รูป The Rich Rama 9 - Srinakarin - รูปที่ 1/24
รูป The Rich Rama 9 - Srinakarin - รูปที่ 2/24
รูป The Rich Rama 9 - Srinakarin - รูปที่ 3/24
รูป The Rich Rama 9 - Srinakarin - รูปที่ 4/24
รูป The Rich Rama 9 - Srinakarin - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

The Rich Rama 9 - Srinakarin

เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์สวนหลวง กรุงเทพมหานคร5.0/5
9ยูนิตขาย
178ยูนิตเช่า

เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ The Rich Rama 9 - Srinakarin พัฒนาโดย บริษัท ริชี่ เพลซ 2002 จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 32 ชั้น 558 ยูนิต The Rich พระราม 9-ศรีนครินทร์ ภายใต้คอนเซ็ปต์ “Define…Your next move ทุกจังหวะ เป็นไปได้ตามใจคุณ” พร้อมคอมมูนิตี้มอลล์ 3 ชั้น ห้องพักดีไซน์ใหม่ เพดานสูง 4.4 เมตร สูงที่สุดในย่านศรีนครินทร์ บนทำเลติดถนนศรีนครินทร์ แขวงสวนหลวง ​เขตสวนหลวง ติดรถไฟฟ้า 3 สาย -ใกล้ถนนศรีนครินทร์ ,ถนนพัฒนาการ ,ทางพิเศษศรีรัช -ใกล้รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์ : 2.0 กม. ,รพ.รามคำแหง : 3.8 กม. -ใกล้The Nine พระราม 9 : 2.7 กม. ,The Mall บางกะปิ : 3.4 กม. ,Season Square : 5.0 กม. ,ตลาดนัดรถไฟ : 5.7 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 178 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Rich Rama 9 - Srinakarin
คอนโดมิเนียม
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
558
2.7,4.4 เมตร
2019
55 บาท/ตร.ม.
1
32

โครงการนี้พัฒนาโดย

RICHY logo

RICHY

15โครงการ
882ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

ห่างออกไป 80 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Rich Park @ Triple Station

ห่างออกไป 150 เมตร

คอนโดให้เช่า Rich Park @ Triple Station

มีคอนโดให้เช่า 212 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park @ Triple Station

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Asakan Place Srinakarindra

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า Asakan Place Srinakarindra

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Asakan Place Srinakarindra

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

S1 Rama 9

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า S1 Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด S1 Rama 9

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The One Plus @ Srinakarindra

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Flora Ville

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Flora Ville

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Flora Ville

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Regent Srinakarin Tower

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Srinakarin Tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Srinakarin Tower

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Vivid Tower

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Vivid Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Vivid Tower

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ หัวหมาก

ห่างออกไป 380 เมตร

MRT พัฒนาการ

ห่างออกไป 70 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 930 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พัฒนาการ

มีประกาศขาย 327 ประกาศ

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 8,942 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,533 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,441 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,573 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 3,983 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,675 ประกาศ

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ปาณยา พัฒนาการ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,347 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 641 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,342 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,004 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 4.6 กม.

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,387 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,630 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,137 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,026 ประกาศ

แม็คโคร สำนักงานใหญ่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สำนักงานใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,435 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,401 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,781 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,122 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,736 ประกาศ

อาคารทรู ทาวเวอร์ 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารทรู ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 580 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารทรู ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 165 ประกาศ

แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,063 ประกาศ

ประกาศขาย แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศขาย 371 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,929 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,180 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,494 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,041 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,214 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,138 ประกาศ

ถนนกรุงเทพ-ชลบุรี มอเตอร์เวย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศรีนครินทร์ 17

ห่างออกไป 90 เมตร

ประกาศให้เช่า ศรีนครินทร์ 17

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ศรีนครินทร์ 17

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,140 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,410 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.61 - 28.19 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
nuinui

nuinui

27/07/2564

โครงการใหม่ที่หรูหรา มีสิ่งอำนวยความสะดวกในพื้นที่ส่วนกลางหลากหลาย ทั้งฟิตเนส, สระว่ายน้ำ, cooking area, reading room, ฯลฯ ใกล้แอร์พอร์ตลิ้งค์ และรถไฟฟ้าสายสีส้ม สถานีหัวหมาก และใกล้ทางด่วนพระราม 9 + มอเตอร์เวย์

