รูป The Unique Sukhumvit 62/1 - รูปที่ 1/18
รูป The Unique Sukhumvit 62/1 - รูปที่ 2/18
รูป The Unique Sukhumvit 62/1 - รูปที่ 3/18
รูป The Unique Sukhumvit 62/1 - รูปที่ 4/18
รูป The Unique Sukhumvit 62/1 - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

The Unique Sukhumvit 62/1

ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1พระโขนง กรุงเทพมหานคร4.3/5
17ยูนิตขาย
19ยูนิตเช่า

ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1

คอนโด Low Rise ให้ความเป็นส่วนตัวด้วยจำนวนยูนิตที่น้อยแค่ 117 ยูนิต ห่างจาก BTS บางจากเพียง 780 เมตร สะดวกด้วยเส้นทางเข้า-ออกตัวเมืองด้วยทางด่วนบางนา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 19 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Unique Sukhumvit 62/1

ชื่ออื่นๆ

  • The Unique สุขุมวิท 62/1
  • เดอะ ยูนีค สุขุมวิท 62/1
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
116
2.50 เมตร
2017
45.00 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

เดอะ วัน   logo

เดอะ วัน

9โครงการ
125ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 466 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 269 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Tree Onnut Station

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The President Sukhumvit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 106 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sukhumvit

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,367 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,332 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,570 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,372 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,622 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.2 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,869 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.6 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,211 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,729 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,386 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,638 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,343 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,035 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,077 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,811 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,766 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 840 เมตร

สุขุมวิท 62/1

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 62/1

มีประกาศให้เช่า 69 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 62/1

มีประกาศขาย 41 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,041 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 1,974 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.7 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.00 - 39.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

4.3/5(3 รีวิวโครงการ)
Condominium For You

Condominium For You

22/07/2564

ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 เป็นคอนโด Low Rise 8 ชั้น 1 อาคาร พื้นที่โครงการ 1-2-0 ไร่ ห้องพักอาศัย 117 ยูนิต มีห้องพักให้เลือกแบบ 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน, 3 ห้องนอน และ Duplex ขนาดเริ่มต้น 33.00-130.00 ตร.ม. สร้างเสร็จพร้อมอยู่ปี 2560 สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงครบครัน อาทิ Lobby, สระว่ายน้ำ, สระเด็ก, ฟิตเนส, ซาวน่า, สวนพักผ่อน, ห้องสมุด, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, ประตูคีย์การ์ด และ รปภ. 24 ชม

(4)
Bestcondominium For You

Bestcondominium For You

27/04/2564

เป็นคอนโด Low Rise 8 ชั้น 1 อาคาร พื้นที่โครงการ 1-2-0 ไร่ ห้องพักอาศัย 117 ยูนิต มีห้องพักให้เลือกแบบ 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน, 3 ห้องนอน และ Duplex ขนาดเริ่มต้น 33.00-130.00 ตร.ม. สร้างเสร็จพร้อมอยู่ปี 2560 สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงครบครัน อาทิ Lobby, สระว่ายน้ำ, สระเด็ก, ฟิตเนส, ซาวน่า, สวนพักผ่อน, ห้องสมุด, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, ประตูคีย์การ์ด และ รปภ. 24 ชม.

(4)
จุ๊ป

จุ๊ป

06/02/2564

บรรยากาศ เสมือนอยู่รีสอร์ท ด้วยส่วนกลางที่รองรับลูกค้า ที่ต้องการความเป็นส่วนตัว ใกล้ BTS บางจาก มีรถ รับ - ส่ง ส่วนกลาง กว้างใช้งานได้จริง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ห้องซาวน่า ห้องประชุม มุมอ่านหนังสือเงียบ ๆ บรรยากาศดี จำนวนเพื่อนบ้านไม่มาก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (19)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2089937)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2089937)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-8
114 ตร.ม.
฿67,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ #R1550 ให้เช่า The Unique Sukhumvit 62/1

#R1550 ให้เช่า The Unique Sukhumvit 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
50 ตร.ม.
฿19,990/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-84772 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-84772 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 ดูเพล็กซ์ วิวสวย BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-145421 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 ดูเพล็กซ์ วิวสวย BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-145421 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
113.75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ The Uniqune สุขุมวิท62/1. 3นอน 114ตร.ม. ว่างพร้อมอยู่ Line id: @pfagent

The Uniqune สุขุมวิท62/1. 3นอน 114ตร.ม. ว่างพร้อมอยู่ Line id: @pfagent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6-8
114 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:38
รูปภาพ P-42471 สุดหรู 3 ห้องนอน วิวเมือง ใกล้ BTS บางจาก! [ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1] 65,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-42471 สุดหรู 3 ห้องนอน วิวเมือง ใกล้ BTS บางจาก! [ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1] 65,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
114 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 01:40
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1🌸 (Line:@rent2022) พร้อมอยู่ ✨A09830

🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1🌸 (Line:@rent2022) พร้อมอยู่ ✨A09830

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6-7-8
113.75 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
รูปภาพ 3 Bed 3 Bath 113 SQ.M The Unique Sukhumvit 62/1

3 Bed 3 Bath 113 SQ.M The Unique Sukhumvit 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6-8
113 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ The Unique 62/1 Tri-plex 3Bed For Rent ..

The Unique 62/1 Tri-plex 3Bed For Rent ..

