รูป Plum Condo Sukhumvit 97.1 - รูปที่ 1/14
รูป Plum Condo Sukhumvit 97.1 - รูปที่ 2/14
รูป Plum Condo Sukhumvit 97.1 - รูปที่ 3/14
รูป Plum Condo Sukhumvit 97.1 - รูปที่ 4/14
รูป Plum Condo Sukhumvit 97.1 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Plum Condo Sukhumvit 97.1

พลัม คอนโด สุขุมวิท 97.1พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
11ยูนิตขาย
77ยูนิตเช่า

พลัม คอนโด สุขุมวิท 97.1 Plum Condo Sukhumvit 97.1 พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 2 อาคาร 8 ชั้น 425 ยูนิต Plum Condo Sukhumvit 97.1 ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 97/1 แขวงบางจาก เขตพระโขนง สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน คอนโดใกล้รถไฟฟ้า รวมถึงตลาดสดและ Community mall ที่อยู่ตรงข้าม โครงการมากมาย -Phyll , People Park, Habito Mall, Big C Extra อ่อนนุช, Seacon Square, Paradise Park -93 Market , 101 The Third Place, One Udomsuk, ตลาดอุดมสุข, ตลาดอ่อนนุช, ตลาดมหาสิน, ตลาดบางนา -รถไฟฟ้า BTS บางจาก เพียงแค่ 550 เมตร -ใกล้ทางด่วน สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 77 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Plum Condo Sukhumvit 97.1
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
425
2.45 เมตร
2021
57 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9049ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 329 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 465 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Tree Onnut Station

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 50

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 318 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Chambers On Nut Station

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Chambers On Nut Station

มีคอนโดให้เช่า 102 ประกาศ

ขายคอนโด Chambers On Nut Station

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

The President Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 107 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sukhumvit

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,367 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,332 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,570 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,372 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,622 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,869 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.4 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,211 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,729 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,386 ประกาศ

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,638 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,343 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,035 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,077 ประกาศ

สุขุมวิท 97

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 97

มีประกาศให้เช่า 95 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 97

มีประกาศขาย 21 ประกาศ

สุขุมวิท 97/1

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 97/1

มีประกาศให้เช่า 154 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 97/1

มีประกาศขาย 52 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.00 - 23.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
PK PROPERTY

PK PROPERTY

01/09/2566

รีวิว พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ เพียง 550 เมตร ถึง BTS บางจาก คอนโดใหม่ล่าสุดจาก พฤกษา เรียลเอสเตท โครงการนี้อยู่ภายในซอยสุขุมวิท 97/1 ซอยสามารถลัดไปยังอ่อนนุช และ ศรีนครินทร์ได้ ตัวโครงการห่างจากถนนสุขุมวิท และ รถไฟฟ้า BTS บางจาก เพียงแค่ 550 เมตร ใกล้ทางด่วน สุขุมวิท 62 เพียง 4 นาที เป็นทำเลที่ใกล้แหล่งงาน, สถานศึกษาชั้นนำ และ Community Mall ต่าง ๆ ที่ขยับขยายต่อออกมาจากย่านสุขุมวิทตอนกลางอย่างทองหล่อ-เอกมัย เป็นคอนโด Low-Rise 8 ชั้น 2 อาคาร พื้นที่โครงการประมาณ 3 ไร่ จำนวน 425 ยูนิต ไฮไลท์ของโครงการคือ พื้นที่ Co-working Space, Private Meeting Room, Social Lounge, สระว่ายน้ำยาว 25 เมตร พร้อม Jacuzzi นอกจากนี้ยังคำนึงถึงสุขภาพของคนเมืองด้วยการติดตั้งระบบ Air plus System ตัวกรองอากาศที่จะช่วยเพิ่มอากาศบริสุทธิ์ในพื้นที่ส่วนกลาง เพิ่มความสะดวกสบายด้วย Smart Locker

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (77)

ดูประกาศทั้งหมด (77)
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

🚩 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

🚩 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่า  พลัม คอนโด สุขุมวิท 97/1  🔴🔴

ให้เช่า พลัม คอนโด สุขุมวิท 97/1 🔴🔴

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:36
รูปภาพ Code: 26KJ839  ให้เช่า Plum Condo Sukhumvit 97.1 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ839 ให้เช่า Plum Condo Sukhumvit 97.1 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
27 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ Code: 26KJ1377  ให้เช่า Plum Condo Sukhumvit 97.1 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1377 ให้เช่า Plum Condo Sukhumvit 97.1 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
37 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

🎉 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

🎉 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

🚩 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1/พลัม คอนโด สุขุมวิท 97.1 (F6902008) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1/พลัม คอนโด สุขุมวิท 97.1 (F6902008) ID Line : @pccenter

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1/พลัม คอนโด สุขุมวิท 97.1 (F6904045) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1/พลัม คอนโด สุขุมวิท 97.1 (F6904045) ID Line : @pccenter

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ #R8955 🎉 200169 ให้เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1

#R8955 🎉 200169 ให้เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9438 🎉 250269 ให้เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1

#R9438 🎉 250269 ให้เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4281 ให้เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1

#R4281 ให้เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #A091 For rent Plum Sukhumvit 97/1

#A091 For rent Plum Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8926   🎉 190169 ให้เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1

#R8926 🎉 190169 ให้เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4397💥 290169 🔥ให้เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1

#Z4397💥 290169 🔥ให้เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2342💥080968🔥ให้เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1

#Z2342💥080968🔥ให้เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4744💥 230269 🔥ให้เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1

#Z4744💥 230269 🔥ให้เช่าคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97.1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

A033820 Plum Condo Sukhumvit 97.1

A033820 Plum Condo Sukhumvit 97.1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.74 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿89,753 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A034283 Plum Condo Sukhumvit 97.1

A034283 Plum Condo Sukhumvit 97.1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.2 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿85,274 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🔺 ขายคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿94,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:01
🎉 ขายคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿94,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿94,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
#A124136 ✅ 1/4/69  ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124136 ✅ 1/4/69 ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.75 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿91,589 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
ขายด่วน ✨ Plum Condo Sukhumvit 97.1 ✨ เดินทางสะดวกใกล้ BTS บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿92,593 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
🔴SI2507🟡 ขายถูกมาก 👍 Plum Condo Sukhumvit 97.1 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วยนะครับ)  แอดมินตอบไว

🔴SI2507🟡 ขายถูกมาก 👍 Plum Condo Sukhumvit 97.1 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วยนะครับ) แอดมินตอบไว

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24.5 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 26.69 ตร.ม. ห้องชุด โครงการ พลัมคอนโด สุขุมวิท 97/1 กรุงเทพมหานคร พระโขนง กรุงเทพมหานคร 2.6M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
26.69 ตร.ม.
฿2,560,000
UPDATE !
(฿95,916 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:46
✨ ขาย พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 ✨   ราคา 2,450,000 บาท

✨ ขาย พลัมคอนโด สุขุมวิท 97.1 ✨ ราคา 2,450,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
27 ตร.ม.
฿2,450,000
(฿90,741 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:00
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 22.76 ตร.ม. ห้องชุด พลัม คอนโด สุขุมวิท 97/1 [ชั้น 7 อาคาร A] พระโขนง กรุงเทพมหานคร 2.2M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
22.76 ตร.ม.
฿2,230,000
UPDATE !
(฿97,979 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16

โครงการใกล้เคียง Plum Condo Sukhumvit 97.1

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93445 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit329 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit129 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 50
ริทึ่ม สุขุมวิท 50

Rhythm Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 50318 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 5071 ประกาศ