รูป Culture Chula - รูปที่ 1/16
รูป Culture Chula - รูปที่ 2/16
รูป Culture Chula - รูปที่ 3/16
รูป Culture Chula - รูปที่ 4/16
รูป Culture Chula - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

Culture Chula

คัลเจอร์ จุฬาบางรัก กรุงเทพมหานคร0.0/5
64ยูนิตขาย
217ยูนิตเช่า

คัลเจอร์ จุฬา

สัมผัสไลฟ์สไตล์ที่ลงตัวกับการใช้ชีวิตบนเสน่ห์อันเป็นเอกลักษณ์ของสามย่านกับ คัลเจอร์ จุฬา

คอนโดฯ แนวคิดใหม่ ที่ให้ความสำคัญกับสิ่งแวดล้อม 

และคุณภาพชีวิตที่ดี เพื่อสร้างพื้นที่แห่งการเปลี่ยนแปลงที่ดีกว่า 

ผ่านการออกแบบด้วยแนวคิดความยั่งยืน 

พื้นที่ใช้สอยในรูปแบบคอมมินูตี้ที่เอื้อต่อการเชื่อมต่อระหว่างลูกบ้าน 

ผ่านกิจกรรมและอีเว้นท์ที่หลากหลาย พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกที่ครบครัน 

เติมเต็มการอยู่อาศัยในสังคมร่วมสมัย

บรรยากาศร่มรื่น รับชมวิวเมืองได้กว้างไปกับ Sky View Garden 

ราคาเริ่มต้น 7.99 ล้าน*

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 217 ห้อง และประกาศขาย 64 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Culture Chula
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
612
2025
1
32
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
17413ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 662 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 354 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

The Seed Mingle

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 131 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 318 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 156 ประกาศ

Nara 9

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 218 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 298 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Wish @ Samyan

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Wish @ Samyan

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Wish @ Samyan

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Ivy Sathorn 10

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Sathorn 10

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

MRT สีลม

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,259 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,462 ประกาศ

MRT สามย่าน

ห่างออกไป 300 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,373 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,135 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

ห่างออกไป 440 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,931 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,368 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,991 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,600 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.3 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,104 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,446 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.2 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,593 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,336 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,209 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,654 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,149 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,886 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,662 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,747 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,385 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,663 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,681 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,998 ประกาศ

วัน แบงค็อก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 36,084 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,721 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 39,013 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,339 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 34,106 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,464 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,859 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,981 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,341 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,021 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,417 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,467 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,791 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,808 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,690 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,301 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 15,266 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,953 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,882 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,487 ประกาศ

สวนลุมพินี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,296 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,463 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,711 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,416 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,607 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,584 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,910 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,379 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,664 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,388 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,250 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,099 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,346 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,166 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 11,094 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,615 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 33,062 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,238 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,958 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,875 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Type A1

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Type A1 floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (217)

ดูประกาศทั้งหมด (217)
รูปภาพ 🏢 ให้เช่า Culture Chula ✨ คอนโดใหม่ ใจกลางสีลม–สามย่าน ใกล้ BTS ศาลาแดง และ MRT สามย่าน 🔒EXCLUSIVE

🏢 ให้เช่า Culture Chula ✨ คอนโดใหม่ ใจกลางสีลม–สามย่าน ใกล้ BTS ศาลาแดง และ MRT สามย่าน 🔒

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:14
รูปภาพ 58 Sqm 2 Bed 1 Bath Culture ChulaPREMIUM

58 Sqm 2 Bed 1 Bath Culture Chula

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
58 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่ครับ!  Culture Chula ใกล้ BTS ศาลาแดง เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องแบบ DupexSTANDARD

ว่างพร้อมอยู่ครับ! Culture Chula ใกล้ BTS ศาลาแดง เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องแบบ Dupex

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-20
42 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/03/2569 00:30
รูปภาพ Culture Chula | Modern 2 Bed Duplex Condo Near MRT Station - BR61073CD

Culture Chula | Modern 2 Bed Duplex Condo Near MRT Station - BR61073CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
59 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Culture Chula | Stunning 2 Bed Duplex Condo Near MRT Station - BR61362CD

Culture Chula | Stunning 2 Bed Duplex Condo Near MRT Station - BR61362CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
78 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2920145)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2920145)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
56 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 19:56
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2926641)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2926641)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
58 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 19:56
รูปภาพ #A124175 ✅ 1/12/68  ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124175 ✅ 1/12/68 ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124382 ✅ 6/2/69  ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124382 ✅ 6/2/69 ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
41 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124530 ✅ 22/3/69  ให้เช่า Culture Chula  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124530 ✅ 22/3/69 ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
59 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124492 ✅ 20/4/69  ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124492 ✅ 20/4/69 ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
58 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124386 ✅ 14/3/69  ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124386 ✅ 14/3/69 ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
41 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124267 ✅ 8/4/69  ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124267 ✅ 8/4/69 ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
36 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124115 ✅ 30/4/69  ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124115 ✅ 30/4/69 ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
59 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A1247 ✅ 19/2/69  ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A1247 ✅ 19/2/69 ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
59 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12470 ✅ 29/3/69  ให้เช่า Culture Chula  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12470 ✅ 29/3/69 ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
36 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124284 ✅ 8/5/69  ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124284 ✅ 8/5/69 ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
58 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12477 ✅ 26/11/68  ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12477 ✅ 26/11/68 ให้เช่า Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2893008)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2893008)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
56 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (64)

ดูประกาศทั้งหมด (64)
#A12478 ✅ 26/11/68  ขายคอนโด Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12478 ✅ 26/11/68 ขายคอนโด Culture Chula 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿8,446,000
UPDATE !
(฿241,314 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2703456)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น High Floor
41 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿194,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2834107)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
57 ตร.ม.
฿12,600,000
UPDATE !
(฿221,053 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2893055)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
38 ตร.ม.
฿8,590,000
UPDATE !
(฿226,053 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2467631)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
69 ตร.ม.
฿15,750,000
UPDATE !
(฿228,261 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2906663)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
56 ตร.ม.
฿11,690,000
UPDATE !
(฿208,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2030467)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
60 ตร.ม.
฿12,700,000
UPDATE !
(฿211,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2906593)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น X
56 ตร.ม.
฿11,690,000
UPDATE !
(฿208,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2893083)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
38 ตร.ม.
฿7,590,000
UPDATE !
(฿199,737 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2893050)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
41 ตร.ม.
฿8,590,000
UPDATE !
(฿209,512 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2627603)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
36.55 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿216,142 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1273805)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
55.61 ตร.ม.
฿13,700,000
UPDATE !
(฿246,359 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2302349)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 16
71.5 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿244,755 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1211999)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
57 ตร.ม.
฿12,214,600
UPDATE !
(฿214,291 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1273804)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
69.64 ตร.ม.
฿23,030,000
UPDATE !
(฿330,701 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2393442)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
57 ตร.ม.
฿11,570,000
UPDATE !
(฿202,982 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2467632)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
69 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿239,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2497791)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
66 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿210,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1273802)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
41.25 ตร.ม.
฿12,300,000
UPDATE !
(฿298,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Culture Chula

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom662 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom220 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan115 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle131 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle60 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn318 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn156 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9218 ประกาศ
ขาย Nara 996 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom298 ประกาศ
ขาย Ashton Silom146 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Wish @ Samyan49 ประกาศ
ขาย Wish @ Samyan68 ประกาศ
ไอวี่ สาทร 10
ไอวี่ สาทร 10

Ivy Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Sathorn 1087 ประกาศ
ขาย Ivy Sathorn 1017 ประกาศ