รูป The President Sukhumvit - รูปที่ 1/9
รูป The President Sukhumvit - รูปที่ 2/9
รูป The President Sukhumvit - รูปที่ 3/9
รูป The President Sukhumvit - รูปที่ 4/9
รูป The President Sukhumvit - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

The President Sukhumvit

เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิทพระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
24ยูนิตขาย
107ยูนิตเช่า

ทำเล...สุดเยี่ยมติดถนนสุขุมวิท ด้วยราคาที่ถูกใจสามารถเป็นเจ้าของได้ง่าย สะดวก รวดเร็ว และปลอดภัย ด้วยรถไฟฟ้า BTS สถานีอยู่หน้าคอนโดฯ และเพียงประมาณ 500 เมตร ก็ถึงทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ เพียง 2 นาทีก็ถึงแหล่งเที่ยวอินเทรนด์มากมายย่านเอกมัย ถัดไปเพียง 1 สถานีก็จะพบกับที่แฮงค์เอ้าท์ฮิปๆ ในซอยทองหล่อ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 107 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The President Sukhumvit

ชื่ออื่นๆ

  • เดอะ เพรสซิเด้นท์ สุขุมวิท
  • The President สุขุมวิท
  • The President Condo Sukhumvit 81
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
358
2013
35 บาท/ตร.ม.
2
20

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 433 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 219 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 100 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 329 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 369 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 361 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,712 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,437 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,367 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,332 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.3 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างออกไป 740 เมตร

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,212 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,638 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,343 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.8 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,425 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,531 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,035 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,077 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,896 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,922 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,678 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,059 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,738 ประกาศ

สุขุมวิท 52

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 52

มีประกาศให้เช่า 384 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 52

มีประกาศขาย 205 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,072 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,947 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.00 - 47.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Areerat

Areerat

12/02/2564

ติดถนนสุขุมวิท ตรงปากซอยสุขุมวิท 81 เดินทางเข้าออกเมืองสะดวกใกล้ทางด่วน ติด BTS อ่อนนุช โครงการอยู่ติด Century The Movie Plaza อ่อนนุช และ Tesco Lotus อ่อนนุช สิ่งอำนวยความสะดวก ภายในโครงการมีให้ครบครัน ทั้งที่จอดรถ, โถงต้อนรับ, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนดาดฟ้า, ลิฟท์โดยสารล็อคชั้น, ที่จอดรถ 40%, Access Card Control, กล้องวงจรปิดภายในโครงการ และ รปภ.ตลอด 24 ชั่วโมงใน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (106)

ดูประกาศทั้งหมด (106)
รูปภาพ 🅵🅾️🆁 🆁🅴🅽🆃  𝗧𝗵𝗲 𝗣𝗿𝗲𝘀𝗶𝗱𝗲𝗻𝘁 𝗦𝘂𝗸𝗵𝘂𝗺𝘃𝗶𝘁 𝟴𝟭 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาด 46 ตร.ม. 20,000 บาท / เดือนSTANDARD

🅵🅾️🆁 🆁🅴🅽🆃 𝗧𝗵𝗲 𝗣𝗿𝗲𝘀𝗶𝗱𝗲𝗻𝘁 𝗦𝘂𝗸𝗵𝘂𝗺𝘃𝗶𝘁 𝟴𝟭 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 46 ตร.ม. 20,000 บาท / เดือน

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
46 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:50
รูปภาพ 🅵🅾️🆁 🆁🅴🅽🆃  𝗧𝗵𝗲 𝗣𝗿𝗲𝘀𝗶𝗱𝗲𝗻𝘁 𝗦𝘂𝗸𝗵𝘂𝗺𝘃𝗶𝘁 𝟴𝟭 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาด 35 ตร.ม. 14,000 บาท / เดือนSTANDARD

🅵🅾️🆁 🆁🅴🅽🆃 𝗧𝗵𝗲 𝗣𝗿𝗲𝘀𝗶𝗱𝗲𝗻𝘁 𝗦𝘂𝗸𝗵𝘂𝗺𝘃𝗶𝘁 𝟴𝟭 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 35 ตร.ม. 14,000 บาท / เดือน

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:50
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Century The Movie Plaza

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Century The Movie Plaza

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 47901)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 47901)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 515086)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 515086)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
82 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 อาคาร A ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ Century The Movie Plaza

ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 อาคาร A ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ Century The Movie Plaza

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ Code: 26KJ2605  ให้เช่า The President Sukhumvit 81 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2605 ให้เช่า The President Sukhumvit 81 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ Code: KJ9706  ให้เช่า The President Sukhumvit 81 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ9706 ให้เช่า The President Sukhumvit 81 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 อาคาร A ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ Century The Movie Plaza

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 อาคาร A ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ Century The Movie Plaza

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ [RENT] ST0827 เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท   The President Sukhumvit      (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID :  @idhomeland)

[RENT] ST0827 เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท The President Sukhumvit (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
34.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:25
รูปภาพ 🔥ให้เช่า🔥🪄🎀The President Sukhumvit 81🎀🪄ห้องสวย ทำเลดี สุขุมวิท อ่อนนุช พระโขนง 🚅BTS อ่อนนุช 🟠🔵PS-22600750💚@propsync

🔥ให้เช่า🔥🪄🎀The President Sukhumvit 81🎀🪄ห้องสวย ทำเลดี สุขุมวิท อ่อนนุช พระโขนง 🚅BTS อ่อนนุช 🟠🔵PS-22600750💚@propsync

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:21
รูปภาพ 🔥ให้เช่า🔥🪄🎀The President Sukhumvit 81🎀🪄ห้องสวย ทำเลดี สุขุมวิท อ่อนนุช พระโขนง 🚅BTS อ่อนนุช 🟠🔵PS-32514220💚@propsync

🔥ให้เช่า🔥🪄🎀The President Sukhumvit 81🎀🪄ห้องสวย ทำเลดี สุขุมวิท อ่อนนุช พระโขนง 🚅BTS อ่อนนุช 🟠🔵PS-32514220💚@propsync

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:21
รูปภาพ #SC13983 ​   📌 เช่า | 🟦🟨เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท​🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13983 ​   📌 เช่า | 🟦🟨เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท​🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:18
รูปภาพ เช่า The President Sukhumvit (ติด BTS อ่อนนุช) 1 Bed 1 bath LineID : @Homelisting (มี @ ข้างหน้า)

เช่า The President Sukhumvit (ติด BTS อ่อนนุช) 1 Bed 1 bath LineID : @Homelisting (มี @ ข้างหน้า)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:15
รูปภาพ #R1439 ให้เช่า The President Condo Sukhumvit 81

#R1439 ให้เช่า The President Condo Sukhumvit 81

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4128 ให้เช่าคอนโด The President Condo Sukhumvit 81

#R4128 ให้เช่าคอนโด The President Condo Sukhumvit 81

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #P115  𝐓𝐡𝐞 𝐏𝐫𝐞𝐬𝐢𝐝𝐞𝐧𝐭 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟖𝟏 (𝗕𝗧𝗦 𝗢𝗻𝗻𝘂𝘁)

#P115 𝐓𝐡𝐞 𝐏𝐫𝐞𝐬𝐢𝐝𝐞𝐧𝐭 𝐒𝐮𝐤𝐡𝐮𝐦𝐯𝐢𝐭 𝟖𝟏 (𝗕𝗧𝗦 𝗢𝗻𝗻𝘂𝘁)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (24)

1 Bed 1 Bath 34 SQ.M The President Sukhumvit

1 Bed 1 Bath 34 SQ.M The President Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.5 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿123,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 35 SQ.M The President Sukhumvit

1 Bed 1 Bath 35 SQ.M The President Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿125,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 35 SQ.M The President Sukhumvit

1 Bed 1 Bath 35 SQ.M The President Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿111,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 40 SQ.M The President Sukhumvit

1 Bed 1 Bath 40 SQ.M The President Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿105,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 อาคาร A ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Century The Movie Plaza

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿3,550,000
UPDATE !
(฿101,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
ขาย The President สุขุมวิท 81 2 ห้องนอน ราคาประหยัด ทำเลดี ติด BTS อ่อนนุช และ Century The Movie Plaza

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
47 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿119,149 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
#A124473 ✅ 12/2/69  ขายคอนโด The President Sukhumvit 81📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124473 ✅ 12/2/69 ขายคอนโด The President Sukhumvit 81📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2452456)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
DL25060117 ขายคอนโดThe President SukhumvitZ(เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท)BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
39.5 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿88,608 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
💥SL-6300💥ด่วน ขายราคา เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท👉แอดไลน์ @primecondo

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
34.5 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿123,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
ขาย  ห้อง  1 ห้องนอน ที่ คอนโด The President สุขุมวิท, ติดสถานีรถไฟฟ้า อ่อนนุช

ขาย ห้อง 1 ห้องนอน ที่ คอนโด The President สุขุมวิท, ติดสถานีรถไฟฟ้า อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35.17 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿105,203 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 510526)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿115,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1467096)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿125,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2109874)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
34.5 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿123,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 994426)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2623847)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7B
35 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿111,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ปล่อยขายคอนโด เดอะ เพรสซิเด้นท์ สุขุมวิท 81 ใกล้บีทีเอส อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.64 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿106,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:02
ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81

ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.64 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿92,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:24
ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (52 ม./2นาที เดิน) สนใจต่อรอง @condobkk  (มี @) รหัส H32935

ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช (52 ม./2นาที เดิน) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H32935

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿4,250,000
(฿121,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The President Sukhumvit

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93445 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48433 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48219 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit329 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit129 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48369 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48170 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77108 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit173 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77