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (178)

ดูประกาศทั้งหมด (178)
รูปภาพ MDL24120439 ให้เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์(THE RICH RAMA 9 - SRINAKARIN) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0656133286 LineID @534wlwofPREMIUM

MDL24120439 ให้เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์(THE RICH RAMA 9 - SRINAKARIN) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0656133286 LineID @534wlwof

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
45 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดติด Airport Link หัวหมาก เดินทางสะดวก ห้องใหม่มือ 1STANDARD

ให้เช่า คอนโดติด Airport Link หัวหมาก เดินทางสะดวก ห้องใหม่มือ 1

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:42
รูปภาพ #A124280 ✅ 2/2/69  ให้เช่า The Rich Rama 9 -Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124280 ✅ 2/2/69 ให้เช่า The Rich Rama 9 -Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
25 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124184 ✅ 3/4/69  ให้เช่า The Rich Rama 9 -Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124184 ✅ 3/4/69 ให้เช่า The Rich Rama 9 -Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
27 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124215 ✅ 30/1/69  ให้เช่า The Rich Rama 9 -Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124215 ✅ 30/1/69 ให้เช่า The Rich Rama 9 -Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
26.47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-87762 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-87762 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
26 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-145605 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-145605 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
25 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-145712 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-145712 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
25.94 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-109297 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-109297 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
25 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-83662 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-83662 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-89848 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-89848 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
28 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-98424 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-98424 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
26 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-92665 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-92665 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
26 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-136463 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-136463 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 26
28.08 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-143997 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-143997 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
27 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-154160 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-154160 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-81552 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-81552 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
25.03 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-82976 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-82976 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-101667 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-101667 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
49 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (9)

ขายคอนโด เดอะ ริช พระราม 9-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Lotus พัฒนาการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
25 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿156,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:30
คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะริช พระราม 9-ศรีนครินทร์ ใกล้ ARL หัวหมาก (ID 2901846)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿4,550,000
NEW !
(฿175,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
📌 ขายคอนโด เดอะ ริช พระราม 9-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ Lotus พัฒนาการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:02
🚩 ขายคอนโด เดอะ ริช พระราม 9-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ Lotus พัฒนาการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
🔺 ขายคอนโด เดอะ ริช พระราม 9-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ Lotus พัฒนาการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:00
DL26031505 ขายคอนโด เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์ (The Rich Rama 9 - Srinakarin) ใกล้ AIRPORT RAIL LINK หัวหมาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿142,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
🌟 ขาย ค่ะ ขาย 🌟 คอนโด The Rich Rama 9 - Srinakarin (เดอะริช พระราม 9 - ศรีนครินทร์) 🍀Line : @mintocondo (มี@ด้วยนะคะ) 🍀

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
37 ตร.ม.
฿4,550,000
UPDATE !
(฿122,973 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
ขายคอนโด เดอะ ริช พระราม 9-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 16 ห้องหัวมุม สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
26.79 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿164,240 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:39
ขาย!! The Rich Rama 9-Srinakarin : 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 25.92ตรม ชั้น 24

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
25.92 ตร.ม.
฿4,360,000
(฿168,210 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:59

โครงการใกล้เคียง The Rich Rama 9 - Srinakarin

ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น
ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เอส วัน พระราม 9

S1 Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า S1 Rama 9 36 ประกาศ
ขาย S1 Rama 9 22 ประกาศ
บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก

Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Flora Ville21 ประกาศ
ขาย Flora Ville22 ประกาศ
รีเจ้นท์ ศรีนครินทร์ ทาวเวอร์

Regent Srinakarin Tower

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
วิวิด ทาวเวอร์

Vivid Tower

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Vivid Tower1 ประกาศ
ขาย Vivid Tower2 ประกาศ