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6 7 8
113.75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:40
รูปภาพ For rent or sale 3 Bedroom Condominium in The Unique Sukhumvit 62/1 in Phra Khanong, Bangkok BRE24124

For rent or sale 3 Bedroom Condominium in The Unique Sukhumvit 62/1 in Phra Khanong, Bangkok BRE24124

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
113 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:32
รูปภาพ LTH12306 – The Unique Sukhumvit 62/1 FOR RENT Size 113.75 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Bang Chak Station ONLY 67K/Month

LTH12306 – The Unique Sukhumvit 62/1 FOR RENT Size 113.75 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Bang Chak Station ONLY 67K/Month

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5+
113.75 ตร.ม.
฿67,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH13669 – Condo for Rent | The Unique Sukhumvit 62/1 | 113.75 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS Bangchak | 65K/Month | คอนโดให้เช่า ดิ ยูนีค สุขุมวิท

LTH13669 – Condo for Rent | The Unique Sukhumvit 62/1 | 113.75 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS Bangchak | 65K/Month | คอนโดให้เช่า ดิ ยูนีค สุขุมวิท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5+
113.75 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH7297 – The Unique Sukhumvit 62/1 FOR RENT 3 beds 3 baths size 130 Sq.M. Near BTS Bang Chak station ONLY 55k/month

LTH7297 – The Unique Sukhumvit 62/1 FOR RENT 3 beds 3 baths size 130 Sq.M. Near BTS Bang Chak station ONLY 55k/month

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
130 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
รูปภาพ ห้องอัพเดต🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲  ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1      พระโขนง

ห้องอัพเดต🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲 ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 พระโขนง

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.6 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ The Unique 62/1 🎈🔑 bts บางจาก ห้องสวย

The Unique 62/1 🎈🔑 bts บางจาก ห้องสวย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:00
รูปภาพ The Unique 62/1 ใกล้ bts บางจาก ห้อง 3 ชั้น Triples🔑🎈

The Unique 62/1 ใกล้ bts บางจาก ห้อง 3 ชั้น Triples🔑🎈

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
113 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:00
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1 5346430

คอนโดให้เช่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1 5346430

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
113.75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Triplex 3 BR Condominium @The Unique Sukhumvit 62/1 (AA40228)

🔼🔽 AccomA 📩 Triplex 3 BR Condominium @The Unique Sukhumvit 62/1 (AA40228)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
113.75 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Duplex Condo 3 BR Condominium @The Unique Sukhumvit 62/1 (AA30628)

🔼🔽 AccomA 📩 Duplex Condo 3 BR Condominium @The Unique Sukhumvit 62/1 (AA30628)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
125 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

ประกาศขายในโครงการ (17)

ขายคอนโด  ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-137926 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-137926 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
113.75 ตร.ม.
฿13,790,000
UPDATE !
(฿121,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6-8
114 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿121,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:40
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1 1716684

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
80 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿121,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1 6024593

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.26 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿95,911 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1 ใกล้ BTS บางจาก (ID 1595725)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6-8
113.75 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿139,780 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2301892)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6-8
96.64 ตร.ม.
฿12,800,000
UPDATE !
(฿132,450 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2799400)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
96.34 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿88,229 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
3 Bed 4 Bath 127 SQ.M The Unique Sukhumvit 62/1

3 Bed 4 Bath 127 SQ.M The Unique Sukhumvit 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 7-8
127 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿117,323 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 35 SQ.M The Unique Sukhumvit 62/1

1 Bed 1 Bath 35 SQ.M The Unique Sukhumvit 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿91,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 🌟PN-00006285🌟

ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 🌟PN-00006285🌟

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
52.27 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿114,789 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
💎 Triplex 3 ชั้น ห้องสวย  รีบจองก่อนพลาดโอกาส! The Unique Sukhumvit 62/1 ใกล้ Bts บางจาก

💎 Triplex 3 ชั้น ห้องสวย รีบจองก่อนพลาดโอกาส! The Unique Sukhumvit 62/1 ใกล้ Bts บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น x
113.75 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿122,198 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2448875)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿91,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
LTH5018 – The Unique Sukhumvit 62/1 FOR SALE 3 beds 4 baths size 125 Sq.M. Nearby BTS Bang Chak station ONLY 15 MB

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
125 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH12307 – The Unique Sukhumvit 62/1 FOR SALE Size 113.75 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Bang Chak Station ONLY 14.9 MB

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5+
113.75 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿130,989 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
ขายคอนโด 1 ห้องนอน 34 ตารางเมตร  ดิยูนิค สุขุมวิท 62/1

ขายคอนโด 1 ห้องนอน 34 ตารางเมตร ดิยูนิค สุขุมวิท 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33.6 ตร.ม.
฿3,300,000
NEW !
(฿98,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:24
ขายคอนโด ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 ใกล้ BTS ปุณณวิถี สนใจต่อรอง @condobkk  (มี @) รห้ส H32033

ขายคอนโด ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 ใกล้ BTS ปุณณวิถี สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รห้ส H32033

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
114 ตร.ม.
฿13,900,000
(฿121,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2732325)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6,7,8
113.75 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿130,989 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43

โครงการใกล้เคียง The Unique Sukhumvit 62/1

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93445 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray184 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray50 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit328 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit129 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