รูป The Room Sukhumvit 64 - รูปที่ 1/11
รูป The Room Sukhumvit 64 - รูปที่ 2/11
รูป The Room Sukhumvit 64 - รูปที่ 3/11
รูป The Room Sukhumvit 64 - รูปที่ 4/11
รูป The Room Sukhumvit 64 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

The Room Sukhumvit 64

เดอะ รูม สุขุมวิท 64พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
10ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

เดอะ รูม สุขุมวิท 64 พัฒนาโดย บริษัท แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 105 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น ในซอยสุขุมวิท 64 พบความสุขแบบไร้ขีดจำกัด สัมผัสความสงบและเป็นส่วนตัว กับคอนโดมิเนียมดีไซน์ทันสมัยพร้อมเปิดมุมมองแบบ Panoramic View กับห้องหน้ากว้าง 7.6 เมตรบนทำเลใกล้รถไฟฟ้า BTS และทางด่วน -BTS ปุณณวิถี, BTS อุดมสุข -ทางด่วนเฉลิมมหานคร, ทางด่วนฉลองรัช, ทางด่วนบูรพาวิถี -The Phyll, Max valu, Bangkok Mall , ตลาดอุดมสุข, ไบเทค บางนา -ร.พ.กล้วยน้ำไท 2 -รร.พิพัฒนา, Anglo Singapore International Schoo

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Room Sukhumvit 64
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
105
- เมตร
2008
- บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6807ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

IDEO O2

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 358 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Elio Del Ray

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 465 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 269 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

ห่างออกไป 150 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

City Home Sukhumvit

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,581 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,472 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,360 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.4 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,379 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,624 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,881 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3.3 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,211 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,729 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,386 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,455 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,231 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,641 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,345 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,035 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,077 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,823 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,767 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 4,912 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

สุขุมวิท 64

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 64

มีประกาศให้เช่า 557 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 64

มีประกาศขาย 337 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,043 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,041 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 1,974 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 5.8 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Bigfive Realestate

Bigfive Realestate

27/04/2564

คอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 64 / The Room Sukhumvit 64 จาก Land & House ในซอยสุขุมวิท 64 เป็นซอยที่เชื่อมเข้าออกได้หลายทางและเชื่อมไปขึ้นทางด่วนได้ด้วย ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนเฉลิมมหานคร ทางด่วนฉลองรัช และทางด่วนบูรพาวิถี ใกล้ BTS ปุณณวิถีประมาณ 500 ม. และ BTS อุดมสุขประมาณ 950 ม. เป็นคอนโด Low Rise 8 ชั้น จำนวน 1 อาคาร มีห้องพักอาศัยทั้งหมด 105 ยูนิต มีห้องให้เลือกแบบ 1 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวก ภายในโครงการ มีโถงต้อนรับ, พื้นที่สีเขียว, ประตูคีย์การ์ด, Access Card Control, กล้องวงจรปิด พร้อม รปภ. 24 ชม. พบความสุขแบบไร้ขีดจำกัด สัมผัสความสงบและเป็นส่วนตัว กับคอนโดมิเนียมดีไซน์ทันสมัยพร้อมเปิดมุมมองแบบ Panoramic View กับห้องหน้ากว้าง 7.6 เมตรบนทำเลใกล้รถไฟฟ้า BTS และทางด่วนสุขุมวิท

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ 🍀🍀🍀Prime condo Location 🚆ให้เช่า📍เดอะรูม สุขุมวิท 64 🌹(Line:@rent2022) BTSบางจาก✨พร้อมเข้าอยู่ ✨ A05473

🍀🍀🍀Prime condo Location 🚆ให้เช่า📍เดอะรูม สุขุมวิท 64 🌹(Line:@rent2022) BTSบางจาก✨พร้อมเข้าอยู่ ✨ A05473

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
43 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ รูม สุขุมวิท 64 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-93747 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 64 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-93747 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ รร.พิพัฒนา

ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ รร.พิพัฒนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ รร.พิพัฒนา

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ รร.พิพัฒนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ #R5008 ให้เช่าคอนโด The Room Sukhumvit 64

#R5008 ให้เช่าคอนโด The Room Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S4101 ให้เช่า The Room Sukhumvit 64

#S4101 ให้เช่า The Room Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
41.67 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2535 ให้เช่า The Room Sukhumvit 64

#R2535 ให้เช่า The Room Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 1📢 [ให้เช่า] ✨ RENOAVTED UNIT ✨ เดอะ รูม สุขุมวิท 64_42 ตร.ม 1 ห้องนอน ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ | ทำเลสงบ เดินทางสะดวกใกล้ BTS ปุณณวิถี

1📢 [ให้เช่า] ✨ RENOAVTED UNIT ✨ เดอะ รูม สุขุมวิท 64_42 ตร.ม 1 ห้องนอน ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ | ทำเลสงบ เดินทางสะดวกใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:27
รูปภาพ 📢 [ให้เช่า] ✨ เดอะ รูม สุขุมวิท 64_42 ตร.ม. ชั้น 6_1 ห้องนอน ทำเลสงบ เดินทางสะดวกใกล้ BTS ปุณณวิถี

📢 [ให้เช่า] ✨ เดอะ รูม สุขุมวิท 64_42 ตร.ม. ชั้น 6_1 ห้องนอน ทำเลสงบ เดินทางสะดวกใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:36

ประกาศขายในโครงการ (10)

ขายคอนโด  เดอะ รูม สุขุมวิท 64 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-101651 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 64 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-101651 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿2,880,000
UPDATE !
(฿68,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
ขาย The Room Sukhumvit 64 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 42 ตารางเมตร

ขาย The Room Sukhumvit 64 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 42 ตารางเมตร

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿82,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 42 Sqm Condo For Sale

1 Bed 1 Bath 42 Sqm Condo For Sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿79,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 42 SQ.M The Room Sukhumvit 64

1 Bed 1 Bath 42 SQ.M The Room Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿78,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
คอนโดต้องการขาย เดอะ รูม สุขุมวิท 64  ซอย พงษ์เวชอนุสรณ์ พระโขนงใต้ พระโขนง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย เดอะ รูม สุขุมวิท 64 ซอย พงษ์เวชอนุสรณ์ พระโขนงใต้ พระโขนง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿3,610,000
UPDATE !
(฿85,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 01:10
1📢 [ขาย] ✨ เดอะ รูม สุขุมวิท 64_42 ตร.ม 1 ห้องนอน พร้อมเข้าอยู่ | ทำเลสงบ เดินทางสะดวกใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:31
✅ S-RM64102 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-RM64102 ✅ Line : @p2nproperty

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42
42 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
ขายด่วน ขายถูก! เดอะ รูม สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (14ม./1นาทีเดิน)สนใจต่อรอง @condobkk  (มี @) รหัส H33191

ขายด่วน ขายถูก! เดอะ รูม สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (14ม./1นาทีเดิน)สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H33191

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿3,100,000
(฿73,810 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
Condo for Sale: The Room Sukhumvit 64

Condo for Sale: The Room Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.
฿2,999,000
(฿73,146 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
ขายด่วน ขายถูก  เดอะ รูม สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (14ม./1นาทีเดิน) สนใจต่อรอง @condobkk  (มี @) รหัส H33302

ขายด่วน ขายถูก เดอะ รูม สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (14ม./1นาทีเดิน) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H33302

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿3,000,000
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21

โครงการใกล้เคียง The Room Sukhumvit 64

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93445 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
ไอดีโอ โอทู
ไอดีโอ โอทู

IDEO O2

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO O2358 ประกาศ
ขาย IDEO O2130 ประกาศ
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray182 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray50 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10322 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit39 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย