noom8  (มี@ด้วย)

"หนุ่ม" (ไม่รับโคเอเจ้น) สนใจเช่า Line @noom8 (มี@ด้วย)

08/02/2564

สวย ร่มรื่น เดินทางสะดวก ร้านอาหารเยอะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (112)

ดูประกาศทั้งหมด (112)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1271570)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1271570)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
57 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2723278)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2723278)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
30.25 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2723283)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2723283)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
29.75 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2067729)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2067729)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
43 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2909796)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2909796)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
32 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1990242)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1990242)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2900665)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2900665)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
44 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2723336)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2723336)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2868330)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2868330)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น High Floor
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2900687)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2900687)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30.25 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2925989)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2925989)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2579440)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2579440)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2770368)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2770368)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2828533)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2828533)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2846042)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2846042)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30.58 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2927295)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2927295)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2872529)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2872529)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : เดอะไลน์สุขุมวิท 71( บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01)

ให้เช่าคอนโด : เดอะไลน์สุขุมวิท 71( บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
31 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:59
รูปภาพ For Rent The Line Sukhumvit 71 at bts Phra-Kanong (Rt-01)

For Rent The Line Sukhumvit 71 at bts Phra-Kanong (Rt-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (70)

ดูประกาศทั้งหมด (70)
คอนโดมิเนียม 62.1 ตร.ม. เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร 7.6MPREMIUM

คอนโดมิเนียม 62.1 ตร.ม. เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร 7.6M

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
62.1 ตร.ม.
฿7,949,000
UPDATE !
(฿128,003 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/02/2569 12:01
ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
44.75 ตร.ม.
฿5,390,000
UPDATE !
(฿120,447 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2733832)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
40 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿175,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2165950)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
57.71 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿173,280 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 512714)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
62.75 ตร.ม.
฿11,500,000
NEW !
(฿183,267 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2036441)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
57.25 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿157,205 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
1 Bedroom 1 Bathroom 31 Sq.m The Line Sukhumvit 71

1 Bedroom 1 Bathroom 31 Sq.m The Line Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿4,750,000
UPDATE !
(฿153,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 30 SQ.M The Line Sukhumvit 71

1 Bed 1 Bath 30 SQ.M The Line Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.3 ตร.ม.
฿4,750,000
UPDATE !
(฿156,766 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 30 SQ.M The Line Sukhumvit 71

1 Bed 1 Bath 30 SQ.M The Line Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 45 SQ.M The Line Sukhumvit 71

1 Bed 1 Bath 45 SQ.M The Line Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿155,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
🍃OwTee060326🍃 🏢【For Sale /ขาย】Condo - The Line Sukhumvit 71

🍃OwTee060326🍃 🏢【For Sale /ขาย】Condo - The Line Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45.31 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿112,558 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:40
Best Price 💗ขาย The Line Sukhumvit 71 ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมอยู่สุดๆ DS3089 | Line @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15+
30.58 ตร.ม.
฿3,900,000
NEW !
(฿127,534 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:35
🔥 ถูกที่สุดในโครงการ คอนโดใกล้ BTS พระโขนง 🔥 The Line Sukhumvit 71 - เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30.58 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿127,534 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:02
Line Sukhumvit 71, ราคาดีสุด 45 ตรม 5.09 ล้าน สนใจทักด่วน ไลน์/โทร: 0818655355

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10++
45 ตร.ม.
฿5,095,000
UPDATE !
(฿113,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:00
ขาย!! ห้องสวยขนาดนี้ ใครจะไปอดใจไหว!! เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 | The Line Sukhumvit 71 MD-25085280

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
44.75 ตร.ม.
฿5,590,000
UPDATE !
(฿124,916 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 พร้อมโอน 🔥 MD-25085280

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-15
45 ตร.ม.
฿5,350,000
UPDATE !
(฿118,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
A036341 The Line Sukhumvit 71

A036341 The Line Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
62 ตร.ม.
฿11,500,000
NEW !
(฿185,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A033256 The Line Sukhumvit 71

A033256 The Line Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿4,750,000
UPDATE !
(฿135,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
(16846) The Line Sukhumvit 71

(16846) The Line Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿4,750,000
UPDATE !
(฿135,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง THE LINE Sukhumvit 71

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4182 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4103 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48434 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48219 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit328 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit129 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai376 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48370 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48170 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77108 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit175 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