รูป Flexi Riverview Charoennakorn - รูปที่ 1/13
รูป Flexi Riverview Charoennakorn - รูปที่ 2/13
รูป Flexi Riverview Charoennakorn - รูปที่ 3/13
รูป Flexi Riverview Charoennakorn - รูปที่ 4/13
รูป Flexi Riverview Charoennakorn - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Flexi Riverview Charoennakorn

เฟล็กซี่ ริเวอร์วิว - เจริญนครธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

คอนโดใหม่วิวโค้งแม่น้ำ

ALWAYS ON VACAY ใช้ชีวิตแบบวันหยุด ที่ไม่สิ้นสุด… ที่ FLEXI RIVERVIEW-CHAROENNAKOEN

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Flexi Riverview Charoennakorn
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
700
2026
1
33

โครงการนี้พัฒนาโดย

เสนา logo

เสนา

132โครงการ
3637ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

U Delight @Talat phlu Station

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Ivy River

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy River

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy River

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

Supalai River Resort

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Resort

มีคอนโดให้เช่า 142 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Resort

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Lumpini Place Suksawat - Rama 2

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Suksawat - Rama 2

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Suksawat - Rama 2

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Lumpini Place Ratchada - Thapra

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Lumpini Ville Ratburana - Riverview

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratburana - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Supalai Casa Riva

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Casa Riva

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Casa Riva

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

August Charoenkrung 80

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า August Charoenkrung 80

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด August Charoenkrung 80

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,646 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,274 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,710 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,429 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,614 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,398 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 14,164 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,290 ประกาศ

ม.สยาม

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,721 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,515 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 4.7 กม.

รพ.สมิติเวช ธนบุรี

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 9,201 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศขาย 3,797 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 2.2 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,711 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,939 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,682 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,236 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,587 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,578 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,351 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,653 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,272 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,134 ประกาศ

ตลาดสดบางปะกอก

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 1,010 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 700 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,732 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,079 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,561 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,951 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,780 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,182 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 34,112 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,182 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,083 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,548 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,219 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,594 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,139 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,909 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 9 อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.9 กม.

Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

A1-2

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.50 - 27.50 ตร.ม.

A1-2 floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2833177)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2833177)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2899488)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2899488)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
600 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 19:08
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2662106)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2662106)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
32 ตร.ม.
฿14,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/03/2569 19:09

ประกาศขายในโครงการ (17)

52.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดาวคะนอง

52.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดาวคะนอง

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
52.5 ตร.ม.
฿4,910,000
UPDATE !
(฿93,524 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
53.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดาวคะนอง

53.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดาวคะนอง

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
53 ตร.ม.
฿4,791,000
UPDATE !
(฿90,396 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
26.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดาวคะนอง

26.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดาวคะนอง

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
26.5 ตร.ม.
฿2,170,000
UPDATE !
(฿81,887 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
26.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดาวคะนอง

26.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดาวคะนอง

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
26.5 ตร.ม.
฿2,221,000
UPDATE !
(฿83,811 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
34.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดาวคะนอง

34.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดาวคะนอง

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿3,001,000
UPDATE !
(฿88,265 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
27.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดาวคะนอง

27.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดาวคะนอง

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
27 ตร.ม.
฿2,387,000
UPDATE !
(฿88,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
34.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดาวคะนอง

34.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดาวคะนอง

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
34.5 ตร.ม.
฿3,359,000
UPDATE !
(฿97,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เฟล็กซี่ ริเวอร์วิว - เจริญนคร 5655759

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
52 ตร.ม.
฿4,910,000
UPDATE !
(฿94,423 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2646644)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1536724)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
41.46 ตร.ม.
฿3,960,000
UPDATE !
(฿95,514 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1370103)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32.46 ตร.ม.
฿3,220,000
UPDATE !
(฿99,199 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1397655)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
50.62 ตร.ม.
฿5,220,000
UPDATE !
(฿103,121 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1370108)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
45.9 ตร.ม.
฿4,970,000
UPDATE !
(฿108,279 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2878059)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30.13 ตร.ม.
฿3,079,700
UPDATE !
(฿102,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1750574)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿96,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1397670)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24.8 ตร.ม.
฿2,480,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2292590)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿93,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/03/2569 20:11

โครงการใกล้เคียง Flexi Riverview Charoennakorn

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy River51 ประกาศ
ขาย Ivy River56 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai River Resort142 ประกาศ
ขาย Supalai River Resort74 ประกาศ
ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2
ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2

Lumpini Place Suksawat - Rama 2

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2

Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คาซ่า ริวา
ศุภาลัย คาซ่า ริวา

Supalai Casa Riva

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Casa Riva59 ประกาศ
ขาย Supalai Casa Riva48 ประกาศ
ออกัสท์ เจริญกรุง 80
ออกัสท์ เจริญกรุง 80

August Charoenkrung 80