รูป Atmoz Tropicana Bangna - รูปที่ 1/13
รูป Atmoz Tropicana Bangna - รูปที่ 2/13
รูป Atmoz Tropicana Bangna - รูปที่ 3/13
รูป Atmoz Tropicana Bangna - รูปที่ 4/13
รูป Atmoz Tropicana Bangna - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Atmoz Tropicana Bangna

แอทโมซ ทรอปิคาน่า บางนาบางนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
165ยูนิตเช่า

 คอนโดใหม่จาก AssetWise ทำเลดี ติดถนนใหญ่ ขาเข้าเมือง ต้นบางนา-ตราด เดินทางสะดวกสบาย ใกล้ถนนศรีนครินทร์, ถนนสุขุมวิท, ถนนกาญจนาภิเษก, ทางพิเศษบูรพาวิถี และ รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีศรีเอี่ยม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 165 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1101
2565
5
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3094ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspen Lasalle Phase A

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Parkland Srinakarin

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Srinakarin

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 1

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Parkland Bangna

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Bangna

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Bangna

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Supalai Park Srinakarin

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Srinakarin

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Parkland Srinakarin Lakeside

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Srinakarin Lakeside

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Srinakarin Lakeside

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

City Home Srinakarin

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Srinakarin

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

B Condo

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า B Condo

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด B Condo

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

MRT ศรีเอี่ยม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ศรีเอี่ยม

มีประกาศให้เช่า 328 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีเอี่ยม

มีประกาศขาย 77 ประกาศ

รร.ไทย-สิงคโปร์อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.1 กม.

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

ห่างไป 4.7 กม.

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.2 กม.

รร.ประชาคมนานาชาติ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,411 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 834 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 8,942 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,533 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ลาซาล

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 2,728 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,042 ประกาศ

รร.ราชวินิตบางแก้ว

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศให้เช่า 1,968 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศขาย 561 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,942 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,184 ประกาศ

เมกะ บางนา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เมกะ บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,457 ประกาศ

ประกาศขาย เมกะ บางนา

มีประกาศขาย 502 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 1,846 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 810 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.5 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างไป 3.6 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,117 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,286 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,360 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 784 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 2,900 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 998 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,230 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,746 ประกาศ

บางพลี สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 1,803 ประกาศ

ประกาศขาย บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 472 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,502 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,927 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,214 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,138 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 65,716 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,703 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 1,979 ประกาศ

รพ.บางพลี

ห่างไป 11.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางพลี

มีประกาศให้เช่า 1,939 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางพลี

มีประกาศขาย 632 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,102 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,189 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,675 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 873 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 23 - 0 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (165)

ดูประกาศทั้งหมด (165)
รูปภาพ #A124289 ✅ 9/4/69  ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124289 ✅ 9/4/69 ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124202 ✅ 3/5/69  ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124202 ✅ 3/5/69 ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124325 ✅ 10/5/69  ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124325 ✅ 10/5/69 ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124224 ✅ 4/5/69  ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124224 ✅ 4/5/69 ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.3 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ C6744 ให้เช่า  :  คอนโด  แอทโมซ ทรอปิคาน่า บางนา ( MRT ศรีเอี่ยม ) 064 665 4666

C6744 ให้เช่า : คอนโด แอทโมซ ทรอปิคาน่า บางนา ( MRT ศรีเอี่ยม ) 064 665 4666

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:24
รูปภาพ #SC13438  📌 ให้เช่า | 🟦🟨แอทโมซ ทรอปิคาน่า บางนา🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13438  📌 ให้เช่า | 🟦🟨แอทโมซ ทรอปิคาน่า บางนา🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
รูปภาพ #SC13688 📌 เช่า | 🟦🟨แอทโมซ ทรอปิคาน่า บางนา🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13688 📌 เช่า | 🟦🟨แอทโมซ ทรอปิคาน่า บางนา🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก / Code: KJ9350  ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก / Code: KJ9350 ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2282  ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2282 ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2010  ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2010 ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26.23 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2360  ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2360 ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2539  ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2539 ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
รูปภาพ Code: KJ2477  ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ2477 ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:34
รูปภาพ Code: 26KJ379  ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ379 ให้เช่า Atmoz Tropicana Bangna 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:34
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Atmoz Tropicana Bangna โครงการติดถนนใหญ่ (บางนา-ตราด) กม.4 เฟอร์ฯครบ ทำเลดีเดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง ใกล้ทางด่วนบางนา

ให้เช่าคอนโด Atmoz Tropicana Bangna โครงการติดถนนใหญ่ (บางนา-ตราด) กม.4 เฟอร์ฯครบ ทำเลดีเดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง ใกล้ทางด่วนบางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:19
รูปภาพ AS2023 ให้เช่าคอนโด Atmoz Tropicana บางนา ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS2023 ให้เช่าคอนโด Atmoz Tropicana บางนา ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:17
รูปภาพ AS2025 ให้เช่าคอนโด Atmoz Tropicana บางนา ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS2025 ให้เช่าคอนโด Atmoz Tropicana บางนา ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:16
รูปภาพ AS2024 ให้เช่าคอนโด Atmoz Tropicana บางนา ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS2024 ให้เช่าคอนโด Atmoz Tropicana บางนา ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:16
รูปภาพ เช่าคอนโด Atmoz Tropicana Bangna/แอทโมซ ทรอปิคาน่า บางนา (F6905019) ID Line : @condothai

เช่าคอนโด Atmoz Tropicana Bangna/แอทโมซ ทรอปิคาน่า บางนา (F6905019) ID Line : @condothai

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

ขายคอนโด แอทโมซ บางนา อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿2,060,000
UPDATE !
(฿85,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
ขายคอนโด แอทโมซ บางนา อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿2,120,000
UPDATE !
(฿81,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
🚩 ขายคอนโด แอทโมซ บางนา อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿2,060,000
UPDATE !
(฿85,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:02
🔺 ขายคอนโด แอทโมซ บางนา อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿2,060,000
UPDATE !
(฿85,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
🎉 ขายคอนโด แอทโมซ บางนา อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿2,060,000
UPDATE !
(฿85,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:00
ขายคอนโด Atmoz Tropicana Bangna : แอทโมซ ทรอปิคาน่า บางนา วิวสระว่ายน้ำ ใกล้ MRT สถานีศรีเอี่ยม

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.54 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿69,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:30
🍃OwJohn270625🍃 🌺Atmoz Tropicana Bangna  เเอทโมส บางนา

🍃OwJohn270625🍃 🌺Atmoz Tropicana Bangna เเอทโมส บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿82,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:53
P-42344 ต้องการขายคอนโด แอทโมซ ทรอปิคาน่า บางนา Bang Na-Trat Frontage Rd, Bang Na Tai, Bang Na, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿84,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 01:40
ขายคอนโด แอทโมซ ทรอปิคาน่า บางนา ใกล้ เซนทรัลบางนา สนใจต่อรอง @condobkk  (มี @) รหัส H32950

ขายคอนโด แอทโมซ ทรอปิคาน่า บางนา ใกล้ เซนทรัลบางนา สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H32950

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿2,091,000
(฿80,423 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอทโมซ ทรอปิคานา บางนา ใน บางนาเหนือ (ID 2578852)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿3,250,000
UPDATE !
(฿95,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอทโมซ ทรอปิคานา บางนา ใน บางนาเหนือ (ID 2368627)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿84,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/11/2568 03:59

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1

The Niche Mono Bangna Phase 1

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา

The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Parkland Bangna13 ประกาศ
ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์

Supalai Park Srinakarin

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ เลคไซด์
เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ เลคไซด์

The Parkland Srinakarin Lakeside

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ คีย์ เฉลิมพระเกียรติ ร 9
เดอะ คีย์ เฉลิมพระเกียรติ ร 9

The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2

The Niche Mono Bangna Phase 2

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า B Condo4 ประกาศ
ขาย B Condo46 ประกาศ